Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Đi buôn quan trọng bạn hàng.
Mình nghĩ sau vụ này sẽ có người mất sạch mối mua bán.
Vì thiên hạ người ta nhìn thẳng vô cách làm ăn của bạn đó người ta thấy hết.
Người ta thấy rồi người ta sợ, sợ rồi người ta né, chuyển qua mối làm ăn khác.
Cứ để cho bạn đó chày cối thoải mái. Về lâu về dài ai thiệt hại nặng biết liền mà.

X
thabks bạn. mình cũng muốn add luôn lắm mà ko đc:(. Mỗi người có cách làm ăn khác nhau bạn ah. mình đã mua của họ hơn 200k nên cũng tin tưởng ah. tự nhiên đen đủi mà khả năng mất tiền là cao nên chi viết nên đây để bạn ấy có trách nhiệm gửi nhanh cái receipt cho mình để mình check voi support amz.
XÁc nhận bác này giao dịch với mình tổng cộng ko dưới 20k. 1code 1k. Buyer lớn, uy tín. Hi vọng bác kết thúc có hậu

ĐÃ đọc hết 18 trang gần 1 tiếng và kết luận rằng:
1/ Buyer là bác thớt uy tín vì đã giao dịch với bác vip trên 200k gc amz (bác thớt cũng mua hơn 20k gc của mình)
2/ Bác Vip đã không trung thực khi nói log chát đã xóa hoặc tự xóa. GD số tiền lớn vậy ko ai xóa log chat cả, chẳng qua bác Vip cũng là nạn nhân của thằng seller của bác Vip thôi
3/ Seller cung cấp amz của bác Vip không uy tín hoặc cũng là reseller lại nên không chịu trách nhiệm cho bác Vip
4/ GC không có thời hạn, nếu hàng private thì chả bao giờ có chuyện đã redeem vào acc khác cả. Việc bác Vip không có yêu cầu cụ thể phải redeem ngay là lỗi hoàn toàn của bác Vip (GC mình sell khách hàng vẫn nói mua để trữ hết mới redeem từ từ. MÌnh vẫn nói ok no problem)
5/ Mình có thể hình dung bác thớt không sai, bác Vip cũng không có lỗi vậy mà gc bị redeem thì khả năng seller của bác Vip có vấn đề và seller của bác Vip phủi trách nhiệm
KL: cả 2 bên đều là reseller, tiền có thể kiểm được quan trọng là uy tín gắn liền với cái tên của mình. MÌnh mong muốn 1 kết thúc 50-50 thiệt hại chia đều cho 2 bên (do bác Vip không chứng minh được seller của bác Vip có phải là scam hay ko)
Uy tín mua bán gc amz của e thì ko phải bàn nữa nhé. RẤt nhiều buyer đã mua gc 1k của mình và không có vấn đề gì. Trên đây là 1 số nhận xét đứng dưới góc độ người thứ 3. Mong mọi chuyển sắp xếp ổn thỏa

