VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

đang cần gấp acc vultr mà thấy chắc 1 tháng cũng chưa tới lượt mình thôi đi làm cái thẻ về reg cho nhanh :)

đang cần gấp acc vultr mà thấy chắc 1 tháng cũng chưa tới lượt mình thôi đi làm cái thẻ về reg cho nhanh :)
Nên suy nghĩ trc khi phát ngôn nhé cậu? Tự dưng ở đâu chui ra nói câu này vậy?

vãi mấy thánh suy nghĩ tiêu cực dữ, thấy mọi người chưa nhận đc acc mà bh tôi oder thì chắc nghĩ tháng sau mới nhận đc acc thôi chứ có ý gì đâu nhể :3

vãi mấy thánh suy nghĩ tiêu cực dữ, thấy mọi người chưa nhận đc acc mà bh tôi oder thì chắc nghĩ tháng sau mới nhận đc acc thôi chứ có ý gì đâu nhể :3
e tự nhiên chui vào nói dịch vụ người ta ko tốt thì đương nhiên bị ném đá rồi, :D, hàng chất phải đợi thôi e, mong bác thớt cố gắng sớm có hàng cho ae :rolleyes:

Tớ mua 3 acc Vultr từ 3 tuần trước. 2 tuần trước cậu giao 1 acc giờ còn 2 acc nữa mà pm yh mấy ngày rồi không thấy trả lời.
YH: wolf_tz

Tớ mua 3 acc Vultr từ 3 tuần trước. 2 tuần trước cậu giao 1 acc giờ còn 2 acc nữa mà pm yh mấy ngày rồi không thấy trả lời.
YH: wolf_tz
PM lúc ko online đó cậu, khi nào ol pm lại mình ^^

PM lúc ko online đó cậu, khi nào ol pm lại mình ^^
có hàng giao mình luôn với, hôm kia pm nói tối hoặc sáng hôm qua có mà giờ vẫn ko thấy j @@

Sao cực khổ thế mấy bác, mấy thứ nayf em còn 1 ít nè, anh em cần thì hú nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week