• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Dịch Vụ Hỗ trợ khách hàng của PayPal thật tuyênt vời !

boy0hl0alone

Junior
Reactions
32
MR
0.002
E muốn hỏi cả nhà là có bác nào được Paypal tặng $ miễn phí mà ko? hay là không có chuyện đó

chả là e có chơi 1 site . thì phải nạp vào site đó 25$. nhưng cái paypal của e nó mới lập bi limit thế là cũng hộc mặt ra 1 ngày là gỡ đc !
nhưng dở cái là gỡ xong lại không thanh toán đc cho site e làm việc
Vậy là e mail cho nó 2 ngày trời (tầm 4-5 mail ) .e phàn nàn , ca thán về việc Paypal tại sao không cho giao dịch và lỗi liên tục , và nói đại khái là paypal rắc rối...(e có nói rõ với nó là e cần giao dịch 25$ với site làm việc của e, e chụp cả ảnh lỗi cho nó xem , thật ra có biết English đâu, toàn dịch google 100% đó ) !
Thế rồi đến ngày thứ 3 nó nói trong mail tặng cho e 25$ và sẽ sử dụng đc sau 48h.ghi có vào tài khoản của e,bận việc. chiều check Paypal đúng là có 25$ thật . Kiểm tra trong bank thì $ vẫn nguyên (cứ nghĩ là nó fund $ từ bank vào paypal).. cũng chả mừng .vì nghĩ là nó sẽ lấy lai
..thế là sau 48h (2 ngày )
e fund $ từ paypal và site của e. và ok thank công.
e liền check bank online thì thấy số $ 600K còn nguyên. thấy lạ. (như mơ ).
e liền đép 25$ đó (vẫn từ cái acc paypal đó) vào 1 site khác :). và thành công !
vậy cuối cùng là e được 50$ .và thành công. trong khi tài khoản của e cũng chỉ đủ 25$ (600k) trong bank thôi
.. Vậy là mình bị hớ à

E MUỐN HỎI : là bác nào bị như e chưa ? Liêu paypal nó có trừ tiền đi nữa ko nhỉ? (mà nói thật e còn $ đâu mà trừ )
nếu Bác nào ko tin. e có thể cho xem pof paypal và mail của paypal all bằng chứng. e ko biết cách up ảnh

..(sr e ko biết cách diễn đạt và hơi dài dòng, ko biết đặt pic đúng chỗ ko? Mod thông cảm

Trước cũng có ông nào đó trên này post bài về việc contact cho pp phàn nàn điều gì đó,và đc tặng $20 vào balance

Nó bồi thường cho cậu ý mà ^^

;)) kiểu này kiếm ăn ngon ùi

$600k vãi thớt .

E muốn hỏi cả nhà là có bác nào được Paypal tặng $ miễn phí mà ko? hay là không có chuyện đó

chả là e có chơi 1 site . thì phải nạp vào site đó 25$. nhưng cái paypal của e nó mới lập bi limit thế là cũng hộc mặt ra 1 ngày là gỡ đc !
nhưng dở cái là gỡ xong lại không thanh toán đc cho site e làm việc
Vậy là e mail cho nó 2 ngày trời (tầm 4-5 mail ) .e phàn nàn , ca thán về việc Paypal tại sao không cho giao dịch và lỗi liên tục , và nói đại khái là paypal rắc rối...(e có nói rõ với nó là e cần giao dịch 25$ với site làm việc của e, e chụp cả ảnh lỗi cho nó xem , thật ra có biết English đâu, toàn dịch google 100% đó ) !
Thế rồi đến ngày thứ 3 nó nói trong mail tặng cho e 25$ và sẽ sử dụng đc sau 48h.ghi có vào tài khoản của e,bận việc. chiều check Paypal đúng là có 25$ thật . Kiểm tra trong bank thì $ vẫn nguyên (cứ nghĩ là nó fund $ từ bank vào paypal).. cũng chả mừng .vì nghĩ là nó sẽ lấy lai
..thế là sau 48h (2 ngày )
e fund $ từ paypal và site của e. và ok thank công.
e liền check bank online thì thấy số $ 600K còn nguyên. thấy lạ. (như mơ ).
e liền đép 25$ đó (vẫn từ cái acc paypal đó) vào 1 site khác :). và thành công !
vậy cuối cùng là e được 50$ .và thành công. trong khi tài khoản của e cũng chỉ đủ 25$ (600k) trong bank thôi
.. Vậy là mình bị hớ à

E MUỐN HỎI : là bác nào bị như e chưa ? Liêu paypal nó có trừ tiền đi nữa ko nhỉ? (mà nói thật e còn $ đâu mà trừ )
nếu Bác nào ko tin. e có thể cho xem pof paypal và mail của paypal all bằng chứng. e ko biết cách up ảnh

..(sr e ko biết cách diễn đạt và hơi dài dòng, ko biết đặt pic đúng chỗ ko? Mod thông cảm

Bạn xài bank nào thế? Kiểm tra kỹ tài khoản bank đi bạn. 1 số ngân hàng khi paypal nó load $ từ tk bank của mình, số tiền trong bank của bạn k bị trừ ngay đâu, mà nó sẽ phong toả. và nó vẫn báo Số Dư Thực là 600k, khi nào có lệnh báo nợ thì nó mới trừ của bạn. Bạn kiểm tra tài khoản xem số dư khả dụng có phải là 500k ko? Nếu số dư khả dụng vẫn là 500k thì tk bank của bạn mới thực sự an toàn.

bạn thông cảm 600K vnd . mình ghi nhầm

- - - Updated - - -

Bạn xài bank nào thế? Kiểm tra kỹ tài khoản bank đi bạn. 1 số ngân hàng khi paypal nó load $ từ tk bank của mình, số tiền trong bank của bạn k bị trừ ngay đâu, mà nó sẽ phong toả. và nó vẫn báo Số Dư Thực là 600k, khi nào có lệnh báo nợ thì nó mới trừ của bạn. Bạn kiểm tra tài khoản xem số dư khả dụng có phải là 500k ko? Nếu số dư khả dụng vẫn là 500k thì tk bank của bạn mới thực sự an toàn.
cảm ơn góp í của bạn. nhưng bạn ko đọc kĩ bài của mình à :)
mình dùng luôn cả 600k trong bank rồi mà ;) . và dùng luôn cả 25$ no tặng nữa hihi

bạn thông cảm 600K vnd . mình ghi nhầm

- - - Updated - - -

cảm ơn góp í của bạn. nhưng bạn ko đọc kĩ bài của mình à :)
mình dùng luôn cả 600k trong bank rồi mà ;) . và dùng luôn cả 25$ no tặng nữa hihi

vậy thì chúc mừng bạn, được quả hời

bạn có hiểu add funds from bank account là gì không? chỉ có duy nhất bạn mới làm thực hiện được hành động đó. PP cũng không bao giờ tự động làm việc này. giống như ở nước ngoài, bạn chỉ vào được nhà 1 ai đó khi chủ nhà đồng ý, còn không bạn sẽ bị kiện :)

bữa nay có vụ này nữa sao ta. kiểu này chắc ta cũng phải phàn nàn với pp thôi

payza tên cũng na ná mà sao nó khác quá =))

Mấy hôm nữa nó phát hiện ra nó nhầm nó trừ tiền trong paypal đấy, liệu mà fund tiền vào bank, ko tài khoản PP âm tiền là limit nha ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom