VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

WUp làm gì có chỗ nào điền code , nó mới ra nên đã có code đâu :binhsua31:

:d bạn chưa dùng code filesonic rồi. Chắc thằng wupload này cũng giống thế thôi. hôm nọ tôi mua anh Phương anh gửi cho link voucher code http://filesonic.com/... code gì gì đó. Click vào và đăng nhập email và password để nó verify là đc :d.

:d bạn chưa dùng code filesonic rồi. Chắc thằng wupload này cũng giống thế thôi. hôm nọ tôi mua anh Phương anh gửi cho link voucher code http://filesonic.com/... code gì gì đó. Click vào và đăng nhập email và password để nó verify là đc :d.

bạn bị làm sao thế , thằng FSN nó ra từ lâu rồi nên mới có chỗ điền code , ai tìm được chỗ điền code của thằng WU mình cho không 50$ :binhsua58:

pm yh mà ko thấy bác trả lời gì hết. bác có online thì pm dùm cái. đang cần mua voucher uploadstation

Soon ơi không xem lại vps cho tớ ah. Dupfile kinh khủng quá.

Giải quyết chưa nhỉ :)

pm yh mà ko thấy bác trả lời gì hết. bác có online thì pm dùm cái. đang cần mua voucher uploadstation

Hồi sáng chưa kịp trả lời tn thì rớt mạng, đã pm lại nhưng ko thấy hồi âm :-s

Bạn Phương giải quyết cho mình cái. Mua VPS 14Gb RAM bạn bảo hành 3.5 Gb là sao. VPS thì up ftp dupfile kinh khủng luông. Xem lại hộ nhé.

Bạn Phương giải quyết cho mình cái. Mua VPS 14Gb RAM bạn bảo hành 3.5 Gb là sao. VPS thì up ftp dupfile kinh khủng luông. Xem lại hộ nhé.

Chắc là có đôi chút nhầm lẫn, cậu pm yahoo để được refund nhé :)

ngày hôm nay chưa ai up à. Thì up lên nào. Vps nói chung cho đến giờ này chạy tít lắm anh à. Hi vọng ko dính hàng Sanchex như con lúc đầu :>

ngày hôm nay chưa ai up à. Thì up lên nào. Vps nói chung cho đến giờ này chạy tít lắm anh à. Hi vọng ko dính hàng Sanchex như con lúc đầu :>

Có thằng em thật tốt, lúc nào cũng pr cho anh nó :)

Vừa mới giao dịch chúc bác này đắt hàng cái nào;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom