Warning Done

Status
Not open for further replies.

Hungmuorigin

Junior
Reactions
104
MR
1.076
Tôi không biết viết topic này vào đâu, nếu sai box mod move dùm nhé.
Bài viết này 5 năm rồi tôi mới thấy.
https://mmo4me.com/threads/manh-hung-vao-nhe.21587/

Mình xin trình bày với các bạn 1 tí như sau:
5 năm trước mình hay vọc vạch về thiết kế web cho vui, hồi đó còn là học sinh. tình cờ thấy diễn đàn này nên mình vào vọc vạch chơi, hồi đó hình như tên diễn đàn này k phải là mmo4me.com mà là mmo4vn hay gì đó.
Sau đó mình tìm hiểu và lập được 1 tài khoản paypal. Có 1 ông anh bên nước ngoài gửi tặng 10$ và 1 anh ở nga cho 50$ vì làm vì mình lập cho a đó 1 diễn đàn là bongbanvn.com.
Vì không hiểu biết nhiều về mmo nên mình lập web xsmb.tk để ngịch chơi tiêu số tiền đó cho vui, nhưng hồi đó kg hiểu sao pp bị khóa không vào được, có 1 anh nào đó nói là có đánh 5$ hay sao ấy, nhưng acc pp kg log vào đc nữa, a đó cũng không có vấn đề gì. Vì cái web .tk chả ai chơi đâu nên cũng chả scam được đâu nhé.
Còn chủ topic nói tôi là aloha,namlaok gi đó là hoàn toàn không có nhé, tôi đọc comment trên xuống thấy có nhiều bạn xác nhận đó không phải là tôi nhé. Không phải là 1 người. Còn lừa 1 triệu càng không có, lừa cái gì ở đây tôi hoàn toàn không biết. Nếu lừa tôi không bao giờ show yahoo, sdt,địa chỉ của tôi đâu nhé.
Nick của chủ topic này cũng bị banned rồi. Chắc chả uy ín gì cả đâu. Bạn lập topoc cũn không có bằng chứng mà chỉ nói suông.
5 năm rồi vô tình hôm nay thấy topic này trên google tôi rất hoang mang, mong admin và mod xử lý và xóa topic.

Mod đâu vào giải quyết cái nào

Mình đã delete topic đó ! vì chủ topic chỉ nói chứ không đưa ra bằng chứng nào !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week