• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Domain tên miền giá rẻ nhất 30k - VCB, EAB, ACB, Baokim, Nganluong, Card

Status
Not open for further replies.
Hàng chính hãng 1$, năm 2014 vẫn còn cầm cc đi bán domain o_O
vấn đề là cần có thẻ tín dụng để mua nhá cậu, nếu site chấp nhận thanh toán khác thì vẫn mất tiền.
mà 1$ cho 1 năm đầu thôi nhá, mua 2 năm thử coi, nhiều site còn chơi ác là năm thứ 2 20$, thử coi lúc đó có méo mồm ko :p
ở đây mình share mà, free mà :)
còn mua cũng vậy. 30k tầm 1.4$ nhỉ ? ko mất công reg. phù hợp vs việc test.
thanh toán đơn giản, thẻ đt cũng đc nữa :)

vấn đề là cần có thẻ tín dụng để mua nhá cậu, nếu site chấp nhận thanh toán khác thì vẫn mất tiền.
mà 1$ cho 1 năm đầu thôi nhá, mua 2 năm thử coi, nhiều site còn chơi ác là năm thứ 2 20$, thử coi lúc đó có méo mồm ko :p
ở đây mình share mà, free mà :)
còn mua cũng vậy. 30k tầm 1.4$ nhỉ ? ko mất công reg. phù hợp vs việc test.
thanh toán đơn giản, thẻ đt cũng đc nữa :)
Mình xin nhắc lại 1 lần nữa, năm 2014 rồi chứ không phải thời gì internet về bản đâu mà ko có thẻ, không thì dùng paypal cũng được, renew đắt thì transfer, sao phải lo, test thì xài dottk cho nhanh :D

Last edited:
Mình xin nhắc lại 1 lần nữa, năm 2014 rồi chứ không phải thời gì internet về bản đâu mà ko có thẻ, không thì dùng paypal cũng được, renew đắt thì transfer, sao phải lo, test thì xài dottk cho nhanh :D
thì vấn đề đó ai chả biết, tùy theo nhu cầu thôi. ai cần thì mua. ko cần thì thôi. đâu ảnh hưởng đến kinh tế nhà mấy bạn đâu mà có nhiều người ganh tị nhỉ.?

:rolleyes: domain reg năm đầu free luôn dot com .net .co
ae tự mà reg cần j fai mua hàng cc nhỉ lỡ die hoặc bị hold domain thì tôi mòm
domain này 1 con cc reg cung it nhất 2 cái trở lên dễ tèo như chơi :rolleyes:

chuẩn bị 21k cho no check bill là dc có 21k thôi

inbox mình cái site với cp với. tìm mấy hôm mà ko có.

Chủ topic xin đóng topic đi , xin lỗi vì làm ảnh hưởng việc làm ăn của bạn .

Sau đó lập topic mới và nên ăn nói lịch sự hơn nhé, vẫn sẽ có nhiều người không biết reg domain và mua đó :) chúc bạn làm ăn phát đạt !

Dvu này ai cần domain nghịch hoặc longtail thì dùng, ko thì thôi. Người ta đưa review có rule và nhắc lại rule đó. Chả hiểu ng ta làm sai cái gì mà cứ gạch đá. thằng peter ko ăn được thì đạp đổ à. Quyền gì đánh giá người ta như vậy.

đàn bà.

Chủ topic xin đóng topic đi , xin lỗi vì làm ảnh hưởng việc làm ăn của bạn .

Sau đó lập topic mới và nên ăn nói lịch sự hơn nhé, vẫn sẽ có nhi ều người không biết reg domain và mua đó :) chúc bạn làm ăn phát đạt !

xl cho mình hỏi cậu học đến lớp mấy rồi? sao cậu nói ko có suy nghĩ gì cả vậy? cậu ghen ăn tức ở gì vs mình à?
mình share mình đưa ra rule, cần mình giải thích tại sao lại có những rule như vậy ko?

