Đổi việc. cần các bác thông não cho em với

bangdt2

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Dear các bác.
Chả là em đang có vấn đề cần các anh chị em thông não cho em với.
CỤ thể:
1. E đang có vc trong Khu công nghiệp vs thu nhập 10triệu. Nhưng phải làm ca ngày ca đêm tận 1 tháng.
2. e đang muốn sang nhảy sang vc khác chỉ làm ngày thôi 6 triệu. Nhưng em thích cv này.
Các bác cho em hỏi em Có nên nhảy việc ko?

Dear các bác.
CỤ thể:
1. E đang có vc trong Khu công nghiệp vs thu nhập 10triệu. Nhưng phải làm ca ngày ca đêm tận 1 tháng.
2. e đang muốn sang nhảy sang vc khác chỉ làm ngày thôi 6 triệu. Nhưng em thích cv này.
Bác xem xét thêm cơ hội thăng tiến...rồi định hướng của bác sau này thế nào..:D...lúc đó mới trả lời thêm được..:D

Dear các bác.
CỤ thể:
làm sámung à bị vô sinh thì nhảy thôi :D

Dear các bác.
CỤ thể:

còn tùy vào nhu cầu cuộc sống của c cần nhiều $ hay ít. nếu có gia đình rồi thì nên làm việc ở khu công nghiệp, vất vả tý nhưng đc nhiều tiền. còn không thì cứ chọn việc làm ban ngày rồi tối rảnh kiếm việc khác trên MMO mà làm :D

số 2 đi. số 1 làm nhiều tiền rồi cũng ném vào gì đó. mà số 1 làm gì mà đi đêm đi ngày thế bác

số 2 đi. số 1 làm nhiều tiền rồi cũng ném vào gì đó. mà số 1 làm gì mà đi đêm đi ngày thế bác
Em làm ở KCN cty Điện tử. Cứ 1 tháng đêm 1 tháng ngày. Cv thì nhàn nhưng ngặt nỗi làm đêm.
Mà có bác nào biết Nhân viên Chăm sóc KH tại nhà của FPT Telecom ko? Em định nhảy vào đó.

Hồi tôi đi học, thầy giáo hỏi tôi "ra trường em muốn làm gì o_O?"
Tôi trả lời: "làm gì mà hạnh phúc là được :rolleyes:!"
Thầy tôi nói: "em chưa hiểu câu trả lời :cool:!"
Tôi trả lời: "thầy đéll hiểu cuộc sống:rolleyes:!", thế là tôi bị đuổi :D

Đùa thế thôi chứ làm gì cũng được, miễn cảm thấy hài lòng với công việc và hạnh phúc là được (đừng đi cuớp của giết người là được), đời có mấy đâu mà phải miễn cưỡng. Chúc thím vui!

Hồi tôi đi học, thầy giáo hỏi tôi "ra trường em muốn làm gì o_O?"
Tôi trả lời: "làm gì mà hạnh phúc là được :rolleyes:!"
Thầy tôi nói: "em chưa hiểu câu trả lời :cool:!"
Tôi trả lời: "thầy đéll hiểu cuộc sống:rolleyes:!", thế là tôi bị đuổi :D

Đùa thế thôi chứ làm gì cũng được, miễn cảm thấy hài lòng với công việc và hạnh phúc là được (đừng đi cuớp của giết người là được), đời có mấy đâu mà phải miễn cưỡng. Chúc thím vui!
thâm quá anh :D

đừng nghe ai khuyên cả, cái này bạn hãy tự quyết rồi tự chịu lấy thôi, mình nghĩ ai mà khuyên bạn nên đi hay ở đều là ko nên. Vif về sau ntn ai mà biết đc, tốt đẹp thì bạn cũng chả nhớ người ta, ko đc thì bạn sẽ than vãn, sẽ đổ lỗi này nọ mà thật ra lỗi chính là do bạn thôi.
Cứ nghe theo con tim mách bảo, thích thì nhảy, cảm thấy ko nên nhảy thì cứ ở lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week