Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Méo biết luật nhân quả là cái con cẹc gì. DKM thằng scam mình 1215 pm, nó đã bị khuynh gia bại sản, què cụt cmn chân tay chưa, lúc đấy mới tin :rolleyes:
P/s: HAA đã trả lại tiền, vậy là phải hoan nghênh rồi.;)

Thứ 2 đi Làm hộ chiếu thật mà . Làm 2 cái . 1 cho t va 1 cho mẹ tôi ! :(
Mình cảm thấy bạn có nhiều tâm sự

Rất vui vì bạn đã trả lại hơn 100 tr cho chủ nhân thật sự, nếu bạn ko trả thì cũng chả có rules nào band nick bạn cả.
Vấn đề ở chỗ bạn chọn nghề thì phải có uy tín để nuôi giữ nghề đó mới là hàng trăm triệu về sau, cầm 100 tr này mà mất đi cái to lớn về sau thì chỉ là cái nhìn thiển cận của bọn scamer vui trên nỗi buồn của người khác

Mình ko tin nhân quả nhé, mình chỉ tin con người chỉ có 1 cuộc sống thôi

Bạn HAA đã hoàn đủ số tiền lại ví của bên mình, do lúc đầu bạn ấy tưởng mình đại diện cho trang remitano để giải quyết nhưng không phải, trang đó cũng là của mình nên sự việc mới kéo dài như vậy, mong mọi người cũng đừng công kích và phê phán như vậy. Đôi khi mình đứng ở ngoài thì thấy rõ như vậy là đúng là sai nhưng khi sự việc đến với mình có những cảm xúc, con người khác của mình mà mình không hề biết được, nên khoan hãy vội đánh giá người khác vì biết đâu khi mình rơi vào hoàn cảnh như vậy mình còn cư xử tệ hơn. Sự việc này cơ bản cũng xuất phát từ phía mình, nên khó trách ai được.

Bạn HAA đã hoàn đủ số tiền lại ví của bên mình, do lúc đầu bạn ấy tưởng mình đại diện cho trang remitano để giải quyết nhưng không phải, trang đó cũng là của mình nên sự việc mới kéo dài như vậy, mong mọi người cũng đừng công kích và phê phán như vậy. Đôi khi mình đứng ở ngoài thì thấy rõ như vậy là đúng là sai nhưng khi sự việc đến với mình có những cảm xúc, con người khác của mình mà mình không hề biết được, nên khoan hãy vội đánh giá người khác vì biết đâu khi mình rơi vào hoàn cảnh như vậy mình còn cư xử tệ hơn. Sự việc này cơ bản cũng xuất phát từ phía mình, nên khó trách ai được.
Chỉ mong làm cái event :)

Ai về nhà lấy nào. Mãi mới có một topic gay cấn. chúc mừng 2 bên giải quyết êm đẹp mọi chuyện

Lại Có kịch hay để xem cho vui:p . Dạo này forum có vẻ rộ lên fong trào gửi nhầm tiền rồi xin trả lại, sau đó được nhận tiền trả lại. Người gửi nhầm tiền và người nhận tiền ai về nhà nấy mặt mày hớn hở và uy tín của cả 2 tăng lên vù vù. Vở Kịch này có vẻ diễn thích phết nhỉ:rolleyes:

thật lòng mình nghĩ chủ thớt bị mất tiền rồi, nên cũng hơi buồn vì sự bất cẩn. theo lý thì cậu HAA không trả lại cũng đc, nhưng theo tình thì nên hoàn trả lại đầy đủ. dù gì thì anh em lên đây cũng vì miếng cơm manh áo,giầu hay nghèo thì cũng là kiếm tiền. với mình cầm số tiền lao động của người khác mình cũng chả vui vẻ hạnh phúc gì, vậy nên khi thấy chủ thớt đc refund tiền mình cũng rất vui. theo ngu kiến của mình là chủ thớt nên ra lộc cậu HAA một chút gọi là may mắn

Chúc thớt lấy lại đc tiền nhé . Bạn #HAA gì đó có lòng tốt thì gửi lại người ta .
- Sống Tốt sẽ nhận lại Điều Tốt thôi nạ :* .

Cảm ơn những đóng góp của các bạn, các bạn nói đúng tính trước tính sau thì đây hoàn toàn lỗi của mình và nên mình cố gắng giải quyết vụ việc trên tinh thần hết sức cởi mở. Mình cũng đã làm những việc nên làm như lời cảm ơn và học phí cho những sai lầm phía mình, mong vụ việc cũng chấm dứt tại đây để anh em tiếp tục hăng say phát triển và kiếm thật nhiều tiền :)

Thớt làm cái EV nho nhỏ đi thớt ^_^!

người tốt trên đời vẫn còn nhiều =)))

"Tao muốn làm người lương thiện (…) Không được! Ai cho tao lương thiện? Làm thế nào cho mất được những topic report trên mmo4me này? Tao không thể là người lương thiện được nữa. Biết không!".
:D

"Tao muốn làm người lương thiện (…) Không được! Ai cho tao lương thiện? Làm thế nào cho mất được những topic report trên mmo4me này? Tao không thể là người lương thiện được nữa. Biết không!".
:D
Do bạn kia xử lý vấn đề ko khéo nên nó mới căng thẳng và dẫn tới 14 page.
Có 1 cái post bạn ấy bảo quyết bỏ mmo mà ^^. Nhưng mà thôi ko quote lại nữa làm gì, "trong lúc tang gia bối rối, khó tránh khỏi những lời lẽ và hành động ko chuẩn" nên chúng ta ko đào sâu thêm. Giao lưu xong rồi tất cả ai về nhà đó .. ò í e .. CƠ ĐỘNG THÔN ĐÂY GIẢI TÁN, KO ĐC TỤ TẬP HÚT TRÍCH Ở ĐÂY.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week