Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
Cũng k hiểu sao ổng lại đi scam :v tiền hoa hồng không đủ sao?? 174ref
K hiểu nổi, trong khi trước đó vẫn rb bình thường cho mn. Mà nếu muốn scam thì lấy nick trong thớt này đi scam thì chắc sẽ kiếm đc nhiều hơn chứ, dù sao thì cũng rb cho mn mấy trăm $ rồi nên sẽ dễ dàng hơn lấy nick kia scam

kiếm 100 triệu còn đi scam 3 triệu - lão này tham quá mà thường tham thì thâm thôi

Cái này mình cũng chưa lý giải được, vì hôm trước có chat yahoo với ông ấy, hỏi tổng dep của ref bên đó là bao nhiêu, lúc đó ông bảo 6k$
Mà đến thời điểm bây giờ phải tầm 15k rồi

K hiểu nổi, trong khi trước đó vẫn rb bình thường cho mn. Mà nếu muốn scam thì lấy nick trong thớt này đi scam thì chắc sẽ kiếm đc nhiều hơn chứ, dù sao thì cũng rb cho mn mấy trăm $ rồi nên sẽ dễ dàng hơn lấy nick kia scam
chắc 1 nick đi scam còn 1 nick chiến lâu dài - ai ngờ scam ko cẩn thận nên bị phát hiện luôn cả nick này - thế là anh em mất luôn RCB

chắc 1 nick đi scam còn 1 nick chiến lâu dài - ai ngờ scam ko cẩn thận nên bị phát hiện luôn cả nick này - thế là anh em mất luôn RCB
Chung ip thì sẽ điều tra đc thôi, nguyên tắc cơ bản k lẽ k biết

Mình k biết, nhưng chắc chắn là thấp hơn nhóm 2 rồi
Chưa chắc! Theo kiểu dig nó nói, và theo cách em hiểu thì lãi chia theo nhóm đc nó tính khác nhau! Nên không chắc nhóm 1 thua nhóm 2.
Bác vào đây đọc lại! Với lại chờ em lập acc mới dep vào rùi gửi kq cho bác!
http://digadz.com/member/pvb.php

ca topic nay , nhung nguoi la member cua chu topic deu la nhung con bo sua. con thang chu topic la nguoi chan bo . ra nhap team ai thì cũng đều là những con bò sữa chỉ là thay người chăn bò,.tớ nghĩ tất cả nên ra nhập đội hình quảng cáo của vinamil : " trăm phân trăm là trăm phẩn trăm " .
tom lai 1 cau ngu ở đời thì chỉ là con bò cho kẻ khác vắt sữa

RB 150% đâu, có 80% mà

150% ở tiêu đề là ROI của site đó chứ :D
Tớ nhầm ! ko để ý !

Anh em đăng kí ủng hộ để được nhận RCB 80% sau này nhé : ( CHỈ RCB KHI CÁC BẠN MUA Bundle Ad KO RCB KHI NÂNG CẤP HAY CLICK ADS NHA )

Kiếm 100 triệu /2 tuần đúng là nhân tài
Có tài mà không có đức thì .....( các thánh điền hộ em
Anh em nào vào group mình tám cho xôm nhé Paidverts + Digadz )
https://www.facebook.com/groups/DuongLm/

Profit day 16 cho AE tham khảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member
maienq