• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Dịch vụ mail có thể tạo unlimited Alias mail và có thể Forwarding ?

money306

Junior
Reactions
20
MR
0.010
Như Title, em đang cần tạo nhiều tài khoản, các tài khoản nhận code hàng tháng và gởi về mail chính của mình (dùng chức nằng Forwarding), hiện tại em đang dùng hotmail, tạo được 10 alias, sau dó vermail forwarding về gmail, nhưng giờ đang lỗi không ver được, bác nào có thể cho em một gợi ý ko ạ, dịch mail nào trả phí cũng được, miễn phí thì càng tốt :p

Cũng có nhu cầu nhiều mail mà giờ nó cứ bắt ver

Upvote 0
Upvote 0
nếu site mà cậu cần đăng kí để verify chấp nhận dạng mail kiểu này thì dễ vô cùng.
Với một email duy nhất, ví dụ là: [email protected] bạn có thể tạo hàng tỷ email khác nhau nhưng tất cả đều forward về [email protected] với cách làm dễ dàng như sau:
[email protected] bạn thêm +XXX với XXX = một con số hay chử cái, cụm chữ, dãy số bất kì.
=> mail+1@hotmail.com
=> mail+1000@hotmail.com
=> mail+abcd@hotmail.com
=> mail+1a2b3c@hotmail.com
... vâng vâng ...
thì tất cả những mail gửi đến những địa chỉ mail có dấu + đó đều sẽ gửi về [email protected]
Và những dịch vụ mail khác cũng có thể làm tương tự: gmail, mail.com, yahoo.com, live.com, aol.com, msn.com

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom