Đẹp trai dĩ nhiên có tội, Nhưng xấu zai tại sao cũng có tội???? (cần thảo luận)

Mềnh thì mềnh chỉ thấy tội nghiệp những thằng đã F.A lại còn bị nhiễm nặng tư tưởng PHẢI CÓ TIỀN MỚI CÓ GẤU, còn suy nghĩ ngớ ngẩn như thế thì đáng kiếp:mad: Nên nhớ gái tham tiền thì chỉ là 1 bộ phận nhỏ, bộ phận đó chắc cũng nhỏ như mấy thằng con trai tham tiền thôi. Cái gọi là có tiền có gấu thì đó không phải là tình yêu, tiền thì chỉ đổi được tình dục thôi:cool::cool: Lại còn tư tưởng khoai to mới nực cười chứ, QHTD không phải cứ mang cối giã vào chày thì mới sướng đâu, nếu biết cách thì chỉ cần tay và môi (không cần lưỡi) là đã đủ cho gái nó sướng điên lên rồi :D:D Rút lại là muốn tán được gái thì chỉ cần "chém gió" giỏi, chém giỏi chứ không phải chém nhăng quậy, chém lung tung, chém giỏi là nói giả như thật mà nói thật thì như giả, chém làm sao để gái biết ta chém mà vẫn thích:p:p Nói thật chứ giờ tán gái là vô cùng dễ dàng, vì con gái ngày nay không còn e thẹn quá nhiều như xưa, cứ thích là nhích thôi:D:D:D
P/S: với gái tham vật chất mà các bợn muốn chén được thì chỉ cần bỏ chút tiền ra thuê 1 em xe xịn xịn, rủ đi chơi 1,2 lần là chén được ngay ấy mà, ai lái được ô tô thì càng dễ, đưa đi chơi xa 1 tí là thịt từ lần đầu:D:D:D - dĩ nhiên chi phí tốn khoảng 2,3 triệu, nhưng được " làm" cả đêm (thậm chí cả ngày) thì vẫn hời hơn đi CV cao cấp, lại còn "sạch" nữa (hi vọng là "sạch") :p:p:p:p:p
bác này chắc là "nông dân" chăm chỉ rồi :p:p:p:D:D:D

Đẹp trai như mình mà hiện tại vẫn FA đó thôi :cool::cool::cool::cool:

Forum này sắp thành lầu xanh . mắm tôm rồi :p:p toàn thấy bàn cách tán gái với kiếm rau sạch :eek::eek:
Bạn thấy câu hỏi tớ đánh trúng tâm lý của các thánh FA và Nông dân mmo chưa?

Con gái tốt đầy ra các bạn cứ tưởng con gái toàn tham tiền :D
Ngoại hình sạch sẽ, tươm tất, ăn nói đàng hoàng, sống tích cực và quan trọng là chân thật trong chuyện tình cảm kiểu gì không có bạn gái tốt :D
Tớ thì nói thật con gái Hám tiền tớ cũng biết như nào rồi, con gái gặp 1-2 lần có ý định Nhà nghỉ tớ cũng gặp rồi... Nó nhàm chán ko tạo ra cảm giác tình cảm để xác định lâu dài bạn à.... Dĩ nhiên tiền mình không có nên với gơn thích tiền mình phải next thôi, nhưng bạn gái hôm qua gặp rất bình dị, bạn ấy đã đi làm ....tuy hơi nhí nhảnh trẻ con tí nhưng lúc nc thì rất người lớn :D

Vậy để xem mình tư vấn có chuẩn ko nhé :D
Ông bà từ xưa đã có câu: "Con gái yêu bằng tai, con trai yêu bằng mắt". Muốn tán em nào thì đừng có mà thật thà quá - rớt ngay từ vòng gửi xe nhé. Bây giờ các girl khó hơn ngày trước nhiều, ngoài việc họ yêu bằng tai họ còn phải thấy được sự quan tâm của bạn nữa thì may ra mới có cơ hội. Ví dụ ngày Valentine này, ngoài việc hẹn cafe thì bạn phải có quà cáp gì chứ nhỉ? Không cần đắt tiền, 1 bó hoa chẳng hạn (mà ngay valentine hoa nó cũng đắt vãi ra :rolleyes:), bó hoa ngoài hoa hồng là chủ đạo (tất nhiên) nhưng lựa chọn hoa hồng màu gì và hoa nền là cả 1 vấn đề nhé. Mình thấy ít có bạn trai nào để ý vấn đề này. Hoa hồng đỏ, hoa hồng trắng, hoa hồng vàng, ... nó đều có ý nghĩa riêng. Để thể hiện sự quan tâm và muốn bắt đầu mối quan hệ thì theo thiển ý của mình: 1 bó hồng đỏ - vàng + hoa nền là 1 trong các loại hoa mà nàng thích (cái này thì bạn phải chịu khó hỏi bạn bè của cô ấy rồi ;)). Hồng đỏ tượng trưng cho tình yêu, hồng vàng tượng trưng cho tình bạn. Mới gặp lần đầu (hoặc 1 2 lần đầu) thì bó hoa này có vẻ hợp.

thế hoa hồng màu trắng dc k :))

Đã tán gái mặt phải chai lỳ, ăn nói phải chân thành thật lòng. Bạn phải chai lì kiểu ko quá xa quá gần, gần quá gái nó kiêu, xa quá thì hơi phũ quên ngay,Cứ lập lờ quan tâm hàng ngày nhắn tin, gọi điện nhưng ko cần nhiều quá, thi thoảng rủ đi chơi dạo mát, cafe, shoping, ( nên tặng quà vào những ngày dành cho gái) đủ để bạn gái mến là được. Tạo cảm giác bạn là chỗ dựa vững chắc cho người ta. Không sợ sệt lo âu đáng mặt đấng nam nhỉ, bạn gái bật đèn xanh thì ko đc run và làm tới từ từ nhẹ nhàng. Con gái cần nhất là người đàn ông mà cô ta có thể dựa đc cả đời, tấm lòng ấm áp bao dung.
P/S 1: Biết người biết ta trăm trận trăm thắng, Biết mình có thế mạnh gì để phát huy hoặc kìm chế tính xấu lúc tán gái, biết tâm lý bạn gái để đụng đúng chỗ sướng của bạn ý đảm bảo thành công. Tất nhiên Bạn Gái phải phù hợp theo cảm nhận với bản thân mình nhé =>90% đổ.
P/S 2: Cần gì bác cứ quăng lên đây a em tư vấn hoặc Google là bạn của mọi nhà. em thì tán gái toàn theo a google. :D

Tán gái ấy à. Nó là một nghệ thuật, phải biết nhìn mặt mà đoán cái bộ lòng. :D
Có gái thì thích được rót mật vào tai, có gái thì lại thích lời thẳng lời thật 1 chút (đương nhiên không phải thẳng thật tới mức như đập sự thật cái ầm vào mặt người ta :D), người thì thích nghiêm chỉnh, người lại thích bông đùa, có người cứ xì chút tiền ra ga lăng 1 chút là đã đổ rồi, có người thì lại không thích chưa gì đối phương đã ga lăng này nọ như vậy.
Cho nên, cứ từ từ mà cảm nhận rồi học hỏi mà rút kinh nghiệm nhìn mặt đoán lòng đi bạn. :) Nếu cứ rập khuôn một phong cách mà tán được mọi cô gái thì các cô đều bị tán hết rồi à???
Có điều đã mang danh tán gái thì thiệt tình là hổng có đàng hoàng chút nào, theo mình thì cứ thẳng thẳng thật thật như chính bản thân mà hành động thôi, như vậy thì mối quan hệ cũng tốt hơn. Trừ phi có chí hướng chơi cho vui là chính thì uầy mình không muốn nói tiếp đâu. :) Chơi bời một chút cũng không hẳn là xấu nhưng phải biết điểm dừng, đừng cậy chút hào hao rồi đi hại người là được. :)
Chung qui là chỉ có thế thôi, ai thích đi đường nào thì tự chọn. :D

Có gái thì thích được rót mật vào tai, có gái thì lại thích lời thẳng lời thật 1 chút (đương nhiên không phải thẳng thật tới mức như đập sự thật cái ầm vào mặt người ta :D), người thì thích nghiêm chỉnh, người lại thích bông đùa, có người cứ xì chút tiền ra ga lăng 1 chút là đã đổ rồi, có người thì lại không thích chưa gì đối phương đã ga lăng này nọ như vậy.
Cho nên, cứ từ từ mà cảm nhận rồi học hỏi mà rút kinh nghiệm nhìn mặt đoán lòng đi bạn. :) Nếu cứ rập khuôn một phong cách mà tán được mọi cô gái thì các cô đều bị tán hết rồi à???
Có điều đã mang danh tán gái thì thiệt tình là hổng có đàng hoàng chút nào, theo mình thì cứ thẳng thẳng thật thật như chính bản thân mà hành động thôi, như vậy thì mối quan hệ cũng tốt hơn. Trừ phi có chí hướng chơi cho vui là chính thì uầy mình không muốn nói tiếp đâu. :) Chơi bời một chút cũng không hẳn là xấu nhưng phải biết điểm dừng, đừng cậy chút hào hao rồi đi hại người là được. :)
Mình yêu nhau đi ^_^

Thớt này muốn tán được gái trước tiên phải tập trồng rau. Khi nào trồng được rau thì sẽ tán được gái :D

nhưng mà có vài thành phần tán ko đổ rồi lại nói con người ta là les mới khổ=]]]

Điều em lo sợ nhất lúc này không phải vấn đề tán gái nữa

Mà em sợ ngày mai 24h.com.vn hay anh ếc sờ pét sẽ đưa em thành người nổi tiếng

Em nghĩ bác nên cho số em ý, khi nào cần đổ vỏ chắc em ấy sẽ gọi lại :eek::eek::eek:

p/s: em đùa thôi bác đừng tưởng thật :D

Em thấy bác cứ lo kiếm tiền đi, có tiền thì các thể loại gấu, chó, lợn,.v.v.. sẽ tự tìm đến bác. Lúc đó bác chỉ việc mần thôi :D:D:D

Tình hình như này các bác, các bạn....(xin phép vì khó xưng hô quá)

Mình hiện tại độc thân, cũng đã dài hạn như cơn mưa nặng hạt. tối nay ông anh mời đi uống cafe để ông ấy tán gái, em gái ông ấy tán thì lại dẫn theo một em nữa, ở trọ cùng nhau... đại loại nó là như thế.

Mình cũng chả có ý định tán tỉnh gì đâu vì mình KHÔNG ĐƯỢC HANDSOME, xác định có tán thì đi một mình thôi, đi làm nền cho ông anh là chính(anh em hiểu nhau)..... Lúc ngồi cafe nghe hát ầm quá cũng chỉ ngồi im mắt lim dim, thuốc cũng chả dám hút, Cũng tử tế kéo ghế cho e ấy ngồi, mời em ấy hát bột bài song ca, thi thoảng hòi thăm em ấy làm gì, nhà ở đâu ..v.v. gọi là xã giao, dần dần cũng ậm à được vài câu.

Lúc về (đường khá dài) cũng định mở lời xin số em ấy, ng ta bảo thích là xin số ko phải ngại, rồi cũng bắt chuyện chém gió (đã lạnh gió càng lạnh hơn), em ấy cũng trêu lại mình, hai đứa cũng có vẻ..... thoả mái hơn trước. Rồi em ấy nói câu như này :"Chắc anh có người yêu rồi"... Mình bảo Hiện tại anh không? rồi đi được một đoạn e ấy lại nói kiểu như minhf có ng yêu rồi bỏ ý định xin số đi....

Trước đây ng ta thường nói, Con trai đẹp mã đã là cái tội có thể bị trục xuất khỏi việt nam, vậy mình Xấu Zai sao cứ làm quen em nào là y như rằng bị gán cho cái tội "có người yêu", mặc dù mình cũng quan tâm từ cái nhỏ nhất

Taij sao vậy? ai trả lời được không? tình trạng như này bao giờ mới kiếm cho mẹ Một Nàng Dâu
mặc dù em rất đẹp trai nhưng cũng tán gái éo được con nào hết. chia buồn cùng thớt.. tình trang của thớt đang giống tình hình của nhiều thánh FA khác. ít ra cũng có người cùng cảnh ngộ. ai thông cảm cho thớt thì nhào vô

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back