[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.

lamngocduy

Junior
Reactions
125
MR
0.000
các bạn nào chơi VPS thì mình đã warning rồi :( chơi VPS là bị block chỉ 1 IP 1 máy thôi :( vì admin kiểm tra rất kĩ IP VN nên khó tránh khỏi bị block, bạn nào đang chạy bình thường thì đừng dại gì dùng VPS nhé .Mình có ông bạn người Pháp chơi cài này khá lâu người ta truyền đạt như vậy. Các bạn chạy 1 IP 1 máy dùm mình.

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
các bạn nào chơi VPS thì mình đã warning rồi :( chơi VPS là bị block chỉ 1 IP 1 máy thôi :( vì admin kiểm tra rất kĩ IP VN nên khó tránh khỏi bị block, bạn nào đang chạy bình thường thì đừng dại gì dùng VPS nhé .Mình có ông bạn người Pháp chơi cài này khá lâu người ta truyền đạt như vậy. Các bạn chạy 1 IP 1 máy dùm mình.

Nó đang kiểm tra thôi, acc nào cũng vậy log vào dc giờ mới là lạ :D, kiểu như là cheat nhiều quá thì em nó ra đi đợt 2

Có khả năng nó sẽ lock luôn phone VN ra khỏi ds các nước ver của nó

Nó đang kiểm tra thôi, acc nào cũng vậy log vào dc giờ mới là lạ :D, kiểu như là cheat nhiều quá thì em nó ra đi đợt 2

Có khả năng nó sẽ lock luôn phone VN ra khỏi ds các nước ver của nó

giờ chỉ còn ai đã đăng kí và chạy 1 acc thì còn sống thôi

giờ chỉ còn ai đã đăng kí và chạy 1 acc thì còn sống thôi

Hễ có topic bán acc, tuyển refer.. mọc lên thì sẽ có dân cheat, nó sẽ ban acc như xưa và cho rút tiền or ko cho rút thì ko biết dc, or sẽ báo die luôn :D, tốt nhất là ăn âm thầm và chơi lặng lẽ, ham vài đồng bạc lẽ của ref thì ko có cháo mà ăn :D

thông báo mới nếu muốn chạy Thread lâu dài nên đầu tư 1 Thread 50$ ^^. Đang chạy tốt và chỉ nên chạy 1 acc 1 IP. Đã có nhiều acc Trial bị block vì lý do treo VPS :X. Các bạn cập nhật thêm. Chạy 1 acc Thread 50$ và 1 acc Trial từ hôm qua đến giờ lúc đó có 3$ và hiện tại .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week