Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
tôi đề nghị bạn Vip sắp xếp thời giam vào thảo luận cách bạn chiu trách nhiệm vởi toi về vấn đề này.toi co nói chuyện với vài mod thi thay 60/40 là quá hợp lý rồi. em đề nghị mod @cuipap1984 cho bạn ấy thời gian để bạn ấy trả lời. nếu ko cứ banded nick rôi post info ko có lằng nhằng.

lằng nhằng vãi.mod đứng ra phân xử cái. Quyết định rụp một cái. thằng nào ko phục thì banned cho đỡ cãi nhau :D. Đùa đấy đừng ném đá tội nghiệp :D

Mod đâu vào giải quyết đi chứ, thấy cái hẹn 48h giải quyết của cái forum này như đống rác ấy nhỉ, mấy vụ rồi cứ tuyên bố 48h xong cái rồi im lun ngâm cả tháng trời.

cái này quan trọng nhất là ong Vip . giờ là bạn ấy phải chịu trách nhiệm. mình đã nhún nhường rồi. đáng nhẽ là 50/50 vì cái naỳ lỗi của ai cũng như nhau hết. đợi thế là quá đủ rồi. mod @cuipap1984 vào cho cái thời hạn ko thì cứ banded nick , post info lên đã

liên quan đến mod ah, sao giải quyết lâu vậy,

:D Ẵm cái mắc UG bị lòi ra rồi thì chừa cho bản thân mình con đường lui đi.

Thớt khỏi mướn giang hồ chi tổ mình thiệt thân. Có luật sư có info bank mà ông gữi, tiền gửi liên quan đến tiền việt trong đó thì được giải quyết cả . qua mấy thead cũng rõ là ko muốn fund lại 1 đống đó rồi cù nhây thêm được gì đâu thớt

Vụ này cho vài trại đi thím.Scam càng ngày càng tinh vi mà chưa thấy ai đc ăn cơm miễn phí cả.Cái này CA giải quyết đc ko như tiền ảo

KLQ nhưng ông cuipap là đối tác trung gian lớn nhất của ông Vip nên tag ông ấy vào hơi bị khó. Vụ việc dây dưa 1 tuần có lẽ cũng là lý do này.

KLQ nhưng ông cuipap là đối tác trung gian lớn nhất của ông Vip nên tag ông ấy vào hơi bị khó. Vụ việc dây dưa 1 tuần có lẽ cũng là lý do này.

Đâu ra mà dây dưa :D ! Đang xem động thái của @vipprotrumanxin ! và xin thêm ý kiền của các mod khác và shin !

Đâu ra mà dây dưa :D ! Đang xem động thái của @vipprotrumanxin ! và xin thêm ý kiền của các mod khác và shin !
xem chi nữa ông, vip đòi 20% và sky đòi 50%, BQT đứng ra giải quyết cho rồi chứ chờ gì nữa :(

xem chi nữa ông, vip đòi 20% và sky đòi 50%, BQT đứng ra giải quyết cho rồi chứ chờ gì nữa :(

uh ! đang thảo luận 40% là hợp lý vì @vipprotrumanxin từ đầu đền cưới không chứng mình được mình trong sạch !

các mod bàn bac nhanh rồi cho ý kiến, cho thời hạn chứ caid kiểu vô trách nhiệm của ông Vip này ấy mà thì cứ phải có thời hạn thì mới xuât hiện. ko toàn lảng tranh thôi.

Có mấy bác cmt buồn cười nhỉ .. Đọc cho hết các trang rồi hãy phán ... Tay nhanh hơn não ah ?tôi k nói nhiều vs mấy thành phần như này ..
Còn thằng nào nói tôi lừa đảo để mua xe thì xin lỗi.. Ngày tôi chuyển tiền mua xe trước khi giao dịch với thớt nhé ..có mấy thể loại ăn ko ngồi rồi.. Đầu nhét *** thì mới nghĩ đc đến việc đi lừa vài trăm triẹu của ng ta xong đi mua xe để ngắm chơi thôi... Xin lỗi tôi đ' fai mấy người nhé ..tôi mua xe k fai đây lần đầu nhé .. Đừng ngồi đó ngậm *** roiif đi gato với người khác .. Lo mà sngji cách gì kiếm ra tiền để bớt khổ gia đình và nuôi sống bản thán đi .. Đừng phiền tới ai nữa ..
Còn việc chia 2 hay 40-60 hay 30-70.. T là t chắc chắn k chịu 50 rồi.. Còn thớt mún làm cho rõ.. Tôi có thể bán xe để trả thớt full tiền với điều kiện thớt cho t thấy được tại sao tôi fai đền full tiền ?
Tôi mua xe cũng là lý do tôi k đủ tiền cho số tiền lớn như thế .. Tôi gom het de mua nó rồi .. Vậy nên nếu đc thớt nói rõ t sẽ cân nhắc ..
Còn ai ns cuipap la doi tac lớn của t .. Xin lỗi .. Cuipap giao dịch với thớt nhiều gấp vạn lần t.. T chỉ là quèn thôi.... Hỏi là biết..
Còn k dc nữa ..
T cần 1 buổi hẹn gặp thớt và nếu được thì thêm các mod, smod cho cai hẹn gặp nhau để 3 mặt 1 lời giai quyet vụ này.. Nếu càn thớt có thể thuê luật sư..mình cũng sẽ có luật sư của m và ns rõ luôn..
Còn ai bảo tsao xoá log hay tsao k lưu..rồi lộ ug này nọ..xloi đọc lại cac cmt dùm.. Xin lỗi tôi chả dính gì ug .. Biét thì biết ug chứ t chả làm gì sai trái... Ug ở forum này đa số ai mà chang bjet ..con ns về info.. Acc toii veri r chu k fai như thớt.. Lam an dang hoang thj chả ngại cm gj veri cả ..thậm chi ko cần veri search cũng ra info t.. K cần fai xoắn lên đâu các bạn trẻ ... Việc này admin bảo tôi k chưng minh dc thì banned tôi ? Xin lỗi.. Admin vào nói lời công bằng xem nào ? Còn k thì giải quyet ở ngoài .. Gặp mặt nchuyen thoi..

Có mấy bác cmt buồn cười nhỉ .. Đọc cho hết các trang rồi hãy phán ... Tay nhanh hơn não ah ?tôi k nói nhiều vs mấy thành phần như này ..
Còn thằng nào nói tôi lừa đảo để mua xe thì xin lỗi.. Ngày tôi chuyển tiền mua xe trước khi giao dịch với thớt nhé ..có mấy thể loại ăn ko ngồi rồi.. Đầu nhét *** thì mới nghĩ đc đến việc đi lừa vài trăm triẹu của ng ta xong đi mua xe để ngắm chơi thôi... Xin lỗi tôi đ' fai mấy người nhé ..tôi mua xe k fai đây lần đầu nhé .. Đừng ngồi đó ngậm *** roiif đi gato với người khác .. Lo mà sngji cách gì kiếm ra tiền để bớt khổ gia đình và nuôi sống bản thán đi .. Đừng phiền tới ai nữa ..
Còn việc chia 2 hay 40-60 hay 30-70.. T là t chắc chắn k chịu 50 rồi.. Còn thớt mún làm cho rõ.. Tôi có thể bán xe để trả thớt full tiền với điều kiện thớt cho t thấy được tại sao tôi fai đền full tiền ?
Tôi mua xe cũng là lý do tôi k đủ tiền cho số tiền lớn như thế .. Tôi gom het de mua nó rồi .. Vậy nên nếu đc thớt nói rõ t sẽ cân nhắc ..
Còn ai ns cuipap la doi tac lớn của t .. Xin lỗi .. Cuipap giao dịch với thớt nhiều gấp vạn lần t.. T chỉ là quèn thôi.... Hỏi là biết..
Còn k dc nữa ..
T cần 1 buổi hẹn gặp thớt và nếu được thì thêm các mod, smod cho cai hẹn gặp nhau để 3 mặt 1 lời giai quyet vụ này.. Nếu càn thớt có thể thuê luật sư..mình cũng sẽ có luật sư của m và ns rõ luôn..
Còn ai bảo tsao xoá log hay tsao k lưu..rồi lộ ug này nọ..xloi đọc lại cac cmt dùm.. Xin lỗi tôi chả dính gì ug .. Biét thì biết ug chứ t chả làm gì sai trái... Ug ở forum này đa số ai mà chang bjet ..con ns về info.. Acc toii veri r chu k fai như thớt.. Lam an dang hoang thj chả ngại cm gj veri cả ..thậm chi ko cần veri search cũng ra info t.. K cần fai xoắn lên đâu các bạn trẻ ... Việc này admin bảo tôi k chưng minh dc thì banned tôi ? Xin lỗi.. Admin vào nói lời công bằng xem nào ? Còn k thì giải quyet ở ngoài .. Gặp mặt nchuyen thoi..

Nói một câu công bằng là chứng minh đc cái đ` b` .... AMZ cũng chỉ cho biết là nó đc nạp trong ngày nào, chứ giờ cụ thể ko có, cũng ko bảo nạp cho tk nào, check thế đếch nào đc. Admin forum này ko phải thánh, ko đi giải quyết đc vấn đề khó thế này.
Hàng ú ờ qua tay ít nhất 3 người, có thẻ là trên 3 người thì làm sao biết được ai thông át mấy thằng còn lại chứ.. Cái sai của cả mấy bợn ở đây là "Éo có rules giao kèo rõ ràng khi giao dịch", nên giờ cãi nhau có mà tới hết ngày. Hướng cuối cùng là "ờ thì tất cả các bạn có người sai, người ngu, người gian, người ngay thẳng" Admin cũng ko check đc vấn đề đó. ---> Giờ bảo nhau mà thỏa thuận mỗi người chịu 1 tí (uh thì có thằng khóc thằng cười) nhưng thôi ai đen thì coi như bỏ tiền mua học phí rút kinh nghiệm lần sau. Có thể 2 bợn đang cãi nhau ở đây ai cũng đúng, còn chú seller ú gờ đang cười .. Căng quá ko thỏa thuận đc lôi nhau ra CA cũng là ý hay, kẻo cay cú quá lạicó án mạng thì ko đáng tí nào o_O

p/S: nếu bạn ko thiện chí giải quyết thì Admin forum vẫn banned đc đấy, mọi thứ lộn xộn thế này mà bạn ko thiện chí cũng như ko thể chứng minh đc bạn trong sạch (chứng minh thế éo nào đc) ... --> bạn bị xếp vào đối tượng highrisk, banned phòng hậu họa, kể cả mình cũng thế, làm gì highrisk (chưa phải scam) vẫn có thể bị banned ngay để bảo vệ các members khác, cãi thê nào đc, vào đâu thì chơi theo luật ở đó.. CS nó vốn thế.

các mod bàn bac nhanh rồi cho ý kiến, cho thời hạn chứ caid kiểu vô trách nhiệm của ông Vip này ấy mà thì cứ phải có thời hạn thì mới xuât hiện. ko toàn lảng
Còn k dc nữa ..
nói thẳng một cậu cho nhanh là ai cũng có lỗi như nhau hết nên chuẩn là 50/50 mà tôi đã nhún 60/40 rồi. tôi cũng hỏi rất nhiều người là hợp lý rồi. bạn mà ko chiun 60/40 thi cứ posst lên đây lý do tại sao ko chiun 60/40. tập trung vào vấn đề đi. đừng lảng tránh sang vấn đề khác?

Mình nghĩ các B cho 1 ngày là hạn cuối giải quyết đi, cứ đôi co ntny chả giải quyết gì cả. B Sky... chủ động cho cái hẹn cuối đi, B Vip... không ok thì B Sky cứ tự xử theo cách làm của mình. Các Mod cũng nên đưa ra quyết định sớm vì việc này kiểu gì chả phải giải quyết khi 2 bên đang căng ntny. Mình có đôi lời, có gì k chuẩn xin các B bỏ qua.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week