Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Chán nch với B rồi, chờ mode giải quyết giúp vụ này. Haizzz ...... Ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu.

Chán nch với B rồi, chờ mode giải quyết giúp vụ này. Haizzz ...... Ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu.
Người ta đã bảo 1 cú chốt là dùng cái câu của ông ấy muốn hỏi support bảo yes là xog. Mất có 5 phút thì ông hỏi luôn đi rồi chụp hình lên.
Đơn giản vậy mà cứ thích lằng nhằng cho mệt người. Haiz

Mình đã xem lại log chat giữ bạn và support amz ! có vẻ support hiểu nhầm là thẻ này bị redeem bởi 1 người khác và bạn báo là bị mất code ! chứ cũng không xác nhận là thẻ bị remove khỏi acc ! nên đễ giải quyết rõ ràng @Amz1369 cho teamview mình chứng kiến cho @lebaongoc chat với support !

nói càng thể hiện độ ngu. vừa nói với ông ở trên là pay by cash mà giờ lại bảo ko chắc chắn 100% là sạch. Tôi cam đoan card pay by cash 100% là sạch và không bao giờ có khả năng refund nhé. Đừng lừa con nít

tôi với bạn cá 1000$ đi, trung gian @cuipap1984 đi tôi chứng minh được pay by CASH vẫn bẩn.

Mình đã xem lại log chat giữ bạn và support amz ! có vẻ support hiểu nhầm là thẻ này bị redeem bởi 1 người khác và bạn báo là bị mất code ! chứ cũng không xác nhận là thẻ bị remove khỏi acc ! nên đễ giải quyết rõ ràng @Amz1369 cho teamview mình chứng kiến cho @lebaongoc chat với support !
Mình hỏi nó rất rõ ràng là mình nạp nạp trc khi thằng kia nạp mà. Nhưng ok! 22h30 mình sẽ chat và teamv để mode chứng kiến và lebaongoc đặt 1 câu hỏi duy nhất

tôi với bạn cá 1000$ đi, trung gian @cuipap1984 đi tôi chứng minh được pay by CASH vẫn bẩn.
Đang nói pay by cash tức là bằng tiền mặt thật và mua từ những đại lý bán lẻ của amazon. Chứ còn pay by cash mà vẫn bẩn thì thiếu gì. Ông thích tôi lấy cho giá thấp hơn giá bác chủ tốp mua này. Bao nhiêu cũng có :v

Đề nghị B @lebaongoc công khai câu hỏi ở đây. Mình nói vấn đề của mình là thẻ đó đã nạp vào tk của mình là [email protected] nhưng sau đó lại bị gỡ ra và được nạp vào 1 tài khoản khác. B @lebaongoc cho ý kiến đi để chốt vấn dề chứ cứ vòng vo, mệt ng. Còn việc GC của B ntno thì người dùng GC của B là người rõ nhất

thế thông minh quá , biết 100% thế xui xui amz nó kiểm tra vì vụ mua ở mỹ nạp ip vn thử coi nhé và nếu nói pts thì coi ảnh chụp điện thoại ko phải scan thì pts cái khỉ gì đc .Mà đơn giản ko tin ai thử support 3 card còn lại đi , coi có phải là cùng 1 người nạp ko , chỉ có 1 thẻ của amz1369 là ng khác nạp . Giả sử nếu đòi lại được thì làm gì có thằng nào đi nạp kiểu tài khoản khác nhau. Mà card đó mình đã bán cho khách, vậy tớ hỏi 1 câu tớ thấy rõ ràng sao cùng 1 lô người bị đúng 1 card và người mua 3 card lại ko ??? Hay tại thằng kia ngu quá thích card của @Amz1369 .View attachment 80853 View attachment 80854
Bạn có thể cho biết ai là người mua 3 card còn lại ko ? Và hiện tại anh ta ko gặp vấn đề gì với tài khoản chẳng hạn ?

Mua giá tầm 15 có khi rẻ hơn rồi về resell giá 20 ăn chênh lệch thì móc đâu ra card sạch :D. Chẳng có thằng ngu nào nó chịu khó bỏ tiền mặt ra sau đó mua thẻ giấy về bán với giá rẻ hơn với số lượng nhiều như thế này. Giải quyết tốt thì còn đường mà làm ăn. ko thì xác định lập cái nick mới đi mà bắt đầu lại.

Mua giá tầm 15 có khi rẻ hơn rồi về resell giá 20 ăn chênh lệch thì móc đâu ra card sạch :D. Chẳng có thằng ngu nào nó chịu khó bỏ tiền mặt ra sau đó mua thẻ giấy về bán với giá rẻ hơn với số lượng nhiều như thế này. Giải quyết tốt thì còn đường mà làm ăn. ko thì xác định lập cái nick mới đi mà bắt đầu lại.
gift card chỉ có 2 đường duy nhất có với giá rẻ ngoài trừ đường hack mà bạn bik ra còn 1 đường nữa bạn nói thử coi có đúng ko , Hack với trộm cắp gì gì là chung nha .Còn xin lỗi 10 tr ko là vấn đề vấn đề là rõ ràng thôi, chẳng qua tay kia cứ lảng lảng ko chịu để vấn đề ngta tìm hiểu kĩ ai chấp nhận mà đền

Đề nghị B @lebaongoc công khai câu hỏi ở đây. Mình nói vấn đề của mình là thẻ đó đã nạp vào tk của mình là [email protected] nhưng sau đó lại bị gỡ ra và được nạp vào 1 tài khoản khác. B @lebaongoc cho ý kiến đi để chốt vấn dề chứ cứ vòng vo, mệt ng. Còn việc GC của B ntno thì người dùng GC của B là người rõ nhất
bạn chỉ cần hỏi chính xác như vầy
please you check my card AQLN C36XH3 X75V6
Can you confirm my account that has redemed this gift card AQLN C36XH3 X75V6 and after this card remove without my balance ?
đó đúng như cậu yêu cầu cứ dán câu đó thôi và yêu cầu nó trả lời như vậy

đã nhận 10.000.000 từ @lebaongoc ! tối nay support lại lần nữa :)

có tí thắc mắc 2 bên không add code đó, người nào add code đó rồi.trường hợp nó nói k tức là add sai code,sai add lại cho đúng,add lại thì người khác đã add vậy ai đã add rồi tức người bán add rồi,trường hợp nếu nó nói có thì add lại,mà add lại k được thì nó xác nhận remove thì nói nó sẽ refund, nguyên nhân sâu xa trong vụ này là gì không hiểu nổi.

có tí thắc mắc 2 bên không add code đó, người nào add code đó rồi.trường hợp nó nói k tức là add sai code,sai add lại cho đúng,add lại thì người khác đã add vậy ai đã add rồi tức người bán add rồi,trường hợp nếu nó nói có thì add lại,mà add lại k được thì nó xác nhận remove thì nói nó sẽ refund, nguyên nhân sâu xa trong vụ này là gì không hiểu nổi.

Đọc nguyên bài post toàn "add" với "add" . hại não

Bookmark vụ này. Nhưng mà đọc khúc này tự dưng thấy nhột ;)

Bookmark vụ này. Nhưng mà đọc khúc này tự dưng thấy nhột ;)

B có thể thử để biết nó là thật hay đùa

B có thể thử để biết nó là thật hay đùa

không phải chặn chiều chat mà chính xác là nếu chat quá nhiều lần trong ngày, "we block your computer from chat, please use phone or email"

bạn chỉ cần hỏi chính xác như vầy
please you check my card AQLN C36XH3 X75V6
Can you confirm my account that has redemed this gift card AQLN C36XH3 X75V6 and after this card remove without my balance ?
đó đúng như cậu yêu cầu cứ dán câu đó thôi và yêu cầu nó trả lời như vậy
câu này có phải viết như thế này ko nhỉ ?

Could you please confirm my account is redeemed with this card AQLN C36XH3 X75V6 and after that, the card is removed without balance ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom