• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
vụ này hay nè, đợi coi sao.
card này xác định hàng bẩn rồi, nhưng người bán dám đền lun 10tr chứng tỏ vẫn uy tín,
giờ đợi support trả lời yes nữa là xong

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
câu này có phải viết như thế này ko nhỉ ?

Could you please confirm my account is redeemed with this card AQLN C36XH3 X75V6 and after that, the card is removed without balance ?

Would you like help me confirm that I have successfully redeemed card .......... and after that, card have been removed from my account?

Viết vậy cho rõ nghĩa + đúng ngữ pháp!

vụ này hay nè, đợi coi sao.
card này xác định hàng bẩn rồi, nhưng người bán dám đền lun 10tr chứng tỏ vẫn uy tín,
giờ đợi support trả lời yes nữa là xong

Có thể bác đó chỉ resell thôi.

doihai123

Junior
Reactions
203
MR
0.271
Chat with me via Skype
Would you like help me confirm that I have successfully redeemed card .......... and after that, card have been removed from my account?

Viết vậy cho rõ nghĩa + đúng ngữ pháp!
Could you help me confirm that I have successfully redeemed gift card .......... and after a few weeks , the card has been removed from my account?

Last edited:
do khúc đầu đã nói rõ là card....... rồi khúc sau là the card là đủ. card have been > quá khứ hoàn thành.
:) Cách nào trên thằng supporter cũng hiểu cả.
Chia sẽ kinh nghiệm của mình là đối thoại với mấy thằng support bên US/UK thì mình dùng văn phong của văn viết
tụi nó nhìn nhận mình nghiêm túc, đàng hoàng, xin xỏ - nói chuyện tụi nó thích hơn. Mấy supporter bên Amazon cũng vậy hay Google, Facebook, Paypal,..
Còn bình thường nói chuyện với mấy chú nước ngoài chat không thôi, thì tẹt ga, nói - viết kiểu gì cũng ok hết :)
P/s: khúc cuối gọn luôn dùng "that" luôn cho nhanh :p

tuanxuan9891

Verified
Reactions
758
MR
0.042
Chat with me via Skype
Giá gift thị trường mình mua 20.5 còn ko có để mua, giá thấp hơn thì bạn tự hiểu vì sao lại rẻ hơn
Nếu bạn hỏi mấy ông hay hoạt động diễn đàn nước ngoài, hàng loại này nó bán tràn lan 65% giá trị ( đầy đủ bill). \

lebaongoc

Junior
Reactions
91
MR
0.236
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Giá gift thị trường mình mua 20.5 còn ko có để mua, giá thấp hơn thì bạn tự hiểu vì sao lại rẻ hơn
Nếu bạn hỏi mấy ông hay hoạt động diễn đàn nước ngoài, hàng loại này nó bán tràn lan 65% giá trị ( đầy đủ bill). \
toàn phóng bill 65% ở đâu, cần ko tui chỉ ng cho cậu bán. , nó mua ko bill lun giá 55-60 kia . Cậu có nhiu nó mua bấy nhiêu ,toàn thầy nghe nói ko à. Có cái giá đó mua về check out cũng kiếm bộn tiền khỏi bán chi cho mệt,

xác nhận với bạn là có loại này. loại này thì toàn tụi dập card đi mua, khả năng bị đòi khá cao. nên xài liền chứ ko ngâm được.

toàn phóng bill 65% ở đâu, cần ko tui chỉ ng cho cậu bán. , nó mua ko bill lun giá 55-60 kia . Cậu có nhiu nó mua bấy nhiêu ,toàn thầy nghe nói ko à. Có cái giá đó mua về check out cũng kiếm bộn tiền khỏi bán chi cho mệt,
Hỏi mấy ông như Rùa Việt group xem diễn đàn nước ngoài nó bán gìft to, kèm bill giá bao nhiêu, còn xin thưa gift loại này nó hên xui,
Sở dĩ vì sao nó rất lợi nhuận mà t ko mua, vì đơn giản là biết nó éo sạch, éo muốn dây đến pháp luật thế thôi.

cần site ko? mình inbox cho cái site vào giao dịch, pay qua btc nhé

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Thôi cho cái hình khỏi cãi nhau nè, hàng mệnh giá lớn 60% có bill đầy chứ gì mà ko có, tập trung vào chuyện chính đi mấy thím, toàn bàn ra loãng hết bây giờ :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week