Spotlight Để tiết kiệm thời gian và tiền bạc hãy sử dụng hệ thống giao dịch tự động Zulutrade!_TỰ ĐỘNG GIAO DỊ

Status
Not open for further replies.
Cái zulutrade này từ lâu rồi mà bác !
Dùng robot trade forex mà bằng mấy cái robot rẻ tiền hoặc miễn phí thì khó mà ăn lắm !
Cắm đầu đi xuống là chắc chắn !

hình như mình theo thằng tradeguru, hồi nãy tự nhiên bấm nhầm nút nó xóa bà thằng đó trong list của mình rồi, nhớ mang máng nó thôi (kiếm theo Israel)

lúc mình theo nó thì nó đang ăn, theo rồi thì biểu đồ cắm đầu xuống đất :m020:

bác thử theo thằng essam elmolla ngon phết,nó vào lệnh toàn lời không à ;)),mà bác nên xem year đừng xem all khó chính xác

trong những người đánh cùng có bác connectingall trông forum đánh đỉnh không chịu được toàn thấy lãi haizzz,nhìn mức lãi của ông ý mà ngưỡng mộ quá :m020:

- - - Updated - - -

Cái zulutrade này từ lâu rồi mà bác !
Dùng robot trade forex mà bằng mấy cái robot rẻ tiền hoặc miễn phí thì khó mà ăn lắm !
Cắm đầu đi xuống là chắc chắn !

bác cho em xin cái tư vấn robot nào không rẻ tiền để trade bây giờ ;)) ;))

toàn nick mơi chọc phá mình bựa ghế,chưa thử sao biết bo tay
Em nick cũ cũng thik trêu anh a lê hấp nè, em ghét cái mặt avarta của anh lắm ạ. :D

các bạn đăng kí đang lãi nhé,check accuot lại ^ ^

có mình bác extraww là không lãi thôi hớ hớ ;))

cái này cụ thể ra sao vậy bác? bác có thể hướng dẫn cụ thể hơn không? có gì pm chữ ký nhé

cái này cụ thể ra sao vậy bác? bác có thể hướng dẫn cụ thể hơn không? có gì pm chữ ký nhé

ax củ thể vậy mà bạn bảo không cụ thể hử

tức là ban mở một tài khoản rồi theo cách trade một pro chuyên nghiệp nào đây,bạn copy trade của người ta haizzz

đó chình là nguyên lí hoạt động của site

tiền là tiền của bạn nhưng cách trade là theo bọn kia haizz

Last edited by a moderator:
Mình rất muốn nhập môn thể loại forex này.. anh em nào pm YH : anhdeptraideocanyeuem

Hãy cân nhắc kỹ trước khi lựa chọn Zulu trade. Đa số signal provider đều không đặt SL. Khá là nguy hiểm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week