Có mấy bác cmt buồn cười nhỉ .. Đọc cho hết các trang rồi hãy phán ... Tay nhanh hơn não ah ?tôi k nói nhiều vs mấy thành phần như này ..
Còn thằng nào nói tôi lừa đảo để mua xe thì xin lỗi.. Ngày tôi chuyển tiền mua xe trước khi giao dịch với thớt nhé ..có mấy thể loại ăn ko ngồi rồi.. Đầu nhét *** thì mới nghĩ đc đến việc đi lừa vài trăm triẹu của ng ta xong đi mua xe để ngắm chơi thôi... Xin lỗi tôi đ' fai mấy người nhé ..tôi mua xe k fai đây lần đầu nhé .. Đừng ngồi đó ngậm *** roiif đi gato với người khác .. Lo mà sngji cách gì kiếm ra tiền để bớt khổ gia đình và nuôi sống bản thán đi .. Đừng phiền tới ai nữa ..
Còn việc chia 2 hay 40-60 hay 30-70.. T là t chắc chắn k chịu 50 rồi.. Còn thớt mún làm cho rõ.. Tôi có thể bán xe để trả thớt full tiền với điều kiện thớt cho t thấy được tại sao tôi fai đền full tiền ?
Tôi mua xe cũng là lý do tôi k đủ tiền cho số tiền lớn như thế .. Tôi gom het de mua nó rồi .. Vậy nên nếu đc thớt nói rõ t sẽ cân nhắc ..
Còn ai ns cuipap la doi tac lớn của t .. Xin lỗi .. Cuipap giao dịch với thớt nhiều gấp vạn lần t.. T chỉ là quèn thôi.... Hỏi là biết..
Còn k dc nữa ..
T cần 1 buổi hẹn gặp thớt và nếu được thì thêm các mod, smod cho cai hẹn gặp nhau để 3 mặt 1 lời giai quyet vụ này.. Nếu càn thớt có thể thuê luật sư..mình cũng sẽ có luật sư của m và ns rõ luôn..
Còn ai bảo tsao xoá log hay tsao k lưu..rồi lộ ug này nọ..xloi đọc lại cac cmt dùm.. Xin lỗi tôi chả dính gì ug .. Biét thì biết ug chứ t chả làm gì sai trái... Ug ở forum này đa số ai mà chang bjet ..con ns về info.. Acc toii veri r chu k fai như thớt.. Lam an dang hoang thj chả ngại cm gj veri cả ..thậm chi ko cần veri search cũng ra info t.. K cần fai xoắn lên đâu các bạn trẻ ... Việc này admin bảo tôi k chưng minh dc thì banned tôi ? Xin lỗi.. Admin vào nói lời công bằng xem nào ? Còn k thì giải quyet ở ngoài .. Gặp mặt nchuyen thoi..
các mod bàn bac nhanh rồi cho ý kiến, cho thời hạn chứ caid kiểu vô trách nhiệm của ông Vip này ấy mà thì cứ phải có thời hạn thì mới xuât hiện. ko toàn lảng

nói thẳng một cậu cho nhanh là ai cũng có lỗi như nhau hết nên chuẩn là 50/50 mà tôi đã nhún 60/40 rồi. tôi cũng hỏi rất nhiều người là hợp lý rồi. bạn mà ko chiun 60/40 thi cứ posst lên đây lý do tại sao ko chiun 60/40. tập trung vào vấn đề đi. đừng lảng tránh sang vấn đề khác?

@skyfall91 @vipprotrumanxin ! BQT đã có quyết định @vipprotrumanxin phải có trách nhiệm với code của mình nên chịu 40% trong vòng 3 ngày không thấy động thái từ @vipprotrumanxin thì sẽ banned và giao info cho @skyfall91 để 2 bạn thỏa thuận với nhau :D

3 ngày cơ mà . cứ bình tĩnh nào :p:p

dự là ông vippo sẽ nhầm tiếp năm 2016 với năm 2017.
Đọc phốt nào cũng thấy ông vip có khả năng lầy lội ác , lời thì lủm mà lỡ có rủi ro cái là 1 xu cũng ko chịu ói ra , làm ăn lớn mà tâm tính tốt ghê. Tội nghiệp ông thớt vl.

Đọc phốt nào cũng thấy ông vip có khả năng lầy lội ác , lời thì lủm mà lỡ có rủi ro cái là 1 xu cũng ko chịu ói ra , làm ăn lớn mà tâm tính tốt ghê. Tội nghiệp ông thớt vl.
chúng ta có nên lập 1 hội tới nhà ông vip không. báo cho gia đình của ông này biết tiền đâu mua xe và tiêu xài

trưa mai la đc 3 ngày. dm nó mà ko có trách nhiệm thì cứ xác định trốn cho kĩ vào. ko thích giải quyết trên forum ra ngoài đời thì một câu là cứ 50/50 cho nó nhanh. thế thôi. thanks mọi người quan tâm nhé

Mấy ông anh mình có " CTY CHUYÊN THU HỒI NỢ KHÓ ĐÒI" , cần hú nha.

