• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning ĐI CÂU SCAMER THÀNH CÔNG

Status
Not open for further replies.
Các thánh tu thiện hiển linh haha. Tiền cua ng ta thich lam gì ng ta làm chứ :D

cứ như trong phim ấy. scam này chưa chuyên nghiệp lắm :p
Chúc mừng thớt chơi lại dc scam. Cảm giác chơi lại dc nó chắc sung sướng lắm nhỉ :p
:))) mừng quá cũng tí bị đột quỵ :p:p:p

:))) mừng quá cũng tí bị đột quỵ :p:p:p
Hôm kia em cũng tí bị scam ABC 11tr, chuyển khoản xong cứ ngờ ngợ sao nó lại yêu cầu mình ghi nội dụng chuyển tiền dạng chuỗi ký tự nhỉ, ngờ ngợ nên call cho admin thì được biết đó là auto bank, khi nhập mã số đó vào thì tiền sẽ vào thẳng tk của thằng Scamer. Số em đúng là may mắn, đúng lúc đó hệ thống nó lỗi nên admin vợt kịp :))) chứ không thì mất toi tháng lương rồi :(( Chết vì tội tin người quá

ngày xưa đánh máy bại cả tay có 9,9 pp mà pp lúc đó thấp chứ phải bị mấy con cho scammẻ này ăn! cả tháng có 200k định bụng chở gấu đi ăn ai ngờ mất không! buồn thế lào ấy! con người sống với nhau thì để đức cho con cháu! lũ scammer đẻ con éo có lỗ đít đau!
chủ thread làm e thấy hả dạ vl ra!từ đó bỏ hẳn mmo, lâu lâu vào diễn đàn thấy cái gì dễ làm kiếm ít tiền tiêu thôi! tính cchất thời vụ là chính! nghĩ lại vẫn cay

Như vậy thớt có được coi là scamer không vậy mob @cuipap1984
Tại sao không ai phát hiện ra vụ thớt scam vậy, nick vẫn sống kìa ...

moá thằng scam như con đàn bà, lèm bèm kinh :oops:
e nghĩ nó có tờ rim nhưng mặc váy mà bên trong váy lại là cái chip Triumph :p
đúng là scam sợ nhất scam :rolleyes:
hài nhất là đoạn đòi tiền thối :D

thớt scamer kìa mọi người dù scamer 1 xu vẫn là scamer nhé , đi scamer của scamer vẫn là scamer
Hai chế có quan hệ gì vs ông scam kia không :))))

• Like
Reactions: Les
Hai chế có quan hệ gì vs ông scam kia không :))))
e nghĩ 2 bác ấy nói cũng có lí riêng
nói vui tý, k chừng 2 bác ấy là sứ giả đc gửi đến trong đoạn chát :D

• Like
Reactions: Les
Thánh scam xuất hiện :D

thớt scamer kìa mọi người dù scamer 1 xu vẫn là scamer nhé , đi scamer của scamer vẫn là scamer

Ai cũng biết thớt scam nhưng luật forum chỉ áp dụng khi scam người thôi nhé. :D.
Còn scam cờ hó thì thoải mái :rolleyes:

Ai cũng biết thớt scam nhưng luật forum chỉ áp dụng khi scam người thôi nhé. :D.
Còn scam cờ hó thì thoải mái :rolleyes:
thank bác.
P/s: trước khi có hành động đó mình đã thông báo cho 1 trong những Mod của mmo4me.com rồi (xin phép giấu tên, sẽ cung cấp khi mod của box này có yêu cầu). Nếu đã là scam thì cứ âm thầm mà làm, nhưng mình khác mình đã thông báo cho mod để hỏi ý kiến rồi :)

Tiện topic của thớt đang đông vui. Em cũng nhắn nhủ với cái thằng Scamer của em khôn hồn thì trả lại tiền ko có ngày em cho cắn câu như bác thớt. Em thấy nó vẫn hoạt động ở MMO. Đang rắc thính các bác ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week