[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
Mình ko biết bạn là ai và cách cư xử của bạn thế nào , nhưng trong phần topic mình đã có post nên cash out thông qua Egopay và Paxum, còn những Web khác hổ trợc chưa tốt. Thanks bạn đã quan tâm, đã update phần Bank Account .

ê sao nhiều topic coingerneration quá vậy ?

Nếu bạn cảm thấy bài viết của mình khiến nhiều người quan tâm hơn thì hãy xem sự đầu tư từ bài viết của bạn nhé. Thân.

Nếu bạn cảm thấy bài viết của mình khiến nhiều người quan tâm hơn thì hãy xem sự đầu tư từ bài viết của bạn nhé. Thân.

Bạn có thể add nick yh đc ko, mình có vài điều cần hỏi ^^ : yh : kyn0296

thằng này nghe nói cam quýt gì rồi mà ta ,mới pay lại à :confused:

uhm mới pay lại đó bạn vì 1 bộ phận dân mình cheat quá nó close ko cho đăng kí 1 thời gian, giờ thì bắt đầu bt lại, sau khi đăng kí , bạn có thể vào Gateway Status xem nha bạn mọi ngừoi giao dịch hàng ngày rất đông.

Last edited:
Mình ko biết bạn là người thế nào từ đâu tới nhưng hình như là có vấn đề trong cách nói chuyện của bạn, trong topic mình có hướng dẩn cash out qua Egopay và Paxum bạn nhé còn chức năng Bank Account chưa hổ trợ cảm ơn bạn đã đóng góp.

PM - payza-paypal chưa hỗ trợ việc pay nhé.

Có gửi thư cho nó chưa thấy hồi âm

Sao cứ lựa mấy cái khó chơi ko vậy đã nói là Egopay thì cứ Egopay mà làm việc gì phải PayPal Payzy PM rồi kêu trời ???

em đăng ký acc ở VN . rồi cũng đã active bằng số dt xong rồi, giờ đưa nó sang VPS IP quốc tế, nó hiện lên ô bắt xác nhận bằng hình ảnh nữa, như vậy có vấn đề gì không nhỉ

- Coi chưa hổ trợ Paypal. Ngoài Paxum và ego ra thì mấy cỗng khác chưa thấy mở lại.
- Nếu chỉ xác minh sđt thôi thì không thể rút tiền được. chỉ đc thear free 30 ngày. Muốn rút tiền đc cần xác minh cmnd hoặc bằng lái xe.

hiện tại cổng thanh toán đang chập chờn coi trong Gateway thanh toán thì mọi người rút bằng Paxum cổng Egopay đang dừng từ hôm qua 15/12/2013 hiện tại thì cổng thanh toán đang bị chập chờn, thỉnh thoảng vẩn vậy bạn nào gặp hiện tượng này đầu tiên thì đợi 1 2 ngày admin nó mở lại cổng Egopay rồi quốc. Sẽ update thêm

mình vừa ref ủng hộ bạn có gì hỗ trợ mình với nhá :D

có bạn bạn cứ xem cái proof gần đây của mình có up nha bạn

vừa ref xong thấy support khá tốt :D. Hy vọng sẽ có tương lai :D

cái này có xác nhận giấy tờ j nữa hả thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948