• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Định giá Chanel giúp

Status
Not open for further replies.
1000sub = 10$ cứ tính dần lên 60$
giờ người ta mua kênh chỉ tính sub thôi
kênh này cho mình cũng éo thèm :eek: :eek: :eek:
Bán mình 1 kênh 10k sub thật , video có tiền nhiều hay ít ko quan trọng , 100$ nhé :)

Bán mình 1 kênh 10k sub thật , video có tiền nhiều hay ít ko quan trọng , 100$ nhé :)
sub thật giả ko quan trọng hả nếu vậy thì pm mình, chết kênh là chuyện của bạn là được

mình xem qua channel bác đó rồi là reup chứ cont gì video view rất lèo tèo chỉ đc vài video là có view thôi và nó cũng vừa có đây thôi
mem mới mà hay quá .... cái này chắc lâu năm đây mà
Ảnh này chụp từ bao giờ ấy chứ , chụp cái mới nhất xem nào
ảnh mới nhất đó bác

sub thật giả ko quan trọng hả nếu vậy thì pm mình, chết kênh là chuyện của bạn là được
sub giả thì cần làm j chứ ~~! , mấy ông lại đem kênh rác ra sub với auto sub thì lấy về để chết sớm ak

sub giả thì cần làm j chứ ~~! , mấy ông lại đem kênh rác ra sub với auto sub thì lấy về để chết sớm ak
thì ông kia đang nói như vậy mà chứ nói sub thật đâu

mem mới mà hay quá .... cái này chắc lâu năm đây mà

ảnh mới nhất đó bác
mình ko biết mới hay cũ nhưng mình biết kênh bạn là kênh nào, và kênh bạn ko phải cont đúng chứ, kênh bạn quá dễ để tìm ra, còn mình ko phải là click tặc nha, bạn tự nhận làm ytb lâu năm còn ko phân biệt thế nào là click tặc thế nào là click ảo thì chịu bạn
#TCHG :p

thì ông kia đang nói như vậy mà chứ nói sub thật đâu
vui lòng đọc kỉ,mắt nhắm mắt mở chát thí à

vui lòng đọc kỉ,mắt nhắm mắt mở chát thí à

kênh tự tạo cũng là kênh thật mà, nhưng từ đầu ông kia đã nói thì hiểu đó là sub gì rồi chứ ko có cái loại sub tự nhiên mà giá đó đâu

100k view có khi éo đc xu nào, 10k view có khi lại được cả trăm $. bình thường thôi, kênh bác này có lẽ số phút ít, cpm hiện quảng cáo thấp, chính lý do video quá ngắn khiến tỷ lệ click qủang cáo cũng ko cao. kênh của thớt có giá khoảng 150$ vì join net được hơn 1năm, trust khá cao
Kênh dưới của mình mới dựng lại hơn 1 tháng, NET Quiz cơ mà ko có giá trị gì.

1000sub = 10$ cứ tính dần lên 60$
giờ người ta mua kênh chỉ tính sub thôi
kênh này cho mình cũng éo thèm :eek: :eek: :eek:
bác chiến ytb lâu thế rồi mà còn phán bừa. bác phải đánh giá cái trust của kênh. kênh mới die éo kịp ngáp, mấy kênh dạng này có khả năng kháng,khiếu và phục hồi. bác phải tính cái giá đó nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week