Spotlight Định làm 1 cái PAMM ở Alpari, ai hưởng ứng ko?

Status
Not open for further replies.

quaza

Hero
Reactions
313
MR
0.101
Định làm 1 cái PAMM, ai hưởng ứng ko? :">

Alpari thành lập lâu rồi nhé, 1998, lâu hơn cả FXCM. Nên uy tín thì tự hiểu :">

Nghe nói FXCM cũng có PAMM, mà chả thấy link hướng dẫn đâu. Để mai tìm hiểu coi :">

Làm ko công hoài chán quá, ai trả tiền cafe cho có hứng thú coi ;))

Bác nói qua về yêu cầu đi mới biết mà hưởng ứng chứ nhỉ? :)

Bác nói chi tiết hơn đi để ae còn theo :)

Có gì đâu. PAMM bên đó tính đơn giản thôi. VD 5 người tham gia 1 PAMM với 1 Manager. Manager đó sau 1 tháng profit 50% chẳng hạn thì mỗi thành viên dc 50% profit tùy vào số tiền góp vào, rồi 20% của 50% profit đó dc chuyển cho manager => Mỗi thành viên trích 10% profit của họ cho Manager, thế thôi

Alpari NZ thì dễ đăng kí chứ alpari US thì scan docs hơi bị khó đấy bác . Alpari NZ có thể deposit/withdraw = Webmoney/MoneyBookers thì khá tiện lợi nhưng spreads thì hơi cao so với fxcm . Cảnh báo tý là hệ thống SMS của nó bị lỗi nhé =)) . Lúc withdraw thường gửi SMS về mobile nhưng bây h thì đành phải gửi qua email =)) .
Em là em ủng hộ bác quaza hết mình :x .

Sáng dậy đánh răng rửa mặt sau khi ăn ngủ ỉa làm 1 lệnh NU, bắt đáy :">

Làm cái hình để tăng tính thực tế :">

Attachments

• 01-14-2013 9-34-51 AM.png
    01-14-2013 9-34-51 AM.png
    13.9 KB · Views: 65
Last edited by a moderator:
cậu cứ lập acc rồi trade vài năm, có cái history tốt thì nhà đầu tư sẽ tự động tìm đến thôi mà.

up chơi... ngoại đạo không hiểu gì hết :))

Cái này giống như invest ấy bác nhưng bác chắc chắn sẽ không bao giờ ăn cam :)) . Lợi nhuận thu được duơng hay âm , ít hay nhiều là phụ thuộc vào chủ acc PAAM acc đấy thôi ;)) .

VD 5 người tham gia 1 PAMM với 1 Manager. Manager đó sau 1 tháng profit 50% chẳng hạn thì mỗi thành viên dc 50% profit tùy vào số tiền góp vào, rồi 20% của 50% profit đó dc chuyển cho manager => Mỗi thành viên trích 10% profit của họ cho Manager, thế thôi

VD bác khó hiểu quá hiểu quá bác , ví dụ đầu tư thì tỉ lệ chia lãi thế nào ? Cách của bác nói giống 20-80 tức nếu có lợi nhuận thì người đầu tư nhận 80% bác nhận 20% ? Đúng không ?

P/s : Bác cư mở đi tài khoản bác tăng đều theo năm tháng thì ở forum này các nhà đầu tư không ngại đầu :)

PAMM là tài khoản kiểu tất cả hùn vốn và ăn chia lời lãi sòng phẳng thôi. Các sàn cung cấp hệ thống PAMM cũng không ít. Mình thấy nó cũng khá giống Zulutrade, nhưng Zulu như EA còn PAMM là lựa mặt gửi vàng luôn :D

PAMM là tài khoản kiểu tất cả hùn vốn và ăn chia lời lãi sòng phẳng thôi. Các sàn cung cấp hệ thống PAMM cũng không ít. Mình thấy nó cũng khá giống Zulutrade, nhưng Zulu như EA còn PAMM là lựa mặt gửi vàng luôn :D

Ở VN mình có được mấy người trade ở zulutrade đâu bác ;)) .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week