Help Đời quá đen, tạm biệt BET

Status
Not open for further replies.
Cậu này bet pro lắm nè, với lại còn 700 trong POB thì lo gì ko làm cho nó thành 10k trở lại. Dù sao đó cũng là tiền trên trời rơi xuống, ko phải mồ hôi. Bình tĩnh mà gỡ lại thôi.

bác Bet pro quá, chỉ tui BET với, cùng nhau hợp tác chắc mau kiếm lại . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .được 1000 lần số đã mất

pro quá. cho cái yahoo bám kèo cậu ơi. sáng nay vừa bay acc xong:((

sau vụ LR đóng cửa cứ tưởng POB scam lun , nhưng nó đã cho đổi thanh toán hệ thống khác, nên mình đã rút tiền về thành công, thớt gửi suport cho nó để lấy lại 8k, chúc thớt thành công

toàn các pro e bet toàn thua là sao ấy nhỉ

số đời trớ trêu, chia buồn cùng thớt

Thằng này bị bệnh rồi àh !? :binhsua112:

cha này bị chửi là đúng, nỗi đau lr để lại là rất lớn mà vô đây cười nữa...po tay

lr ra đi k chỉ thớt đen mà e đây cũng trắng túi.nản luôn rồi

Chia bùn cùng cậu, tìn mất vẫn có thể kiếm lại đc :(

tại sao? tại sao? kế hoạch đầu tháng 6 sửa laptop xong vào lr trả nợ cho mấy a chị mà lại thành ra thế này, đã vậy có lòng tốt giúp thằng eminem mượn tiền a vinafone mà nó lại scam mình làm mình thành ra phải gánh nợ:(( mấy a chị cho e xin lỗi nhé đầu tháng 6 e sửa laptop xong rồi e cày gogestsome trả cho mấy a chị :(( a chị đừng giận e nha:((

nếu mượn lr thì khỏi trả kekekeke

tại sao? tại sao? kế hoạch đầu tháng 6 sửa laptop xong vào lr trả nợ cho mấy a chị mà lại thành ra thế này, đã vậy có lòng tốt giúp thằng eminem mượn tiền a vinafone mà nó lại scam mình làm mình thành ra phải gánh nợ:(( mấy a chị cho e xin lỗi nhé đầu tháng 6 e sửa laptop xong rồi e cày gogestsome trả cho mấy a chị :(( a chị đừng giận e nha:((

hehe còn nhớ nợ a kia à.thôi a xí cho luôn đó.e cũng bị nợ thôi mà k có gì đâu.nếu k tin e a đã report rồi,có tin nhau mới cho mượn nên e k cần pải để bụng đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week