VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

đại ca dạo này bận gì thế. về hàng nốt em mấy con nào, web ko có plugin bị spam ác quá :(

Chừng nào cậu online vậy, cho mình 1 thời điểm đi cậu ơi, tuần sau hay tháng sau, làm việc phải có thời gian cụ thể chứ, mình nhắn tin đt, pm yahoo liên tục mà cậu không thèm trả lời hoặc trả lời thì cụt ngũn "tối nay rồi tối đi", mà tối nào mình cũng chờ cậu rồi mà chẳng thấy cậu đâu cả vậy hẹn làm chi vậy, thà cậu cho mình cái hẹn: 1 tuần sau mà đúng 1 tuần sau cậu lên đi.

uh thì cậu nói cậu bận, vậy chứ mình có kêu có làm việc lúc cậu bận không? mình chỉ hỏi cậu là chừng nào xong, chừng nào làm, hoặc chừng nào nói chuyện được mà thôi.

Mình chỉ muốn hỏi cậu 1,2 câu như trên thôi mà sao thấy khó khăn quá!

Mình từng mua rất nhiều đồ của cậu rồi mà cậu cư xử kiểu này làm mình nhịn không được, đành rằng cậu là người làm ăn đàng hoàng nhưng cậu nên coi lại cách cư xử của cậu.

Khi nào cậu online thì cho mình 1 thời gian cụ thể là ngày nào đi để mình khỏi phải chờ cậu hoài.

Last edited:
Chừng nào cậu online vậy, cho mình 1 thời điểm đi cậu ơi, tuần sau hay tháng sau, làm việc phải có thời gian cụ thể chứ, mình nhắn tin đt, pm yahoo liên tục mà cậu không thèm trả lời hoặc trả lời thì cụt ngũn "tối nay rồi tối đi", mà tối nào mình cũng chờ cậu rồi mà chẳng thấy cậu đâu cả vậy hẹn làm chi vậy, thà cậu cho mình cái hẹn: 1 tuần sau mà đúng 1 tuần sau cậu lên đi.

uh thì cậu nói cậu bận, vậy chứ mình có kêu có làm việc lúc cậu bận không? mình chỉ hỏi cậu là chừng nào xong, chừng nào làm, hoặc chừng nào nói chuyện được mà thôi.

Mình chỉ muốn hỏi cậu 1,2 câu như trên thôi mà sao thấy khó khăn quá!

Mình từng mua rất nhiều đồ của cậu rồi mà cậu cư xử kiểu này làm mình nhịn không được, đành rằng cậu là người làm ăn đàng hoàng nhưng cậu nên coi lại cách cư xử của cậu.

Khi nào cậu online thì cho mình 1 thời gian cụ thể là ngày nào đi để mình khỏi phải chờ cậu hoài.
Mệt cậu nhỉ? cậu có lúc bận ko? đã bảo tối nay thì biết tối nay đi. Đơn hàng của caụa mình bảo khó làm nên phải đợi :|. Ngày nào cũng làm tốn bao thời gian và tài nguyên mà đã qua đâu, nếu cậu ko đợi dc cái đó thì cancel nhé

Mệt cậu nhỉ? cậu có lúc bận ko? đã bảo tối nay thì biết tối nay đi. Đơn hàng của caụa mình bảo khó làm nên phải đợi :|. Ngày nào cũng làm tốn bao thời gian và tài nguyên mà đã qua đâu, nếu cậu ko đợi dc cái đó thì cancel nhé
thì cậu có nói khó làm gì đâu, lúc nào cũng tối đi, rồi kêu yahoo, pm điện thoại cái gì cũng không trả lời được thì ai biết tình hình ra sao? mình có lúc nào không đợi cậu đâu, chỉ là muốn biết chừng nào cậu làm mà thôi, nếu cậu trả lời như trên được 1 lần thì mừng lắm rồi.
Mình thấy viết vài dòng trả lời có tốn thời gian lắm đâu mà lại làm cho anh em thông cảm lẫn nhau nữa, không hiểu sao cậu cứ giữ thái độ im im như vậy nữa.

Last edited:
vừa gửi tin nhắn yahoo với nt điện thoại cho bạn, hy vọng bạn sớm trả lời và bảo hành cho mình nhé
Xin cảm ơn,

chào cậu, hôm qua đang nói chuyện thì yahoo bị out, nhưng tớ có chuyển tiền cho cậu rồi ak. Mong cậu giúp giùm voucher uploaded ... Cám ơn cậu nhiều nhiều.

minh co PM yahoo nhung khong thay tra loi. Muon mua 5 software. Vui long kiem tra giup nhe.

Mua acc Rapidgator 7$/2 month cua bac nay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week