Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
Hi

We apologize, but we don’t accept sponsor change or referral move request. The system will react negatively to this action. I advise to register a new account to correct this.

have a nice day

vốn còn chưa rút dc thì ai mở tk mới chứ , thằng thớt còn ăn dài dài,biết không còn rb mà vẫn phải tái đầu tư:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Hi

We apologize, but we don’t accept sponsor change or referral move request. The system will react negatively to this action. I advise to register a new account to correct this.

have a nice day
nói nó tiếp, tôi sẽ đăng kí tài khoản mới, nhưng bạn vui lòng chuyển point và tiền qua tài khoản mới của tôi và khoá tài khoản cũ của tôi lại.

Thím nào lv 9 nhỷ? cmt thu nhập hnay xem thử ổn k với. đang tính lên 9 :rolleyes:

Hên ghê... lúc đầu ref cho thớt nhưng vì thái độ support nên đã chuyển sang Anh Dương :oops:

Hi

have a nice day
ae nào có ý định rút hết acc cũ và qua acc mới thì vào ủng hộ mình với nhé :D :D
Ngoài chế độ RB 100%, mình còn
Bonus 0.5$ cho mem từ lv 6 đến lv 8
Bonus 1$ cho lv9 trở lên

Báo danh tại https://mmo4me.com/threads/hot-tuyen-ref-digadz-bonus-1-rcb-100-ngay-va-luon.215543/

Mod bên Digadz đã chính thức xác nhận là không hỗ trợ cho việc chuyển upline rồi nhé!
Chia buồn với các bạn!

mỏi người đừng dep vào nữa, tạo acc mới mà chơi, còn point trong đó thì ăn dần dần sẽ hết thôi
nó khuyên mình lập acc mới có nghĩa ko ban đâu :D

mỏi người đừng dep vào nữa, tạo acc mới mà chơi, còn point trong đó thì ăn dần dần sẽ hết thôi
nó khuyên mình lập acc mới có nghĩa ko ban đâu :D
Đúng không đấy :oops: Tiếc mấy $ RB mà nó ban 1 phát là khóc bằng tiếng Lào luôn :oops:

• Like
Reactions: xxs
vậy giờ sao đây ta :(. chơi nhỏ kiếm rb cho mau hồi vốn, giờ đã chơi ko rồi mà thread scam còn có lợi :confused:

tìm ai uy tín mà chơi như maiyeuemnn hoặc tự solo thôi.

Thớt clone nick có vào topic này thì trả RB cho AE đi nhé, lúc trước mình bị banned nhưng vẫn RB đều tay cho AE, ăn 20% và 5% click ads là quá nhiều rồi mà :D

Mình có tuyển và RB cho mấy mem nước ngoài trên EMS cũng chẳng nỡ làm vậy. Thớt này quả là tàn độc!:eek:

RB 100% - Uy tín - Nhanh gọn!

Anh em tham gia ủng hộ nhé!

Đúng không đấy :oops: Tiếc mấy $ RB mà nó ban 1 phát là khóc bằng tiếng Lào luôn :oops:
thiệt khi nào ăn hết point vứt acc đó đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week