Yêu cầu like--> mục đích chính để biết member mmo4me mà share, vs lại đã được share thì tiếc gì ko like
Yêu cầu ko cmt dưới topic --> tránh bị mất domain do bị add vào dns trung gian.
Cần thì mưới ăn share ->> mình share khá nhiều, gặp trường hợp này nhiều, nên mong muốn mấy bạn cần thì mới ăn share, nhường cho những ai cần thiết hơn
Yêu cầu nick reg trc 16/1 --> đã ghi rõ là tránh việc clone rồi mà. nhưng tối qua có 1 bạn pm kêu ko có nick mmo4me, mình vẫn share.
Yêu cầu check domain trước --> ko biết check whoi trước chứng tỏ người này chả hiểu biết gì về domain, tự dưng quăng cái domain cho mình reg, rồi check đã bị reg, có phải mất công cả 2 ko.

Mà cái quan trọng là mình share, mình có quyền đưa ra rule và có quyền cho hoặc ko.
VÀ ĐẶC BIỆT LÀ CẬU ĐỪNG NHÚNG MŨI VÀO CHUYỆN CỦA NGƯỜI KHÁC KO CÓ NGÀY KO CÒN R**G ĐÂU. OK

KẾT 1 CÂU: SHARE CŨNG BỊ CẮN

Last edited:

đồng ý vs ý kiến này, ai làm được nên tự mình reg sẽ hơn. hàng chính chủ vẫn OK hơn :)
nhưng mà ko biết reg hoặc lười reg cứ pm mình.... keke ;))

Dvu này ai cần domain nghịch hoặc longtail thì dùng, ko thì thôi. Người ta đưa review có rule và nhắc lại rule đó. Chả hiểu ng ta làm sai cái gì mà cứ gạch đá. thằng peter ko ăn được thì đạp đổ à. Quyền gì đánh giá người ta như vậy.

đàn bà.

ĐÚNG RỒI, ĐÀN BÀ... KAKAKA........ =))

mình thấy nhiều người thấy share là lao vào ăn, ăn về để đó đến chết.
cậu bảo test là chính, vậy thì quan tâm vấn đề này làm gì
Yêu cầu ko cmt dưới topic --> tránh bị mất domain do bị add vào dns trung gian.
cậu cầm quản lý mà, mất thì change dns
mình nghĩ cậu bảo pm yahoo là vì topic này là fake, PR là chính, người ta pm yahoo cậu bảo đã share đủ 10 rồi thì làm gì được

Member tham gia từ :

Vậy mà ăn nói xấc xược thế bạn ? Biết đây là đâu không ? Nếu cần sẽ cho ngay 1 cái topic trên chính forum này share coupon reg domain với giá 1$ .

30 ko cp & 50 có cp mà tỏ vẻ nguy hiểm vậy bạn ? tùy từng nơi mới có thể ăn nói giọng này được bạn nhé !
Kiếm cái share test chơi thôi mà. Đập chai ho lao

cậu bảo test là chính, vậy thì quan tâm vấn đề này làm gì

cậu cầm quản lý mà, mất thì change dns
mình nghĩ cậu bảo pm yahoo là vì topic này là fake, PR là chính, người ta pm yahoo cậu bảo đã share đủ 10 rồi thì làm gì được
hjc. cậu nghĩ hướng nào vậy?
Dns có phải mất công ko?
chả lẽ mình ko reg nỗi 10 con domain free, reg xong mình sẽ publist domain lên cho mọi người cùng thấy.
Xin hỏi ở đây từ tối qua đến giờ pm mình mà mình kêu đủ 10 rồi ko?
Mấy cậu đừng suy bụng ta ra bụng người.
Có lòng tốt share, còn bị ném đá, mấy cậu ko cần hoặc giỏi giang giàu có rồi vui lòng lượn đi cho nước nó trong. OK

Đã đươc tặng tên miền free 1 năm cám ơn chủ thớt very nhiều :x :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week