• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
nếu máy bàn thì ko lo ??? tiền điện có người nhà tôi lo rồi chẳng sao

Tiền internet VNPT người nhà tôi đóng rồi :d

Các bạn thì sao ????
Đa số dân MMO đều sinh viên, cộng thêm dùng laptop nữa, treo khoảng 1 tuần thì đảm bảo cái máy nó nát như tàu lá chuối ngay
Đc không bằng mất :3

Đa số dân MMO đều sinh viên, cộng thêm dùng laptop nữa, treo khoảng 1 tuần thì đảm bảo cái máy nó nát như tàu lá chuối ngay
Đc không bằng mất :3
đã treo trên ;latop Core i3 2 tháng liên tục ròng rõ 24/24 với 8 acc vẫn chãy như thường ipvn luôn nhé

cam lap 24/24 howi xot :(

mnguoi cho hoi 1 ac treo chung 4 máy có cộng dồn $ k?nay treo autoweb đứng top gần dc 25$ thì bị ban :((

mnguoi cho hoi 1 ac treo chung 4 máy có cộng dồn $ k?nay treo autoweb đứng top gần dc 25$ thì bị ban :((

1 account treo 4 máy định muốn banned account hay sao?

tg dc cộng dồn coi thanks bác ^^, thế thay dổi máy dc k bác?cho nó nghỉ treo sang máy khác ấy mà

okj trung thành vs em nó vậy ^^ cho nó chạy :D hjhj, mnguoi cho hỏi mạng internet nhanh thì có cách nào kiems $ k :D

mà giờ nó hết free rồi ........... làm ko công kể từ đây chấm dứt thằng coingeneration nhé các bạn

okj trung thành vs em nó vậy ^^ cho nó chạy :D hjhj, mnguoi cho hỏi mạng internet nhanh thì có cách nào kiems $ k :D

năm sau nó hết cho free rồi nhé ông @ketoanmoi90 ơi kiếm cái khác chơi đi VAGEX và IPUS cắm đầu mà chạy

mà giờ nó hết free rồi ........... làm ko công kể từ đây chấm dứt thằng coingeneration nhé các bạn
nghe muốn tắt hết vps luôn.chuyển sang chiến cái khác

ko tin vào phần theards mà xem nhé nó gia hạn ngày stop time đó
nghe muốn tắt hết vps luôn.chuyển sang chiến cái khác

mod close tất cả topic về coingeneration đi nó hết cho free rồi và ko rút tiền được đối với tài khoản free

muốn mua theards của nó thì móc túi 50$ nhé

report nó đí .suốt ngày đi scam người khác
Tớ biết rõ nó là scammer trc kia, chỉ là đợt đầu thấy làm ăn đàng hòang, cho nó cơ hội quay lại thôi :)

mod close tất cả topic về coingeneration đi nó hết cho free rồi và ko rút tiền được đối với tài khoản free

muốn mua theards của nó thì móc túi 50$ nhé
vẫn treo co ngày treo đàng hoàng.mà có đều ngày nào cũng bị trừ 0.98$ vãi

vẫn treo co ngày treo đàng hoàng.mà có đều ngày nào cũng bị trừ 0.98$ vãi

nghỉ đi đợi có tiền về chiến lại thằng này 50$ đâu phải ít tưởng 10$ thì còn up theards cho nó ????

Ngày trước ăn của nó gần trăm acc, rồi nó scam mình bỏ luôn từ đó.

Cũng may mình không quay trở lại thằng Coin này nên vẫn để VPS đào coin :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week