VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Bắt đầu thấy lo. dự là có quả cam cực lớn ngày đầu năm. hiện tại rất nhiều đơn hàng thớt chưa làm đc. đơn hàng mình từ T2 đến hôm nay T7 vẫn chưa thấy đâu. có hỏi thì ậm ờ cho qua chuyện

Bắt đầu thấy lo. dự là có quả cam cực lớn ngày đầu năm. hiện tại rất nhiều đơn hàng thớt chưa làm đc. đơn hàng mình từ T2 đến hôm nay T7 vẫn chưa thấy đâu. có hỏi thì ậm ờ cho qua chuyện
Nếu lo có thể refund bất cứ khi nào cậu muốn nhé ^^ Thật sự mình cũng rất áp lực khi hẹn các bạn hoài :(

acc vultr mấy ngày thì có hàng hả cậu, ngày chắc chắn ấy
Mình báo khách 1 tuần nhưng chưa bao giờ đúng hẹn, các bạn nên xác định cái nào sẽ đợi lâu cái nào có trong 24h hoặc có ngay. Ở đây hàng chậm thường là VULTR hoặc khách order qua Paypal, còn lại các mặt hàng khác có trong 24h hoặc có luôn nên các bạn tránh đánh đồng tất cả nhé ^^

Mình báo khách 1 tuần nhưng chưa bao giờ đúng hẹn, các bạn nên xác định cái nào sẽ đợi lâu cái nào có trong 24h hoặc có ngay. Ở đây hàng chậm thường là VULTR hoặc khách order qua Paypal, còn lại các mặt hàng khác có trong 24h hoặc có luôn nên các bạn tránh đánh đồng tất cả nhé ^^
bác kiểm tra xem em còn bao nhiêu acc chưa giao, giao hết cho em luôn nào. đc hơn 2 tháng rồi ấy nhỉ :D:D:D

bác kiểm tra xem em còn bao nhiêu acc chưa giao, giao hết cho em luôn nào. đc hơn 2 tháng rồi ấy nhỉ :D:D:D
Còn 5 acc chưa tính mấy acc cậu báo die, tối nay có hàng tiếp nhé ^^

Yahoo: nguhanhson_startlovehere

* wmz: Z222098620840 - Z189010077150
* PM: U3632514

Bộ này giá thế nào bạn?

6. Bộ tool seo GSA

Site này có nhiều tool seo cho ace, mình liệt kê 1 số soft thông dụng

* Search Engine Ranker

... 30$/ license sử dụng mãi mãi
... Bảo hành 1 năm kể từ ngày mua

* Captcha Breaker

... 45$/ licensen sử dụng mãi mãi
... Bảo hành 1 năm từ ngày mua

* SEO Indexer

... 5$/ licensen sử dụng mãi mãi
... Bảo hành 1 năm

Goodluck to all

anh ơi ! em muốn mua cái GSA captcha braker anh pm Y!M ko thấy trả lời.anh pm lại em nhé :)

hi vọng dc refund hơn 1 tháng rồi, yh toilatoi_4020

Inbox stk nhé cậu, sr đã làm mất thời gian của cậu @@

anh ơi ! em muốn mua cái GSA captcha braker anh pm Y!M ko thấy trả lời.anh pm lại em nhé :)

GSA hiện tại ko nhận nữa nha cậu, hẹn cậu lúc khác nhé ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom