Help Đời quá đen, tạm biệt BET

Status
Not open for further replies.

no111111

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Người ta nói đỏ bạc thì phải bị đen 1 cái gì đó, ông hàng xóm của mình trúng số 4 tỉ thì vài ngày sau ông đó chết, ông chủ số đề làng trên giàu kếch xù cũng bị xe cán chết, bây giờ thì đến lượt mình,tuy số tiền thắng BET ko lớn như 2 ông kia nhưng cũng đủ kinh doanh nhỏ, thật sự thì bây giờ muốn khóc mà miệng vẫn cứ cười sao đời éo le thế.

Sau cái vụ vố ý phạm quy của POB : http://mmo4me.com/showthread.php?107705-POB-choi-ban mình phải cố gắng lắm mới lấy lại tinh thần, 1 số người bạn nói mình đừng chơi mấy trang ko rõ ràng đó nữa, một số thì an ủi mình chơi tiếp,mình là dân cá độ nên cũng ăn thua lắm, ấm ức như vậy ko trả thù nó thì ko đc, từ số vốn 527$ còn sót trong LR, mình đầu tư thêm 1k$ nữa,ban đầu mình chơi roadbet chờ thằng POB hồi âm,cũng lấy của Road khoảng gần 2k, rồi vụ việc bên POB bế tắc thì mình quyết định dồn vốn vào thằng này, cũng may mắn là mình số đỏ nên càng bet càng dư nhiều,rút tiền của nó thường xuyên + với số tiền win bên road thì đc 8680$ trong LR và hơn 700$ trong POB mình dùng để bet tiếp,khi nào kiếm đủ 10k sẽ post lên khoe ae, nhưng sự thật thật trớ trêu, LR đăng nhập ko đc, lên diễn đàn thì thấy mọi người nói nó die,1 số thì đưa ra những bằng chứng nói nó ẽ trở lại, mình cũng hy vọng và chờ đợi. Nhưng trưa hôm nay nghe tin thế giới trên VTV1 nói về vụ này và chính phủ Mỹ đã đóng cửa trang LR và phong tỏa các tài khoản thì mình như chết lặng, mình ko tin nỗi những gì mình nghe, mình ko nghĩ mọi chuyện lại chống lại mình như vậy, TẠI SAO?

why always me??????????????

chia buồn với pro ai cũng shock vs thằng LR hết mà :binhsua32:

đời bất công lắm bro ạ:binhsua46:

Chia buồn với chủ thớt :binhsua29::binhsua29:

mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên

:binhsua87: mất rồi sao giờ lằm lại thôi - nhưng qua vụ này cũng định hướng MMO sẽ đẩy sang một bên - vẫn tiếp tục nhưng sẽ định hướng phát triển ngoài thực tế là chính - dù ít $ nhưng vững

tình hình là sắp có thêm 1 người nhảy cầu
cái gì có tiền thì nên rút trước bạn ah
bet cũng sử dụng lr nên chịu thôi
dân exchager đang cắn lưỡi kia kìa bác buylr.com phải rút bảo hiểm luôn
10k lr không đáng với us nhừng với nhưng người làm ăn mmo thì chết đứng đâys
mình có 60tr quy đỗi ra lr tự tính chưa rút trong lr mất kìa
còn mấy k lr trong invest nữa
đang kiếm cái cầu nào đẹp mà thơm 1 chút không hôi để lên báo này

tình hình là sắp có thêm 1 người nhảy cầu
cái gì có tiền thì nên rút trước bạn ah
bet cũng sử dụng lr nên chịu thôi
dân exchager đang cắn lưỡi kia kìa bác buylr.com phải rút bảo hiểm luôn
10k lr không đáng với us nhừng với nhưng người làm ăn mmo thì chết đứng đâys
mình có 60tr quy đỗi ra lr tự tính chưa rút trong lr mất kìa
còn mấy k lr trong invest nữa
đang kiếm cái cầu nào đẹp mà thơm 1 chút không hôi để lên báo này
60tr vnđ + mấy k $ trong invest..clgt..bác giàu vậy.........:binhsua94:

Chia buồn với thớt. Không riêng gì thớt mà nhiều anh em đều chịu chung số phận vì tai nạn này. Mong sao anh em vượt qua được vận hạn này.

Không hiểu sao từ ngày gia nhập MMO đến giờ mình chưa bao giờ tin tưởng LR mà chỉ dùng WMZ. 3 năm qua chỉ giao dịch LR với tổng số tiền k quá 100$ cả mua và bán.

Chuyện như con gián, họa thì có bịa.
Do cổng thanh toán bị sập thì POB nó phải chấp nhận )và đã chấp nhận) cho người chơi sử dụng cổng thanh toán khác thôi.
Ở đây la làng ra để mọi người biết ta đây là pro bet, ta đây giàu khẳm àh !? Hài vãi =))

mình bay gần 700, đen vkl, tính rút bán mà cứ nấn ná chán [-(

Xác định vấn đề, tiền trong LR thì mất 100%, còn tiền trong POB thì suport nó đổi cổng thanh toán khác rồi with.
Còn ai bảo thằng POB scam thì coi lại lý do tại sao đi. Nó scam mình sao mấy người kia nó không scam =))
Còn nếu giao dịch bị lỗi thì cứ suport nó mà điều chỉnh lại.
Kèo lag nó phát hiện ra mà tớ còn lấy được nữa nói chi mấy chuyện vặt này ;;)

Chia buồn với thớt :( mình còn đen hơn thớt. thời kỳ đen tối

Xác định vấn đề, tiền trong LR thì mất 100%, còn tiền trong POB thì suport nó đổi cổng thanh toán khác rồi with.
Còn ai bảo thằng POB scam thì coi lại lý do tại sao đi. Nó scam mình sao mấy người kia nó không scam =))
Trước mình tập tành chơi đặt trận đá banh. Đang đá bị thua 0 1 rồi nó lag sao hiệp 2 đội kia out. + 116$ vào tk mừng hết lớn. Rút ra chừa 16$ đánh. 2 tiếng sau nó trừ 16$ lại. tỉ số là 0 2 :)) bỏ acc lãi 100$ trời cho.

Chuyện như con gián, họa thì có bịa.
Do cổng thanh toán bị sập thì POB nó phải chấp nhận )và đã chấp nhận) cho người chơi sử dụng cổng thanh toán khác thôi.
Ở đây la làng ra để mọi người biết ta đây là pro bet, ta đây giàu khẳm àh !? Hài vãi =))

Bác ăn nói tế nhị 1 tí, bác chủ đang bị shock nên mới lập topic này, số tiền 8680$ là rất lớn,nếu công sức bác làm ra mà bị mất như thì bác cũng sẽ phản ứng như chủ thớt thôi và ai có ấm ức trong lòng thì cần nói ra,đừng giấu trong lòng mà đầy bụng khó chịu :) Còn về POB thì ai thắng lớn nó cũng tìm cách để gây kó dễ cho người chơi cả

thêm một nạn nhân nữa của LR:binhsua75:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week