Waiting for Answer Done ACE chú ý memo trong gd và refund đúng chủ tk

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt có bảo send vào bank bạn 22tr4 mà nhỉ ?

Vụ này mình nghĩ đơn giản và gọn nhất thì bạn nên ra bank làm giấy rèfund cho an toàn, giờ truy ra rồi suy đoán linh tinh, lỡ refund cho thằng SCAM thì mệt.

Thớt send cho NGUYEN VAN BINH

NGUYEN VAN BINH send cho mình để mua z nhưng memo lại để yahoo thớt

giờ mà kêu bank refund thì tội thớt quá, vì số tài khoản chuyển cho mình ko phải của thớt.

còn giờ refund cho thớt thì tội cho mình, lỡ chủ TK Nguyen Van Binh kiện mình vì send tiền mà ko send Z cho nó thì sao @@

Thớt send cho NGUYEN VAN BINH

NGUYEN VAN BINH send cho mình để mua z nhưng memo lại để yahoo thớt
Bạn đã xác định NGUYEN VAN BINH là ai chưa ? Tìm ra đc người này thì có thể giải quyết đc .

Đây là đơn tra soát của bạn chủ tài khoản nguyễn quang tú . Yahoo : buonbanvcoin

Attachments

75.9 KB · Views: 56
    57.6 KB · Views: 55
Chủ thớt có bảo send vào bank bạn 22tr4 mà nhỉ ?

Vụ này mình nghĩ đơn giản và gọn nhất thì bạn nên ra bank làm giấy rèfund cho an toàn, giờ truy ra rồi suy đoán linh tinh, lỡ refund cho thằng SCAM thì mệt.
đâu được bạn , refund thì chắc là nguyen van binh rui, tk này chỉ rơi vào 2 ttrườn hợp một là bên thứ tư giao dịch, 2 là bạn scam

đâu được bạn , refund thì chắc là nguyen van binh rui, tk này chỉ rơi vào 2 ttrườn hợp một là bên thứ tư giao dịch, 2 là bạn scam
Mình chắc chắn không phải là SCAM, mà chỉ có thể là 1 trader hay exchanger như bạn @anhnamdan thôi, và họ cũng đang gặp vấn đề như @anhnamdan muốn refund để giải quyết nhanh gọn,vì nếu là SCAM thì ăn luôn sao lại phải rèfund. Nên giờ việc xác định NGUYEN VAN BINH là ai rất quan trọng, còn NGUYEN DUC BINH là TK bank của ai nhỉ?

ko hẳn bạn ơi? Nguyen van bình có thể chỉ là một tài khoản trung gian kiểu mua bán z, nếu yahoo duclinh_9391 dám cho bạn team view đúng chủ Nguyễn Văn Bình thì xác định tất cả. Còn nếu ko dám cho teaw mà viện đủ lý do , vì số tiền ko nhỏ, thi chắc sợ rùi

NGUYEN VAN BINH bị scam lợi dụng để SCAM thớt mới đúng ;)

Lúc giao dịch nó sẵn sàng cho mình teamview bank và yêu cầu mình rèfund lại tiền vào tài khoản cho nó nhưng vì mình nghĩ thớt bị scam tội quá nên vẫn giữ lại xem tình hình mà chưa teamview và refund

NGUYEN VAN BINH là tên đã scam thớt :oops:
em nghĩ bác chịu khó ra bank cố gắng tìm cách hỏi số điện thoại của Nguyễn Văn Bình ( cái này hơi khó nhưng nếu khéo chắc là được) rồi gọi điện cho ông ấy bảo ông ấy vào forum đối chất để mọi người phân xử xem thế nào,
PS: sau vụ này em nghĩ những người hold tiền như bác nên được giữ lại 1 sô % tiền scam coi như phạt lỗi nạn nhân làm ẩu chứ không tội bác mất thơi gian quá, lại đề phòng có thằng cố ý chơi xỏ bác

Lúc giao dịch nó sẵn sàng cho mình teamview bank và yêu cầu mình rèfund lại tiền vào tài khoản cho nó nhưng vì mình nghĩ thớt bị scam tội quá nên vẫn giữ lại xem tình hình mà chưa teamview và refund
Biết nó SCAM thì hold lại, không cho nó cơ hội để refund $ cho nó nhé.

Biết nó SCAM thì hold lại, không cho nó cơ hội để refund $ cho nó nhé.
Biết là nó scam nhưng là nó chuyển tiền cho mình từ tài khoản của nó chứ ko phải thớt chuyển cho mình thế mới akay.
Giờ mình refund cho thớt thì mai mốt có chuyện gì thì chính mình là thằng scam của NGUYEN VAN BINH 22tr400k :(

Thằng duclinh_9391 này hôm nay có pm mình mua WMZ. Nhưng mình check qua trên 4rum thấy cũng không sạch sẽ gì nên ko có thiện ý giao dịch
View attachment 63239

Bác dùng acb ah, nó cũng đọc cho em 1 số TK có tên cường nhưng em hỏi nó số thẻ để chuyển thì nó kêu k thấy. bác ib em gửi số tk để bác xác nhận nhé

Biết là nó scam nhưng là nó chuyển tiền cho mình từ tài khoản của nó chứ ko phải thớt chuyển cho mình thế mới akay.
Giờ mình refund cho thớt thì mai mốt có chuyện gì thì chính mình là thằng scam của NGUYEN VAN BINH 22tr400k :(
Chưa chắc NGUYEN VAN BINH là tk của SCAM nhé, bạn tin tưởng vào việc nó cho bạn teamview à?

Mình chắc chắn không phải là SCAM, mà chỉ có thể là 1 trader hay exchanger như bạn @anhnamdan thôi, và họ cũng đang gặp vấn đề như @anhnamdan muốn refund để giải quyết nhanh gọn,vì nếu là SCAM thì ăn luôn sao lại phải rèfund. Nên giờ việc xác định NGUYEN VAN BINH là ai rất quan trọng, còn NGUYEN DUC BINH là TK bank của ai nhỉ?

Chưa chắc NGUYEN VAN BINH là tk của SCAM nhé, bạn tin tưởng vào việc nó cho bạn teamview à?

Sao có nguyễn đức bình nào đây nữa bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week