dinh một quả lừa thật là đau!

Status
Not open for further replies.

vocongduc

Legendary
Reactions
1,434
MR
0.532
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
post của nó đây: http://mmo4me.com/showthread.php?107876-Ban-mail-PP-unver-co-355-32-LR&p=2294222#post2294222
tình hình là vào giao dịch với nó!
sau khi đồng ý! nó không ghi tài khoản mà chuyển cho mình một file về thông tin tài khoản! mình ngu ko biết nên đã dính từ đây!
sau khi thay đổi mail của paypal! và chuyển tiền cho nó! thì dính chưởng
đăng nhập vào lr. và chuyển cho nó 3.5$( thay vì 3.2 như đã hứa) đến giai đoạn nhập mã key thì nó dừng lại luôn và mail LR gửi về là bạn đã chuyển 6.6LR(chuyển hết tiền trong tài khoản luôn)đến Sent To: U9602897 (Majestic Exchange)
vậy là đi tong!
đây là file mình đã click vào nó
anh em cẩn thận
attachment.php

Last edited by a moderator:
^ chuẩn đó, sao post mỗi link thớt, rồi cái ảnh file.text lên đây thì được cái gì ??? chụp ảnh cái 6.6LR kia kìa

post của nó đây: http://mmo4me.com/showthread.php?107876-Ban-mail-PP-unver-co-355-32-LR&p=2294222#post2294222
tình hình là vào giao dịch với nó!
sau khi đồng ý! nó không ghi tài khoản mà chuyển cho mình một file về thông tin tài khoản! mình ngu ko biết nên đã dính từ đây!
sau khi thay đổi mail của paypal! và chuyển tiền cho nó! thì dính chưởng
đăng nhập vào lr. và chuyển cho nó 3.5$( thay vì 3.2 như đã hứa) đến giai đoạn nhập mã key thì nó dừng lại luôn và mail LR gửi về là bạn đã chuyển 6.6LR(chuyển hết tiền trong tài khoản luôn)đến Sent To: U9602897 (Majestic Exchange)
vậy là đi tong!
đây là file mình đã click vào nó
anh em cẩn thận
attachment.php

View attachment 24385

từ bao giờ file .txt có virus vậy . Chắc bạn vào nhầm trang LR giả mạo rùi chia bùn cùng bạn lần sau phải lưu vào bookmark nhá

nếu không phải là do tui HACK thì làm ơn chủ topic:

1. Post thông tin đính chính vào đây
2. Xin lỗi
3. Xóa hết tất cả những bài post vu cáo
4. Trả lại nguyên trạng mail + PP và đợi tôi xác nhận

nếu không thì xin MOD phân xử ! thanks

nếu không phải là do tui HACK thì làm ơn chủ topic:

1. Post thông tin đính chính vào đây
2. Xin lỗi
3. Xóa hết tất cả những bài post vu cáo
4. Trả lại nguyên trạng mail + PP và đợi tôi xác nhận

nếu không thì xin MOD phân xử ! thanks
file txt thì làm sao mà có virut đc

kiểu này là chơi nhầm vào trang LR giả mạo rồi chứ thánh nào cài đc Virus vào file .txt đc
từ trước tới giờ mình không bao giờ click vào những cái link giả mạo từ LR nên chắc là ko bao giơ dính cái DNS đó!

từ trước tới giờ mình không bao giờ click vào những cái link giả mạo từ LR nên chắc là ko bao giơ dính cái DNS đó!
bạn cứ bật history vào lại trang LR vừa rồi chuyển tiền xem ở thanh task có cái ô chữ nhật mầu xanh không là đc

dính link fake LR rồi bạn ơi....vào history của trình duyện...chụp ảnh lên ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,552
Latest member
Perseus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week