VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Bận thì tớ cũng thông cảm thôi nhưng một khi đã onl rồi thì phải bảo hành cho đàng hoàng.
Host chạy web mà cứ bỏ mặc khách hàng sống chết mặc bay vậy seo được.
Ngay cả onl rồi kêu đợi tí mà chút cũng biến đâu mất, info bảo hành cũng ko có.

2 tháng die 2 phát. Ko bảo hành được thì refund lại cho người ta còn thuê người khác.
Tiền ko trả mà bảo hành thì như shits (xin lỗi em nói bậy vì hơi bực mình!)

Attachments

30 KB · Views: 30
Bận thì tớ cũng thông cảm thôi nhưng một khi đã onl rồi thì phải bảo hành cho đàng hoàng.
Host chạy web mà cứ bỏ mặc khách hàng sống chết mặc bay vậy seo được.
Ngay cả onl rồi kêu đợi tí mà chút cũng biến đâu mất, info bảo hành cũng ko có.

2 tháng die 2 phát. Ko bảo hành được thì refund lại cho người ta còn thuê người khác.
Tiền ko trả mà bảo hành thì như shits (xin lỗi em nói bậy vì hơi bực mình!)

Ôi đệt, ko phải có tiền thì muốn nói gì nói nhé, ai là shit ở đây. Cậu chấp nhần hàng giá rẻ thì phải đi đôi với rủi ro, die mình bh cho cậu backup lại site là bt. Nếu 100% live mãn hạn thì làm gì có giá đó cho cậu. Cái kiểu nc thấy muốn **** vào mồm cậu quá

Chính xác là tối qua định bh cho cậu, nhưng vào mmo thấy cậu cm kiểu dễ ghét nên sáng pm refund mà chưa được, từ h đến sớm mai vui lòng pm lại dùm cái rùi vĩnh viễn biến khỏi tầm mắt mình

Chính xác là tối qua định bh cho cậu, nhưng vào mmo thấy cậu cm kiểu dễ ghét nên sáng pm refund mà chưa được, từ h đến sớm mai vui lòng pm lại dùm cái rùi vĩnh viễn biến khỏi tầm mắt mình
refund lại đòi bớt tiền, nói cho nhục quá mới chịu trả.
Có thói đâu refund bao nhiêu cũng chỉ 50%, thế 1 hum nữa hết hạn nó đòi refund mày cũng trả 50% seo. Tính éo gi cũng lợi cho mày ak.
Khôn có sỏi. **** vào mồm ****** may đấy, chửi tao á!

bớt nóng đi em chỗ làm ăn mà :binhsua149:

Anh Sơn làm ăn uy tín đó giờ, chậm tí đã lên 4rum chửi, gặp em làm ăn mà comment kiểu đó đừng mơ em bảo hành chứ nói gì đến refund. :binhsua146:

vpn HMA 5$/ tháng hả, dùng bản gốc 2IP cùng 1 lúc hả bạn :D

HMA dùng được 2 ip nhưng hết hàng :-s

ảnh mấy phần mềm bị lỗi kìa anh Sơn, sửa lại đi. Tiện thể up hộ anh

Hổm rầy bận quá ko để ý, để rảnh up lại ( cái site up ảnh của mềnh die do DMCA :((

Đặt mua 1 con Multi Poster Blend nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,265
Latest member
tuudz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week