VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

giá tốt không có gì để bàn
support chậm, có key soft gần tuần không get xong được
bù lại thẳng thắn, refund là refund luôn
vote cho dịch vụ ổn

Acc http://zbigz.com/ có được tính vào loại acc 3$ 1 tháng không bác... :p

Yahoo j thế cậu?
^^ Hỏi mà không trả lời. Buồn ghê.. Bác xem xét trang này giúp em nhé. Cám ơn bác...

@soonlove online YH refund cho mình 2 key GSA SER nhé. Còn key nào die nữa c cứ refund luôn mình không đợi nữa đâu. Ngoài GSA ra còn bao nhiêu thứ phải thuê VPS proxy mà cứ ngồi đợi key. C cứ nói xong cuối cùng mất hút luôn kỳ vậy.

Bác dạo này làm kì quá, mình mua quá trời rồi, khách quen mà toàn bị bơ. Ngày nào cũng pm mấy lần, dt nhắn tin tùm lum cũng bơ như thường. Mấy cái acc hirewriter và fivesquid...ngày nào cũng pm bác gần nửa tháng rồi chưa giải quyết cho mình nữa :(

Vote cho dịch vụ lâu năm uy tín, nhưng gần đây bác làm ăn hơi chậm trễ trong công việc! cũng làm ảnh hưởng đến phần nào ae khách hàng. Mong bác chăm chút hơn nữa cho dịch vụ để ae yên lòng ;)

SR các bạn, dạo này bận chút việc gia đình với vợ sắp sinh lần 2 nên lu bu quá, ai ần gì pm lái nhé. Cố gắng giải quyết nhanh cho mọi người trong 48h tới @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week