• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Domain tên miền giá rẻ nhất 30k - VCB, EAB, ACB, Baokim, Nganluong, Card

Status
Not open for further replies.
cậu bảo test là chính, vậy thì quan tâm vấn đề này làm gì

cậu cầm quản lý mà, mất thì change dns
mình nghĩ cậu bảo pm yahoo là vì topic này là fake, PR là chính, người ta pm yahoo cậu bảo đã share đủ 10 rồi thì làm gì được

Chúng ta ít lời đi. Có cái topic cũng làm nhặng cả lên. Cậu bảo mất thì change DNS (lại rãnh nữa rồi. Đã free còn bắt người ta change qua change lại ) .Hôm qua tôi vào cũng hơi muộn nhưng nhìn lượt like thì chưa tới 10 mới 8 nên tôi ấn like ngay đó là lượt thứ 9. Vậy người khác xem đã đủ chưa không biết cách để xem à ? Forum mình tôi thấy nhiều topic dỡ hơi bởi người ngoài thật :eek: Rãnh việc vô box chat tám là khỏi ai nói gì. Cứ mỗi người mỗi câu bực hết cả mình. Không nói thì thật khó chịu

30k ko full cp thì mua làm gì :) , còn thua bên UG bán 20k / năm full info vs cp
lại 1 người vào phá hoại, hình như mấy bạn bị bệnh rảnh + gen ăn tức ở hay sao ấy, mình bán bao nhiêu là quyền của mình, mua hay ko là quyền của bạn, tại sao lại cứ thích phá hoại nhỉ?
Ko mua thì thôi, next dùm, mục đích của mấy bạn vào topic này để dìm mình à.
mình ko có ép ai mua hay lừa ai. nên vui lòng lượn hết đi (mấy cậu rảnh và gen tị) cho nước nó trong nha.

Chào @witexpro

Topic của bạn có quá nhiều comment gây tranh cãi.

Forum nghiêm cấm bàn luận về cc và câu like nên mình sẽ đóng topic tại đây.

Topic closed.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week