VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Bận có thể nói trước mà bạn , nếu thích report thì chụp lại log chat, xem thời gian mình nói và ngồi chờ bạn trả lời thế nào . Report đi :)
1 người bán mà nhiều người mua pm 1 lúc thì 3 đầu 6 tay sao rep lại ngay đc , bạn mới đợi 3 phút mà đã nói dịch vụ tệ thì bạn bỏ luôn tiền túi ra mua cho nhanh :)

xin lỗi chủ thớt nhé , proof log chat ko đủ , mình chờ dài cổ mới thấy bạn trả lời = dấu ? xong bắt đầu lại chờ tiếp nên mới ức chế :) Chúc bạn đông khách !

bán hàng kiểu gì lâu lâu trả lời 1 lần, gọi điện không bắt máy, giao key không xài được, đăng kí tài khoản chưa thấy đăng kí gì hết, mình mệt mỏi lắm rồi.
Chẳng phải đã bảo tối lên sao?Còn tk là tk gì? Chẳng phải đã deposit xong cho cậu còn gì?

Chẳng phải đã bảo tối lên sao?Còn tk là tk gì? Chẳng phải đã deposit xong cho cậu còn gì?
Đã nói chuyện với chủ topic. Post này mình post trước khi nhận được tk do chủ topic bận gì đó nên trả lời chậm quá, giao dịch vẫn đang tiến hành, hi vọng chủ topic hoàn thành sớm giao dịch tốt đẹp với mình, sau này tiếp tục hợp tác. Mong chủ top trả lời nhanh chóng và hợp tác hơn, mình sẽ ủng hộ và giới thiệu thêm bạn bè.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom