Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Rate 20 là giá trung bình của thẻ sạch sẽ, chính chủ, an tâm H ơi, sẽ có phản hồi tốt. Chứ nếu nguồn này nọ ai dám sell giá đó
Phải hem nà :p

Đồ hên xui có giá của hên xui, như ngoài Nhật Tảo vậy thôi =]]
Hàng này giá rõ chuẩn thì tất nhiên chất lượng khá, chắc có hiểu nhầm gì đây
bác cần mua thẻ 500 có bill với hình ảnh giá rẻ hơn 20 ko em lấy cho :D

C nói như thằng amater ý. Gc bị remove rồi mà còn có his ah. Mình có log chat amz khẳng định điều này, nhờ move teamv và Sao rate người khác 20 thì để 10 năm chả sao, gc của C được vài ngày lại bị gỡ. Mọi người không up được là vì bị LOCK tài khoản hết rồi
cần chỉ ng bị remove mà còn bị block claim code lun vẫn add lại đc ko ???? thằng đó có bảo hiểm lun đó nếu nói code tớ bị ng bán đòi thì sao có thể add lại đc . Thứ 2 cậu cứ la là code bị đòi nhưng support amz có kiu vậy ko ??
Cậu cần coi cái card đúng bị ng mua đòi ko ??? tớ post support card bị báo đòi lại nha cho cậu coi cho rõ , nếu bị đòi nó sẽ nói thẳng

Screen Shot 2016-05-26 at 12.19.23 AM.png
Screen Shot 2016-05-26 at 12.19.15 AM.png

có gì đâu thứ 1 tớ lun bảo hành 24 giờ ai hỏi cũng vậy.
thứ 2 tớ bán 23/7 ổng báo tớ ngày 14/7 tớ kiu quá hạn bh trả 50% ổng hok chịu thì thôi
thứ 3 cái lỗi của card 500 tớ chỉ nhiều người rồi nên vấn đề đó ko bàn nữa mà ko bik chính xác có lỗi ko ?? . Thử hỏi có ai bảo hành thẻ 20 ngày ko ??
thứ 4 ổng đưa acc mà balance lịch sử hok chụp lên coi ngày 23 có nạp ko, có trùng 4 số đuôi của card ko
Bằng chứng thì chưa đủ , thời gian lại lâu kiu tớ chịu 100% là ko thể .Lỡ nạp acc này mà báo acc khác sao???
Ông mua có 1 thẻ mà ổng la mất, ngta mua cả chục cái vẫn ko thấy báo mất
làm ăn như đấm vào đít ấy. thế tôi bans paypal xong sau 179 ngày tôi dis đòi lại tiền thì ông tính sao. Đây là chủ topic mua card của ông dùng. Sau đó nó remove card ra khỏi account. Tức là chủ topic phải móc tiền túi ra để trả.

code loại 500 thì ít cũng phải người có uy tín mình mới mua. giớ quanh co rất là mất sức + thời gian

Với làm ơn coi trên bill nha , card đã sử dụng ko chấp nhận hoàn trả ."actived prepaid card non refundable" thẻ đã cào ko thể hoàn trả và đặc biệt là trả bằng tiền mặt làm sao có thể đòi thông qua bank đc

Với làm ơn coi trên bill nha , card đã sử dụng ko chấp nhận hoàn trả ."actived prepaid card non refundable" thẻ đã cào ko thể hoàn trả và đặc biệt là trả bằng tiền mặt làm sao có thể đòi thông qua bank đc
Lại 1 câu nói thể hiện sự """Rất uy tín"""

làm ăn như đấm vào đít ấy. thế tôi bans paypal xong sau 179 ngày tôi dis đòi lại tiền thì ông tính sao. Đây là chủ topic mua card của ông dùng. Sau đó nó remove card ra khỏi account. Tức là chủ topic phải móc tiền túi ra để trả.
thế làm sao chắc là bị remove hay nạp card ở account khác và báo account này . Ông cho tui cái rõ ràng , nói thì hay lắm ai ko nói được. Time quá lâu ai giải quyết kiểu đó. Thử mua hàng rồi hết bảo hành ra tiệm đòi nó trả lại cái mới tui coi .

Vấn đề tôi nói thẩng card đó đếch phải mua bằng tiền hợp pháp ok. Bằng cách này hay cách khác nó đc mua bằng tiền bẩn.

Vấn đề tôi nói thẩng card đó đếch phải mua bằng tiền hợp pháp ok. Bằng cách này hay cách khác nó đc mua bằng tiền bẩn.
Chuẩn vãi cả chuẩn.

