Đi mát xoa thanh toàn bằng WMZ - PM

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Ai dùng điện thoại smatphone thi dowload phần mềm WMZ và PM về , quen em mát xoa nào biết về MMO thì po cho em đó bằng WMZ và PM rất tiền không bị bà xã quản lý

Thớt giật Tít Hot quá xá luôn nhá!
THì tiền này các bà xã thường không để ý vì vậy thiết nghĩ đây là một phương pháp hết sức hiệu quả cho giới mày râu

Lol, ông nội Dũng cũng chơi thể loại này à :D

Đang tuyên truyền gì đó hả! Từ thanh toán tiền mặt thành thanh toán onl với dịch vụ má sa ge à

Lol, ông nội Dũng cũng chơi thể loại này à :D
Híc . Thì thấy bà xã hay quản lý tiền quá , đang tình quen em nào mátxa ngon ngon hướng dẫn chơi mmo để lúc đi riêng không cần cầm tiền

@tunvit code được phần mềm chay trên điện thoại được không. Để khách giao dịch WMZ và PM cho tiện

LOL :D:D

Mình ko sợ vợ , đi mát xa bảo vợ đưa tiền anh đi mát xa bình thường :D

@tunvit code được phần mềm chay trên điện thoại được không. Để khách giao dịch WMZ và PM cho tiện
Code ra gái còn được, mobile app xi nhê gì :D

THì tiền này các bà xã thường không để ý vì vậy thiết nghĩ đây là một phương pháp hết sức hiệu quả cho giới mày râu
mua thẻ cào cho em ấy bán lại cho nhanh hon. Chứ sent PM hay WMZ mất công tốn time em ấy lên 4me lập topic sell. còn đâu time mà mát xa mát gần cho anh em hả?

mua thẻ cào cho em ấy bán lại cho nhanh hon. Chứ sent PM hay WMZ mất công tốn time em ấy lên 4me lập topic sell. còn đâu time mà mát xa mát gần cho anh em hả?
Ví dụ mat xoa xong đến chỗ thư giãn bỏ điện thoại và " em cho anh số Z hoặc PM " . Và giá để thư giãn bây giờ là 10 usd. Và đi tầu nhanh là 15 , tầu chậm thì tự thỏa thuận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week