[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
cái này chơi tree là không rút dk hả thớt :(
vào gateway status trong account nó có đó xem khi nào đèn vàng đèn xanh là khả năng rút được ?

nó có thông báo

Stocks and Payments

The integration of DG stock trading platform is almost finished and we are finalizing the latest security issues to bring in the action before the New Year.

Please bear in mind that due to Banking Holidays in EU we may experience some delays funding our eWallets therefore we kindly request you to avoid any negativity as we do our best to keep accounts funded during Christmas.

We are becoming more than just a
long term alternative, we are going global now!

Our next release will be published shortly,

DG Team

Tại thấy có mấy ông us, italy hơn 10 thread vẫn ko rút đc. La um sùm trên CHAT kìa.

Xác nhận chuyện đó admin đang xử lý nha bạn thường trong ngày vẫn có vài trường hợp như vậy . Có Admin DG chat trực tiếp sẽ giải quyết được thôi.

vào gateway status trong account nó có đó xem khi nào đèn vàng đèn xanh là khả năng rút được ?

nó có thông báo

Stocks and Payments

The integration of DG stock trading platform is almost finished and we are finalizing the latest security issues to bring in the action before the New Year.

Please bear in mind that due to Banking Holidays in EU we may experience some delays funding our eWallets therefore we kindly request you to avoid any negativity as we do our best to keep accounts funded during Christmas.

We are becoming more than just a
long term alternative, we are going global now!

Our next release will be published shortly,

DG Team
nghe vẻ tươi sáng một chút :D

ai biết khắc phục cái này được không? em verifiy nhiều lần mà ko đc là nó hiện cái này :(

Lỗi này là verify bằng phone nhiều lần ko được là bị limit , nó ko cho verify bằng phone nữa bắt ver bằng docs

hiện tại đang bị đứt cáp của nhà mạng Việt Nam tại Hongkong ^^

cso ai trực đc gate k :(

nghỉ luôn thằng coingeneration rồi còn IPUS và vagex thôi và đứa em con lai ebuscher nữa ( BTP ) đó

Ai cần very bằng DOC thì pm mình fake DOC cho mà ver nhá.
Và mình nghĩ nên lập 1 group thay phiên nhau canh me gateway của nó. Nếu nó open thì thông báo cho các bạn còn lại mà chiến.

Ai cần very bằng DOC thì pm mình fake DOC cho mà ver nhá.
Và mình nghĩ nên lập 1 group thay phiên nhau canh me gateway của nó. Nếu nó open thì thông báo cho các bạn còn lại mà chiến.

tôi nghĩ tình trạng chiến coingeneration từ khi nó lấy phí thì khả năng mem nó xuống thấy rõ ....... vì VN chơi số lượng ít mà cheat thì nhiều nên............... giờ thiết nghĩ mem nó giảm xuống thấy rõ rệt

uhm. số lượng người chiến ít. mà cheat thì nhiều. Có lẽ nó sớm ra đi thui. Mà giờ ko đầu tư ko rút đc tiền nữa. Nên càng ít ng tham gia.

tôi chiến thằng coingeneration trễ quá ko làm được gì cho thằng này rồi ,,,,, thà cực chẳng đã nhưng ko được gì thì thôi

nghỉ luôn thằng coingeneration rồi còn IPUS và vagex thôi và đứa em con lai ebuscher nữa ( BTP ) đó

Chia buồn cùng bạn trang Ipus là scam , mình có người quen chơi trang này , mình đã hỏi . Còn bạn nghỉ chỉ vì ko cho free mà ko chơi tiếp thì chia buồn tập 2 ^^. Cái gì cũng cần có đầu tư bạn nha , ko cần đầu tư thì bạn đang cạp ngoài vỏ của trái táo.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week