• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
Id 577988
Activation time 2013-12-08 00:01:02
Last active moment 2013-12-18 00:02:29
Stop time Earnings 2014-01-07 08:46:00

vậy hết ngày tháng nào vậy ?? Stop time ấy

từ 8/12 đến 7/1 là 1 tháng! Free chạy 1 tháng thôi! Mà giờ thì nghe nói free không rút được tiền nữa!

Stop time
2014-01-15 06:05:37
- Suspended threads
mẹ chưa được 1 tháng mà hết threads :mad: chán chắc được 2.5$ rút về xong ngưng thằng này

từ 8/12 đến 7/1 là 1 tháng! Free chạy 1 tháng thôi! Mà giờ thì nghe nói free không rút được tiền nữa!

thua rồi ko rút được kiếm tiền làm gì nghỉ vậy

Uổng công đăng ký EGOPAY

Moderators: hjxhjxacec, NamTuoc xóa bài coingeneration nhé ko ăn free được nữa rồi

thôi chuyển qua kiếm tiền vagex và IPUS và ebesucher

bạn nào nghiêm túc thì up Thread nhé mỗi ngày mình sẽ up số tiền kiếm được ;) vậy là có 1 chổ vững chắc rồi ^^

Bạn ko kiếm được thì để người khác nhé ^^ cảm ơn

bạn nào nghiêm túc thì up Thread nhé mỗi ngày mình sẽ up số tiền kiếm được ;) vậy là có 1 chổ vững chắc rồi ^^

mới chân bước chân ráo tiền có đâu mà up theards cho nó ai cho tôi mượn ko? 50$ ấy

Moderators: hjxhjxacec, NamTuoc xóa các topic coingeneration nhé hết free để rút rồi

Bạn có gan thì dep vào mua threat 50$, và trở lại bài ca muôn thuở: đau tim!

có tiền đâu mà up mà chả mua theards

Ai cho mình mượn 50$ up theards có cháo mà ăn

Moderators: hjxhjxacec, NamTuoc xóa các topic coingeneration nhé hết free để rút rồi
IPUS có dấu hiệu gì ko bạn? mình thấy nó ảo ảo kiểu gì ấy, chưa đủ 50$ để rút lên chưa xác định được nó có lừa đảo ko ?

hiện giờ chưa thấy, mà giờ mọi người đang chạy tôi cũng vậy

ráng thôi ăn kẹo nào ngon và súng răng đó thôi bạn
IPUS có dấu hiệu gì ko bạn? mình thấy nó ảo ảo kiểu gì ấy, chưa đủ 50$ để rút lên chưa xác định được nó có lừa đảo ko ?

hiện giờ chưa thấy, mà giờ mọi người đang chạy tôi cũng vậy

ráng thôi ăn kẹo nào ngon và súng răng đó thôi bạn

tôi tuần nào cũng rút sao bác ko chơi free được mà đòi xóa hả ;) làm gì có lỗi với bác thì xin lỗi nhé ^0^. Topic của người ta chân chính mà đòi xóa miết thiệt bó tay.1 Like cho bạn.

tình hình là chơi 2 cái bổ sung cho nhau nhé bạn. IPUS và cả Digital .

VPS sẽ bị DG block acc hoặc ko pay nhé bạn
Nếu không treo bằng VPS thì treo bằng máy cây thì không ổn, tiền chữa cây máy tính quá tội

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom