[Điểm báo] phải chăng anh chàng viết status tố bạn gái hotgirl quỵt 125 triệu là mmoer

đọc cười ngoác mồm, mà sao trông giống oooh ...gêêêyyyyy nhỉ! :D

Cả 2 mẹ con này đều tham tiền, mẹ cũng mặt dày mượn tiền hèn gì dạy con gái kiểu đó !
Nói ra được mấy lời đó, chẳng khác nào thừa nhận mình làm nghề ***

chịch 1 lần 500k , 1 tháng chịch khoảng 20 ngày do con này tướng ngon (cho em nghỉ 10 ngày đèn đỏ ) , 1 ngày chịch khoảng 2- 3 phát , 1 trung bình 50 phát , 4 tháng là 200 phát . tiền chơi em nó khoảng 100tr . tính ra cũng không đến nỗi

điện nươc đầy đủ phết, chỉ không biết mặt thế nào thôi :D. 125 tr để chơi 3-4 tháng cũng được đấy chứ =))

nếu ông kia kiện ra toà thiệt thì có mà chạy đằng trời, thử lấy cái cớ như trên mà giải thích với quan toà, ông cho vào tù ấy. Mất mặt phụ nữ quá đi
nợ là phải trả :D mẹ thằng lol này giàu nhỉ ngày nào cũng đưa nó hơn triệu tiền tiêu vặt , còn 1 đống tiền vote cho nó nữa :p

chơi thì cả hai cùng hưởng chứ nhỉ ? liên quan gi đến tiền bạc đâu :D

chịch 1 lần 500k , 1 tháng chịch khoảng 20 ngày do con này tướng ngon (cho em nghỉ 10 ngày đèn đỏ ) , 1 ngày chịch khoảng 2- 3 phát , 1 trung bình 50 phát , 4 tháng là 200 phát . tiền chơi em nó khoảng 100tr . tính ra cũng không đến nỗi
điện nươc đầy đủ phết, chỉ không biết mặt thế nào thôi :D. 125 tr để chơi 3-4 tháng cũng được đấy chứ =))
các bác có đọc hết không ngày nào cũng đưa nó hơn củ tiền tiêu vặt , chục củ cho mỗi lần chạy sự kiện model:D

nếu ông kia kiện ra toà thiệt thì có mà chạy đằng trời, thử lấy cái cớ như trên mà giải thích với quan toà, ông cho vào tù ấy. Mất mặt phụ nữ quá đi
cho ra tòa thì ăn cc luôn
giấy nợ là đủ tư cách kiện
cả ghi am nữa
Giaays nợ trên kia chỉ là 1 tờ giấy thôi nhé, có ra công chứng gì đâu mà đòi ra toà :rolleyes::rolleyes::rolleyes: 1 tờ giấy trắng k có bên phía nhà nước công chứng đòi kiện họ :D:D:D:D và cái sai của ng này là ghi giấy nợ, làm gì có quyền mà ghi giấy nợ, chỉ có cửa hàng, hay tiệm cầm đồ mới ghi giấy nợ lí do là gì, bla bla nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

AE cho cái facebook vào tham khảo tình hình cái nào

Giaays nợ trên kia chỉ là 1 tờ giấy thôi nhé, có ra công chứng gì đâu mà đòi ra toà :rolleyes::rolleyes::rolleyes: 1 tờ giấy trắng k có bên phía nhà nước công chứng đòi kiện họ :D:D:D:D và cái sai của ng này là ghi giấy nợ, làm gì có quyền mà ghi giấy nợ, chỉ có cửa hàng, hay tiệm cầm đồ mới ghi giấy nợ lí do là gì, bla bla nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
lại 1 con vịt ngồi nhà gõ phím, đây trực tiếp kiện 1 vụ thế này rồi nhé
chính đây là người kiện luôn

"EM NỢ ANH 150TR VIẾT GIẤY RỒI KO TRẢ CHỨ GÌ ? GIỜ ANH VIẾT ĐƠN TỐ CÁO EM LỢI DỤNG SỰ TÍN NHIỆM LỪA ĐẢO CHIẾM ĐOẠT TIỀN, ANH CHO CÔNG AN 150TR KHỞI TỐ EM...1 TUẦN NỮA LÚC ĐÓ EM TRẢ ANH TỔNG 400TR ANH MỚI rút đơn nhé...a ko cần biết là có lấy đc tiền em hay ko kể cả mất 150tr nữa a cũng chơi :) "

Last edited:
lại 1 con vịt ngồi nhà gõ phím, đây trực tiếp kiện 1 vụ thế này rồi nhé
chính đây là người kiện luôn
1 tờ giấy trắng ai ghi ra chả đc mà đòi mang kiện người ta, nge buồn cười, nó mà kiện đc nó đã kiện rồi, k rảnh ngồi lên FB mà ghi stt đâu nhé :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,766
Latest member
nguyenlt
Back
Top Bottom