[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
saio tiền bây h nó lại chuyển qua Current Balance. ko phải Available Balance. nên đâu có rút được:(

đúng rồi bạn tiền sẽ update lên trang Digital trong phần Current balance trước và update vào Available Balance vào 12 giờ trưa nha bạn,khi update vào phần Available Blance thì đã có thể rút, về cách rút và số lượng rút bạn tham khảo trong topic mình nhé, mình sẽ bổ sung thông tin này trong Topic. Thân.

Closed topic nhảm

bạn đăng kí tham gia nhé xem biết nhảm hay ko !

bibo1999

Junior
Reactions
33
MR
0.000
đúng rồi bạn tiền sẽ update lên trang Digital trong phần Current balance trước và update vào Available Balance vào 12 giờ trưa nha bạn,khi update vào phần Available Blance thì đã có thể rút, về cách rút và số lượng rút bạn tham khảo trong topic mình nhé, mình sẽ bổ sung thông tin này trong Topic. Thân.

bạn ơi giờ nó cho Current balance thôi ko rút đc đâu hết thread free nạp thêm tiền mua thread nhé bạn rồi mới pay .

bạn ơi giờ nó cho Current balance thôi ko rút đc đâu hết thread free nạp thêm tiền mua thread nhé bạn rồi mới pay .

bạn nào đang chơi Thread free thì đợi 12:00 update từ Current sang Available balance nhé !
nếu bạn đã hết Thread free thì hãy tạo lại Thread mới để được tiếp tục pay :p

boyishsmiley

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thông báo cổng Egopay và Payza đã mở trở lại bạn nào đủ tiền thì rút . Nhớ đọc cách rút tiền .Thân
cho hỏi thế này là thế nào? treo 2 ngày xong bị âm tiền, nản vô đối

Attachments

25.9 KB · Views: 61
trường hợp này có vài người gặp phải trong topic mình bạn là người đầu tiên, mình cũng đã hỏi các cao nhân về phương án giải quyết nhưng chưa được.Bạn chạy ra tiệm net đăng kí 1 cái nick mới rồi kich hoạt xem nó có bị lại ko nhé nếu bình thường thì chắc có vấn đề gì rồi .

Last edited:
cái này tree một tháng thôi hả bác :(

free 30 ngàyt thôi nha bạn free 1 năm Digital Generation trả tiền hợi bị mệt . Bạn ráng dành tiền thêm vào up 1 cái Thread 50$ xài 1 năm bạn lấy vốn trong vòng gần 2 tháng nếu treo 1 acc ,sau khi lấy vốn thì tùy bạn sử dụng thời gian kiếm còn lại nha bạn.

thaovy32

Junior
Reactions
112
MR
0.000
hiện tài mình có 2 cái laptop mỗi laptop chạy 2 acc Digital Generation khác nhau trên cùng 1 mạng Lan thì vẫn được

Hình như thớt đã lầm chỗ này phải không? (ở trang 1 đó)

Sau 1 tháng 30 ngày làm Digital Generation mình đã có thể chuyển vốn thành Thread 1 năm (50$) Proof vừa mua hôm nay ;). Giờ ngồi nhìn tiền lên hơi bị đã !

hiện tài mình có 2 cái laptop mỗi laptop chạy 2 acc Digital Generation khác nhau trên cùng 1 mạng Lan thì vẫn được

Hình như thớt đã lầm chỗ này phải không? (ở trang 1 đó)

mình ko lầm nha bạn đều này là hoàn toàn làm được quan trọng bạn set up như thế nào nhé.

gio rut dc ve bang PZ ha ban?

tài khoản rút tiền hiện giờ đang hạn hẹp ví số lượng rút qua Egopay quá đông , lúc trưa thấy nó mở cổng Egopay rồi 15 phút sau tắt chắc chắn lượng giao dịch ko nhỏ, nên đợi cổng Egopay mở cửa nha bạn Payza phí rút về ngân hàng VN cao (25$) 1 lần

huytri

Hero
Verified
Reactions
396
MR
0.005

Tiền chỉ vào curen balance khi bạn dùng threads free nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week