VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Đem lên tận đây luôn ah, mình đã delete yahoo rồi còn lên đây tranh cãi, cậu chỉ là loại cơ hội thôi. Nếu xác định ko mua key thì xin stk làm gì? Mình tưởng pay rồi nên reg key gởi him, ai ngờ him chưa pay còn nói để xem dùng dc sẽ pay? Vậy mình reg xong phải chờ cậu hay mong cậu test ok để dc pay sao? Hay kiếm cớ muốn dùng free, uh thôi dùng free thì im im dùng đi, còn chửi người khác ngu, cậu thì khôn lắm, khôn nên mới có cái dùng free mà ko mang tiếng cam :D Mình thì ngu rồi nên lần sau phải check thông tin rõ ràng để tránh mấy con dog chơi dơ như cậu. Về phần cái host, mình chỉ bh khi die, mọi vân đề về kĩ thuật cậu phải support bên host gator là đúng rồi, mình đã đưa cả bill cậu còn muốn gì nữa? Mình chỉ là người reg chứ ko phải chủ host mà đi fix lỗi dc, cứ dùng đến khi nào die sẽ refund theo số ngày sử dụng, ko cần bh nữa đâu. Nếu cậu còn cố tình phá topic mình sẽ nhờ admin xử lí, mình ko rảnh đôi có với hạng chơi dơ như cậu :rolleyes:

bác ơi đọc yahoo cũng thấy rành rành ra đó la bác sai mà bác cứ chửi khách thế. có gì qua đây nói nè. mình sợ bác report à, ngta post proof chat rành rành ra đêy mà cứ bảo ngta cố tình nói thế này thế kia để dùng free, mắc cười quá à. tự mình lú lẫn rồi đi chửi khách
https://mmo4me.com/threads/tu-cach-ban-hang-cua-bac-soonlove-box-services.254617/

bác nói mình dùng free làm ơn chứng minh cái key bác post hqua đã xài đi, mình thậm chí đã clear history, hyhy mình cũng nói rõ ràng trong ảnh chụp chat ai đọc cũng biết thôi à.

ừa vậy đi nghe, hy vọng nó mau die để mình khỏi dính dáng tới loại ng như bác :"> cực quá mà, bị lú lẫn rồi

Làm ơn onl giao hàng đi pác ơi... Buôn bán lâu quá ah, im hơi lặng tiếng nữa
Loại khó reg nên ko giao nhanh được cậu thông cảm đi, ai cũng pm hỏi cùng 1 câu trả lời mãi cũng đuối

bác check yahoo rồi gửi Acc cho nick hieu.ha377 giup e vs nhé.hôm qua gửi $ bác bảo chờ 2h có acc mà mãi đến giờ vẩn ko thấy :(
Gởi rồi đó cậu :D

Nói thật chờ hết nổi rồi , mua 11acc vultr bác hẹn 1 tuần có , giờ cũng phải 3 tuần rồi giao hàng kiểu nhỏ giọt , làm quá thì bác mới giao hàng . Nói chung sp ko tốt nếu ko muốn nói là quá kém . Nói đi cũng phải nói lại 5 acc vultr bạn đưa xài ok . Nhưng mình ko chịu nổi cái vụ sp này đâu . Tiền đã giao đủ rồi mà giờ còn phải đi năn nỉ để lấy hàng nữa . Giờ bạn nói thẳng ở đây cho mình cái hẹn luôn đi khỏi pm yh chi mất công nữa , 1 ngày 2 ngày ... hoặc 1 tuần có đủ hàng cho mình , Hoặc refund cũng được .Mình cũng chả có time đâu mà mỗi ngày phải pm cho bạn , bộ bạn tưởng chỉ mình bạn bận thôi sao còn người khác ko bận à , người ta cần hàng mới mua của bạn mà bạn làm ăn vậy thì nói thật . Nếu có thêm một dịch vụ như bạn , sp người ta tốt thì nói thật bạn ko có 1 khách để mà ăn luôn chứ ở đó mà bận.

Nói thật chờ hết nổi rồi , mua 11acc vultr bác hẹn 1 tuần có , giờ cũng phải 3 tuần rồi giao hàng kiểu nhỏ giọt , làm quá thì bác mới giao hàng . Nói chung sp ko tốt nếu ko muốn nói là quá kém . Nói đi cũng phải nói lại 5 acc vultr bạn đưa xài ok . Nhưng mình ko chịu nổi cái vụ sp này đâu . Tiền đã giao đủ rồi mà giờ còn phải đi năn nỉ để lấy hàng nữa . Giờ bạn nói thẳng ở đây cho mình cái hẹn luôn đi khỏi pm yh chi mất công nữa , 1 ngày 2 ngày ... hoặc 1 tuần có đủ hàng cho mình , Hoặc refund cũng được .Mình cũng chả có time đâu mà mỗi ngày phải pm cho bạn , bộ bạn tưởng chỉ mình bạn bận thôi sao còn người khác ko bận à , người ta cần hàng mới mua của bạn mà bạn làm ăn vậy thì nói thật . Nếu có thêm một dịch vụ như bạn , sp người ta tốt thì nói thật bạn ko có 1 khách để mà ăn luôn chứ ở đó mà bận.
Các bạn chỉ buy loại khó làm thì ko thể nhanh dc, nếu cậu thấy ko đợi dc thì pm yahoo nói mình refund mình refund luôn cần gì lên đây trình bày. Pm stk qua inbox hoặc yahoo mình refund 5 acc còn lại

bác ơi em nick : [email protected]. mới chuyển tiền mua themesforest. Bác check và trả lời qua yahoo giúp em đã nhận được tiền chưa ạ. Em cảm ơn:)

Đã nhận, đợi hàng nhé ^^

Mình muốn mua GSA 20$ thì bao lâu có hàng sau khi chuyển tiền

GSA mình tính 30$ rồi nhé, mình bận quá chưa update topic được, sr cậu ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,455
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week