Chuẩn vãi cả chuẩn.
tớ ko tranh luận nhiều ,cậu cho tớ 1 cái support xác nhận ngày cậu đã nạp cái card đó trên tài khoản của mình với tên họ của cậu .
Và 1 cái support là card đó đc nạp trên 1 tài khoản khác ko phải tài khoản đầu tiền nạp vào 1ngày khác .Nếu ra 2 cái tên tớ đền 100% cho cậu vậy ok rồi chứ
Khỏi tranh luận lòng vòng cho mệt thêm . Ở đây cậu support ra có 1 cái tên cũng chẳng xác định là account có từng nạp hay ko ???
Support riêng ra báo amz nó check account cậu đã từng nạp cái card này vào tài khoản cậu chưa ???
Nếu đã từng nap chắc chắn nó sẽ báo có với đúng số code .Giải quyết vậy đi

Đi thẳng mẹ vào vấn đề. Tại sao ông chấp nhận bồi thường chủ topics 50% nếu ông ko biết đc thẻ của ông có vấn đề ? Có thằng ngu nào bỏ tiền ra bồi thường nếu như lỗi đó ko xuất phát từ mình. Thôi thế thôi đi ngủ. Vừa uống rượu về đang phê nhưng thấy bực thay bác chủ pics vì câu trả lời của thằng seller.

thế làm sao chắc là bị remove hay nạp card ở account khác và báo account này . Ông cho tui cái rõ ràng , nói thì hay lắm ai ko nói được. Time quá lâu ai giải quyết kiểu đó. Thử mua hàng rồi hết bảo hành ra tiệm đòi nó trả lại cái mới tui coi .
Mình đã nói ở trên là mình đồng ý cho Mode TEAMVIEW nhé. Có đầy đủ luôn nên B k cần lăn tăn vđè này.

B xem lại cái email trên ảnh nhé. Đó là email ở topic của mình, mình là người sở hữu và
tớ ko tranh luận nhiều ,cậu cho tớ 1 cái support xác nhận ngày cậu đã nạp cái card đó trên tài khoản của mình với tên họ của cậu .
Và 1 cái support là card đó đc nạp trên 1 tài khoản khác ko phải tài khoản đầu tiền nạp vào 1ngày khác .Nếu ra 2 cái tên tớ đền 100% cho cậu vậy ok rồi chứ
Khỏi tranh luận lòng vòng cho mệt thêm . Ở đây cậu support ra có 1 cái tên cũng chẳng xác định là account có từng nạp hay ko ???
Support riêng ra báo amz nó check account cậu đã từng nạp cái card này vào tài khoản cậu chưa ???
Nếu đã từng nap chắc chắn nó sẽ báo có với đúng số code .Giải quyết vậy đi
C cứ như C chưa pay AMZ bao giờ ý. Tên nó chỉ là 1 phần, C nói điêu đó nghĩa là ai mua GC của C cũng phải có đúng tên mới đc C chịu trách nhiệm ah. Mình chat với AMZ và hỏi về vấn đề GC như trên, mã như trên... và AMZ khẳng định như ảnh

Thì còn gì giải thích nữa. Vấn đề là C không muốn hiểu nó theo đúng vần đề thôi.

Last edited:
Điều này AMZ nó nói là ntno vậy B???
cậu support lần ghi tên acc cậu ra . amz sử dụng redeem chứ ko xài claimed và ko có chữ claimed cho sử dụng thẻ ,chỉ có add và redeem(cái nó hiểu nhầm )
cậu nếu đúng thì support lại đi có gì phải sợ .
Can you confirm my account that has redemed this gift card ?
hỏi nó như vậy đó nó báo đúng là lấy hàng

cậu support lần ghi tên acc cậu ra . amz sử dụng redeem chứ ko xài claimed và ko có chữ claimed cho sử dụng thẻ ,chỉ có add và redeem(cái nó hiểu nhầm )
cậu nếu đúng thì support lại đi có gì phải sợ .
Can you confirm my account that has redemed this gift card ?
hỏi nó như vậy đó nó báo đúng là lấy hàng
Trong lúc mình nói chuyện với AMZ thì cũng nói chuỵen với C qua Skype, C yêu cầu gì thì mình hỏi nó cái đó. C luôn đưa ra thêm câu hỏi khi AMZ nó đã trả lời thỏa đáng với mình. Nói tóm lại là C cứ để vài người dùng GC của C vào nhận xét đi thì sẽ biết cả thôi.

đúng bị sợ gì ko dám làm cho rõ ,cứ hỏi với câu mẫu của tớ đi . Hay có vấn đề gì nên ko làm giống vậy đc ???
Chuyện tốn 15 phút thôi việc gì phải ngại

Đặt gạch ... hóng ... cái vụ thẻ code to này mình ngại kinh ... giờ có topic thì càng ngại thêm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week