SCAM DifBux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

otc

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Thân chào các bạn,

Trước khi nói về DifBux, mình xin được giới thiệu đôi chút về đội ngũ quản lý của site. Bên mình là một công ty hoạt động trong lĩnh vực outsource với đối tác bên Mỹ trong nhiều năm, tham gia vào phát triển nhiều lĩnh vực như thiết kế website, phần mềm y tế, giáo dục và cả bất động sản.

Thông tin về công ty thì các bạn chỉ cần vào trang difbux.com thì sẽ thấy thông tin đăng ký được verify bới EV SSL comodo.

Đi vào vấn đề chính là mình muốn giới thiệu DifBux tới các bạn. DifBux được team mình phát triển từ đầu với nhiều tính năng bảo mật cao cấp, an toàn. Toàn bộ phần Javascript đã được mã hoá nhằm đảm bào việc chống các phần mềm gian lận và autoclick một cách hiệu quả nhất. Với kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh vực phát triển website thương mại và những hệ thống lớn, bên mình đã xây dựng DifBux với những công nghệ tiên tiến nhất trên nền tảng PHP, Javascript, HTML5.

Trang web có nhiều ưu điểm vượt trội so với hầu hết các site paid to click hiện có và đủ sức sánh ngang về mặt công nghệ với những ông lớn hiện tại của lĩnh vực PTC:

-Hệ thống chống cheat cực thông minh, đảm bảo loại trừ hoàn toàn các thành phần muốn gian lận nhằm mang lại sự ổn định cho site. Một trang PTC ko thể tồn tại lâu dài nếu không giải quyết triệt để vấn đề này.

-Hệ thống chống auto-click được xây dựng nhiều tầng: tầng 1 nhằm loại trừ hầu hết các phần mềm auto click hiện có, tầng 2 được xây dựng với mục đích làm khó bất kỳ ai muốn viết một phần mềm auto giành cho DifBux. Và tầng cuối cùng, tất nhiên không ai là hoàn hảo, ko có một hệ thống nào là tuyệt đối, chính vì vậy tầng cuối cùng được xây dựng với mục đích là nhằm phát hiện các siêu nhân đã vượt qua được 2 tầng đầu. Tin tôi đi, nếu bạn muốn sử dụng auto, bạn sẽ bất ngờ khi rút tiền chẳng hạn :D

-Hệ thống xử lý thanh toán hoàn toàn tự động từ việc nạp tiền vào site cho đến khi rút tiền. Tất cả đều được thực hiện trong vòng 10 giây.

DifBux được quản lý bởi 1 team có nhiều kinh nghiệm và đủ tiềm lực cả về tài chính lẫn công nghệ để đưa DifBux trở thành một trang Paid To Click lớn trong thời gian gần. Mục tiêu của chúng tôi rất rõ ràng, đưa DifBux và PTC Việt Nam lên một tầm cao mới, mang lại cái nhìn đúng đắn hơn cho PTC Việt Nam và những Clicker chân chính. Chúng ta hoàn toàn thừa khả năng để làm được điều này, vấn đề là ai đó đứng ra làm thôi. Và team mình xin được tiên phong :D.

HIện tại DifBux chấp nhận thanh toán qua Payza và Perfectmoney và sẽ tích hợp các cổng thanh toán như BTC-e, Bitcoin, Neteller, Skrill trong thời gian tới.

Bên mình đã chạy chính thức và có chương trình khuyến mãi kéo dài 1 tuần đến hết ngày 24/7:

Golden Membership: 80$(Giảm 10$)
Ultimate Membership: 810$(Giàm 80$)

Để đăng ký các bạn click vào banner bên dưới:

Trân trọng cảm ơn!

DifBux Team

Last edited:
Nghe có vẻ tuyệt đấy, nhưng không thấy link và banner đăng ký đâu cả :rolleyes::rolleyes:

vừa upgrade Ultimate Membership: 810$(Giàm 80$) nhé :D
sợ mấy thanh niên mới joined Today lắm :D

• Like
Reactions: otc
Đăng ký cái cho vui

@boykocodon: bạn đâu cần sợ mình. Mình có làm gì bạn đâu :D

Mình post lên giới thiệu với mọi người và để đấy thôi nhé :D

Website đã hỗ trợ tiếng Việt nhé, bên mình sẽ cập nhật thêm một số nội dung như Điều khoản sử dụng, chính sách quyền riêng tư sớm :d

ủng hộ vn
Việt nam cố lên.
:)

• Like
Reactions: otc
Có ai có chiến thuật ref chơi site này cho người ít vốn chưa ạ? Đang hóng :oops:

@hoangvubtc: Bạn đã xem quảng cáo được bình thường chưa nhỉ, nếu chưa thì kiểm tra lại xem bạn có dùng phần mềm adblock nào ko nhé, nếu có thì disable cái adblock đó đi. Sau đó xoá cookies và caches rồi thử lại nhé.

Hu, mới nhìn tiêu đề là đã thấy chuyên nghiệp rồi :oops:

@hoangvubtc: Bạn đã xem quảng cáo được bình thường chưa nhỉ, nếu chưa thì kiểm tra lại xem bạn có dùng phần mềm adblock nào ko nhé, nếu có thì disable cái adblock đó đi. Sau đó xoá cookies và caches rồi thử lại nhé.
À uh nhỉ ^^ mình quên mất hihi. sr ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week