Waiting for Answer dịch vu vps lenhi426 mập mờ

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Facebook
Follow me on Facebook
Đầu tiên tớ vào topic này để tham khảo https://mmo4me.com/threads/account-vps-gia-re.220734/#post-4227229
Và cả 2 bàn bạc là sẽ thuê vps,cậu ấy giữ acc tạo vps r đưa cho tớ
K hề có để rule là change pass ngay sau khi nhận vps
Và tớ cũng yên tâm k change vì :
1.Buy sll nên change khá mất time
2.Nếu có vấn đề gì thì cậu ấy log acc lấy lại pass or del vps cre new lại
Sau khi nhận 84 ngày 19 và 20,đến hnay ngày 22 thì vps bị mất pass 56 con,cậu ấy bảo bị ngta scan vps lấy change pass,h k thể đổi pass or del r cre new lại (cái này cậu ấy k hề đề cập lúc đầu cũng như vấn đề kiu change pass ),del + cre new mất time nên cậu ấy k làm,kiu muốn thì sẽ đưa acc cho tớ tự làm(ban đầu thỏa thuận là cậu ấy lo phần cre vps,clone này nọ,tớ chỉ nhận vps vì tớ thuê vps chứ k phải acc).
H tự nhiên mình mất 56con :|
Mọi người vào phân xử giúp mình.Vì cả 2 chat nhiều qá nên k bít úp proof cái nào,nếu ai cần logchat chỗ nào thì mình sẽ up theo yêu cầu

Đầu tiên tớ vào topic này để tham khảo https://mmo4me.com/threads/account-vps-gia-re.220734/#post-4227229
Sau khi nhận 84 ngày 19 và 20,đến hnay ngày 22 thì vps bị mất pass 56 con,cậu ấy bảo bị ngta scan vps lấy change pass,h k thể đổi pass or del r cre new lại (cái này cậu ấy k hề đề cập lúc đầu cũng như vấn đề kiu change pass ),del + cre new mất time nên cậu ấy k làm,kiu muốn thì sẽ đưa acc cho tớ tự làm(ban đầu thỏa thuận là cậu ấy lo phần cre vps,clone này nọ,tớ chỉ nhận vps vì tớ thuê vps chứ k phải acc).
Mọi người vào phân xử giúp mình.Vì cả 2 chat nhiều qá nên k bít úp proof cái nào,nếu ai cần logchat chỗ nào thì mình sẽ up theo yêu cầu

Rule thì tự vô topic sell vps mà đọc và all ai mua vps đều hiểu điều này
Nhận vps change pass là nhiệm vụ đầu tiên

Còn ai có câu hỏi gì thì tớ up logchat tớ hổ trợ tận cùng vs cậu ấy nhưng cậu ấy đàn bà quá thì chịu :v

Rule thì tự vô topic sell vps mà đọc và all ai mua vps đều hiểu điều này
Nhận vps change pass là nhiệm vụ đầu tiên

Còn ai có câu hỏi gì thì tớ up logchat tớ hổ trợ tận cùng vs cậu ấy nhưng cậu ấy đàn bà quá thì chịu :v
là cậu thách report,tớ đã im cho wa,bảo ok tớ chịu mất 56con này,ai đàn bà ?

Thì úp logchat cái đoạn bạn lenhi426 bảo là 2.Nếu có vấn đề gì thì cậu ấy log acc lấy lại pass or del vps cre new lại

Tớ đòng ý nói nhẹ nhàng là giao nguyên acc dedicated tự delete số vps mất pass và tạo lại để lấy lại pass
vì tạo vps cài win mất khá nhiều thời gian
không chịu thì thôi
cho mất vps :))

Thì úp logchat cái đoạn bạn lenhi426 bảo là 2.Nếu có vấn đề gì thì cậu ấy log acc lấy lại pass or del vps cre new lại
cái đó là tớ nghĩ chứ k phải cậu ấy nói,nhưng đúng là có thể log acc del vps cre new lại mà,cậu ấy bảo mất time nên k làm,tớ có nói ở trên

vì tạo vps mất nguyên ngày cài win ! nó k như mấy loại kia tạo cái có liền
cái này thuê người cài win giùm ! nên tớ nói thẳng là tớ k có thời gian giờ ngồi cài win lại
10 con thì ok chứ hơn 50 con ai mà làm
Tớ chat nói là tớ sẵn sàng giao account dedicated ip vs mac address sẽ tự gắn vào
không chịu thôi

Tớ đòng ý nói nhẹ nhàng là giao nguyên acc dedicated tự delete số vps mất pass và tạo lại để lấy lại pass
không chịu thì thôi
giao kèo ban đầu là tớ chỉ nhận vps chứ k liên wan gì tới acc,tớ buy vps chứ đâu phải buy acc,nếu lấy acc tự làm công đoạn cre vps thì giá cao như cậu đảm nhận phần đó

không chịu thì thôi

Sẵn sàng giao acc cho thớt.. để tạo lại vps thế còn gì nữa. Mất pass cũng là 1 phần của thớt, đôi bên cùng chịu 1 tý.Hiazz

vì tạo vps mất nguyên ngày cài win ! nó k như mấy loại kia tạo cái có liền
cái này thuê người cài win giùm ! nên tớ nói thẳng là tớ k có thời gian giờ ngồi cài win lại
10 con thì ok chứ hơn 50 con ai mà làm
Tớ chat nói là tớ sẵn sàng giao account dedicated ip vs mac address sẽ tự gắn vào
không chịu thôi
cậu thuê ng cài win hay cài win mất time gì thì liên wan gì tớ,mà vấn đề này cậu cũng có nói ngay từ đầu đâu mà h đem ra than

bác thớt 2011 thứ cho mình nói thẳng chứ , khi mua vps nhiệm vụ đầu tiên là change pass đều thấy ai sell vps cũng ghi ở #1 hết rồi , bác không đọc kĩ hay là bạn lenhi không ghi ? .

Sẵn sàng giao acc cho thớt.. để tạo lại vps thế còn gì nữa. Mất pass cũng là 1 phần của thớt, đôi bên cùng chịu 1 tý.Hiazz
mình buy vps chứ đâu phải buy acc,giao mình vps thì vps bị gì cứ làm lại vps cho tớ,tự nhiên bắt tớ tự làm

dịch vụ phải đảm bảo, giao kèo đầy đủ chứ, 1 bên ko giao kèo, 1 bên sơ suất, nói chung 1 lần dại 1 lần khôn, mà ông lenhi này, sao thấy bị report hoài, trong khi dịch vụ VPS nguyên khang này nọ có gì đâu trời!

tớ thấy cái tóm gọn là lỗi do chũ thớt - nếu vps cloud như amazon or azure or google thì delete creat lại thì đon giãn - còn đằng này thớt mua vps được chia ra từ
dedicated pãi ngòi cài window từng con 1 . và bên lenhi cung đả nói se cung cấp dedi + info và huong dẫn cậu delete đi và ngồi creat lại .

kễ ca khi mua vps amazon thì bên seller sell xong cậu nhận pass k changer pass báo mất pass thì bên seller cung k thể nào login vo acc amazon de lấy pass lại vì lúc dó acc đã bị block

bác thớt 2011 thứ cho mình nói thẳng chứ , khi mua vps nhiệm vụ đầu tiên là change pass đều thấy ai sell vps cũng ghi ở #1 hết rồi , bác không đọc kĩ hay là bạn lenhi không ghi ? .
cậu ấy k ghi,2011 chứ chơi vps mới đây thôi,làm sao bít là nhận vps phải change pass,mua ai thấy để rules thì mình change,k thì thôi đỡ mất time,vps sll mà

mình buy vps chứ đâu phải buy acc,giao mình vps thì vps bị gì cứ làm lại vps cho tớ,tự nhiên bắt tớ tự làm

Cậu cũng tham gia mmo lâu rồi mà.. nhận VPS đầu tiên là phải change pass... chứ giờ để pass mặc định của người bán thì có phải họ bán cho mình cậu đâu.. ông nào ông ấy ngứa tay scan cái thì mất là đúng rồi

Thiết nghĩ còn trogn time bảo hành thì bắt bảo hành thôi :(. Sơ suất của bên ông lenhi là không giao rules kĩ càng , sơ suất bên ông thớt là không tìm hiểu kĩ mấy topic sell vps đều có nguyên tắc đầu là phải đổi pass vps .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week