Help Đôi điều mình muốn tâm sự với các admin offer

Status
Not open for further replies.
nếu như m tâm huyết thì tuyển mem cheat làm ****** j. Nói như cắn vào đít

Có thể tất cả đó là những lời tâm sự của bạn! Nhưng sao đọc hết topic của thớt tôi vẫn cảm thấy như thớt muốn nói rằng :

"BÁt cơm tau ăn đang rất là ngon, chúng mì làm cho cẩn thận đừng có làm tùm lum, đừng có cheat dã man...để tau còn ăn tiếp"......:v

Có ai có sũy nghĩ như mình k ta ??

Có thể tất cả đó là những lời tâm sự của bạn! Nhưng sao đọc hết topic của thớt tôi vẫn cảm thấy như thớt muốn nói rằng :

"BÁt cơm tau ăn đang rất là ngon, chúng mì làm cho cẩn thận đừng có làm tùm lum, đừng có cheat dã man...để tau còn ăn tiếp"......:v

Có ai có sũy nghĩ như mình k ta ??
bạn ở đâu thế ae mình nâng ly vì câu nói hay

Hãy tưởng tượng 1 con phò có nhiều thèng chiến ! nó nát bẹp:D

Nếu các bạn thích mai mình lập topic share cách reg hơn 20 net offer web và 10 net android luôn .( Toàn bộ đều là net ngon mình nhận thanh toán đều )
Cho nát cả làng. :)

Nói được thì phải làm được, không người khác nó khinh vào mặt.

Đừng tưởng cậu clone mà mình không biết cậu là ai. Cậu ăn được, người khác cũng ăn được, không cho người ta ăn ah?

:) Các bạn nói mình bóc lột. Các bạn đã suy nghĩ kỹ chưa. Hay vì đồng tiền các bạn kiếm dc dễ quá nên các bạn ko biết quý trọng. Thử hỏi ra ngoài đời kia. 1 người chưa có bằng đại học thử xin 1 công việc làm 3h mà tháng dc 3 triệu xem có dễ dàng không. Mình hiểu sẽ có nhiều bạn khó chịu với những lời của mình. Nhưng mong các bạn thử suy nghĩ kỹ 1 chút xem những lời mình nói đúng hay sai. :) Thân
làm 3h /1 ngày mà được những 3 củ. :DThớt tuyển thêm mình làm với ạ

Bác ấy muốn share để bác ấy sahre đi ! quyền công dân người được thông tin mà ! Bác nào sợ nát thì ăn nhanh trước khí nó die :D

Đừng tưởng cậu clone mà mình không biết cậu là ai. Cậu ăn được, người khác cũng ăn được, không cho người ta ăn ah?
Cứ thấy cái tên mod legialoc là kiểu gì cũng có vụ điều tra này nọ. Có khi mod gửi đơn làm police cho 4rum đê

Mọi người lại chuẩn bị biến topic này thành nơi để bật auto chửi đấy.
Thảo luận là quyền của mọi người nhưng không được xúc phạm tới người khác.
Và BQT không được phép đưa thông tin của bất kỳ thành viên nào lên mạng cho tới khi họ là người xấu. Các Mod, TrialMod cần lưu ý điều này nhé

Và BQT không được phép đưa thông tin của bất kỳ thành viên nào lên mạng cho tới khi họ là người xấu. Các Mod, TrialMod cần lưu ý điều này nhé

Tất nhiên rồi @hanhyes , không SCAM, không ảnh hưởng đến ai sẽ không bao h public

Clone là banned trong tất cả mọi trường hợp.........................

pub nick thật nó lên đi mod, để sau này tránh mấy thằng clone ra :D

:) Mình lập topic này những tưởng sẽ được các admin ủng hộ không ngờ nhận gạch nhiều vậy. Thôi thì bây giờ mình cũng chuyển sang traffic thực rồi. Cheat choác với mình giờ chỉ là phụ. 9h Sáng mai mình sẽ share bộ video gồm hơn 30 clip hướng dẫn từ reg net đến lập site , và cách cheat offer cả web và android . Cộng thêm 5 code site offer web và 1 bộ code full app làm android cho mọi người. Ai ủng hộ việc này xin like comment này. Nếu tính đến 24h tối nay đủ 99 like. Mình sẽ share những thứ trên :) Vậy là được chưa mọi người. Còn nói mình sống bẩn nữa ko :) Vui vẻ cả làng nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week