mấy pác nói tôi xóa log chat la bịa đặt..mấy bác hài nhỉ...đm k biết thì nín dùm nhé ..nói ức vcl .. log chat đây là inb của 1 forum..và kể cả log chat bthuong..cũng cần xóa het..
việc bồi thường t mún 30% ..khoảng 100 triẹu cho toàn bộ mọi thứ đây..! còn 40% k chịu được ..tôi cũng chả ăn lời nhiều...30% k có tôi cũng sẽ vay trả..còn 40% hay 50% là vô lý quá..trách nhiệm tôi k ở đó..thanks ! rules k đặt ra..nhưng mặc định code cần được báo lỗi sớm..rules k đặt ra..cũng đồng nghĩa vs việc k bảo hành code khi mất khi ôm..thế thôi
còn về uy tín hay gì gì..xin lỗi ...uy tín tôi tự ng khác biét..khách tôi biet..còn những thành phần gato..xin lướt nhẹ dùm !! còn đừng nói giao dịch nhiều giao dịch lớn thì k bao giờ scam..hay tuyệt đối tin tưởng..đơn giản vì vẫn đầy người bị giật nợ giật đồ....bởi vì sao ? thế nên chẳng tin được ai khi bằng chứng xác minh k cụ thể ! còn đã cụ thể thì 1 trong 2 fai chịu toàn bộ thôi !thanks ..con thớt k hài lòng thì việc này nhờ đến cấp cao hơn..điều tra luôn để chỉ 1 người chịu mọi vấn đề thôi..!

mấy pác nói tôi xóa log chat la bịa đặt..mấy bác hài nhỉ...đm k biết thì nín dùm nhé ..nói ức vcl .. log chat đây là inb của 1 forum..và kể cả log chat bthuong..cũng cần xóa het..
việc bồi thường t mún 30% ..khoảng 100 triẹu cho toàn bộ mọi thứ đây..! còn 40% k chịu được ..tôi cũng chả ăn lời nhiều...30% k có tôi cũng sẽ vay trả..còn 40% hay 50% là vô lý quá..trách nhiệm tôi k ở đó..thanks ! rules k đặt ra..nhưng mặc định code cần được báo lỗi sớm..rules k đặt ra..cũng đồng nghĩa vs việc k bảo hành code khi mất khi ôm..thế thôi
còn về uy tín hay gì gì..xin lỗi ...uy tín tôi tự ng khác biét..khách tôi biet..còn những thành phần gato..xin lướt nhẹ dùm !! còn đừng nói giao dịch nhiều giao dịch lớn thì k bao giờ scam..hay tuyệt đối tin tưởng..đơn giản vì vẫn đầy người bị giật nợ giật đồ....bởi vì sao ? thế nên chẳng tin được ai khi bằng chứng xác minh k cụ thể ! còn đã cụ thể thì 1 trong 2 fai chịu toàn bộ thôi !thanks ..con thớt k hài lòng thì việc này nhờ đến cấp cao hơn..điều tra luôn để chỉ 1 người chịu mọi vấn đề thôi..!

mình cần thơi gian bạn ấy chuyển vì bạn ấy quá lầy lôi. chính xác time chuyển mình. bao giờ chuyển. chuyển bit hay chuyển khoản. khi đấy xem mình sẽ quyêt đinh là có ok hay ko. mà 30% là hơn 100 cu nhé . cứ nhân cho chuẩn vào

mình cần thơi gian bạn ấy chuyển vì bạn ấy quá lầy lôi. chính xác time chuyển mình. bao giờ chuyển. chuyển bit hay chuyển khoản. khi đấy xem mình sẽ quyêt đinh là có ok hay ko. mà 30% là hơn 100 cu nhé . cứ nhân cho chuẩn vào

@vipprotrumanxin @skyfall91 ! vụ này kéo dài quá lâu ! @vipprotrumanxin cho biết thời gian cụ thể khi nào bạn trả tiền và trả bằng gì ! trong vòng 24h từ comment này !

Từ 50% xuống 30% ?. OMG

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week