Telegram Bot @DefiqaBot - Nhận 10 DFI (150$) trong 2 phút

ĐỂ NHẬN ĐƯỢC NHIỀU KÈO AIRDROP ,VÀ THÔNG TIN DỰ ÁN, CŨNG NHƯ THỜI GIAN KẾT THÚC , MÌNH SẼ ĐĂNG HẾT VÀO KÊNH TELEGRAM, CÁC BẠN VÀO SUB KÊNH MÌNH NHÉ , CÁM ƠN , CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI MAY MẮN , LỤM ĐƯỢC NHIỀU LÚA HƠN

ĐỂ NHẬN ĐƯỢC NHIỀU KÈO AIRDROP ,VÀ THÔNG TIN DỰ ÁN, CŨNG NHƯ THỜI GIAN KẾT THÚC , MÌNH SẼ ĐĂNG HẾT VÀO KÊNH TELEGRAM, CÁC BẠN VÀO SUB KÊNH MÌNH NHÉ , CÁM ƠN , CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI MAY MẮN , LỤM ĐƯỢC NHIỀU LÚA HƠN

Chúc bác một buổi tối an lành

? Airdrop: Defiqa
? Giá trị: $ 100
? Giới thiệu: $ 50
? 10 + 5 DFI
⏰ 2 phút Nói chuyện với bot điện tín ?
? https://t.me/DefiqaBot?start=r07210671150

? Hướng dẫn từng bước:
? Tham gia cuộc trò chuyện qua điện tín của chúng tôi
? Tham gia kênh điện tín của chúng tôi ? Theo dõi trang Twitter của chúng tôi
? Thông tin Defiqa Mục tiêu không chỉ là “một nền tảng DeFi khác”, Defiqa sẽ cung cấp cho người dùng quyền truy cập vào đầy đủ các dịch vụ quản lý tài sản và ngân hàng truyền thống có thể truy cập được cho cả người dùng tiền điện tử và tiền pháp định, khả năng nhận được lợi nhuận lớn thông qua tiết kiệm nhiều lần và các sản phẩm ngân hàng được xây dựng trên Hệ sinh thái DeFi.

? Airdrop: Defiqa
? Value: $ 100
? Referral: $ 50
? 10 + 5 DFI
⏰ 2 minutes

Talk with the telegram bot
https://t.me/DefiqaBot?start=r06776161120
? Step-by-step guide:
? Join our telegram chat
? Join our telegram channel
? Follow our Twitter page
Nhận ngày 15/3