Suggest Đề nghị xiết chặt buôn bán tut .

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Service Details
1|decerte|Tăng Ranks|https://mmo4me.com/threads/tang-rank-alexa-us-real-traffic-gia-tren-troi-day.288456/|0||0|5
Mình xin đề nghị BQT xiết chặt hơn việc buôn bán tut . Dạo gần đây xuất hiện kha khá trường hợp lợi dụng sự lỏng lẻo trong việc mua bán tut để trục lợi ( scam , tut đểu , . . . . .)

Topic không có bất kì 1 info gì về tut cũng gọi là " bán tut " . buôn bán theo kiểu " niềm tin " . thỏa thuận theo kiểu " ai làm được thì làm " . . . . .. . .

Mình biết là ko thể cấm buôn bán tut , nhưng đề nghị forum xiết chặt hơn việc buôn bán tut .
Kiến nghị của mình :
Trao nhiều quyền xử lý các topic buôn bán tut cho các mod . Có thể close topic khi chủ topic không chứng minh được tut đó là thật .

Hãy để diễn đàn là nơi kết nối mọi người làm việc với nhau , ( chỉ bảo newbie thì cũng đủ tut hướng dẫn cơ bản , đủ các group hướng dẫn rồi ) . Đừng để 4rum thành nơi buôn bán nước bọt .

Từng bước ngăn cản việc : " Mmo4me - diễn đàn scam hàng đầu Việt Nam " .

Last edited:
mình cũng có tut mà chả muốn bán :))
vậy nên các bạn mua tut phải hiểu là khi còn ăn ngon chả ai ngu mà đi bán đâu :)) trừ khi giải nghệ hoặc là thân tình lắm thì may ra còn lại là nát nát hoặc có chăng thì cũng sẽ nát ngay sau đó :D

Upvote 0
Upvote 0
Nên có rule về vụ bán TUT này.
1. Chứng minh thu nhập về cái TUT bạn bán :)) Thím nào hô hào mình làm đc 200tr / tháng thì cứ show proof phát là ngta tin thôi. Còn ko show đc thì..... :v
2. Muốn bán TUT tốt nhất cứ đóng bảo hiểm như các exchanger, đừng có mang con bỏ chợ,bán xong lặn mất, nào là support nhiệt tình, giúp đỡ tận tâm :v Rồi thì newbie ôm cái tut đó về chỉ có xem như 1 bài học cho mình mà thôi :))
Có Tut ngon thì tụi nó đã kiếm chát rồi, ngu gì share, mà đã share là đã nát :)) Đừng hy vọng gì nhiều về mấy vụ tút tát này :))

Upvote 0
Chuẩn. Phải chứng minh được thu nhập. Mình newbie cũng dại đi mua cái tut 800k giờ vẫn chưa lấy dc vốn :(

Upvote 0
đơn giản là giờ giới hạn chỉ bán tut giá bằng 1/10 bảo hiểm + phải thông báo và bảo đảm thời gian hiệu lực của tut. Thế thôi đủ an toàn rồi

Upvote 0
Thấy các 4r nước ngoài hay có cái kiểu thế này
Thứ nhất muốn bán tut thì phải show proof là trên hết.
Thứ 2 là share tut cho 1 số người thật sự uy tín của 4r người ta kiểm chứng độ chính xác của tut sau đó viết lại 1 bài review để dân tình người ta xem xét.
P/s: Nếu 4r ra luật đấy thì mình xin làm người kiểm chứng =)))

Nhưng mấy cái dạng bán tut thì các bạn đừng ham hố làm gì :rolleyes:
Ko ai share nồi cơm của mình cho người khác cả.

Upvote 0
theo qan điểm cá nhân thì chẳng có 1 ai rảnh rỗi + rước phiền phức support vào người đi bán cái TUT ngày 10$ với giá 100$ nếu nó lâu dài cả. Gọi bạn bè người thân làm sướng hơn nhiều :)

Upvote 0
như bác kia nói tut bán 10$ mà ngày cho dù kiếm 10$ đi chăng nữa thì thà thuê đại mấy đứa ở dưới quê biết it về vì tính chỉ tận tay .. 10$ 1 tháng 300$ = 6tr 1 tháng giả cho nó 4tr còn ngon hơn đi làm công ti bốc vác ai ngu gì bán tut .. còn thật lòng mà bán thì cái tut đó nó nát rồi bán tháo bán chạy cho nhanh ...

vote cho thớt 1 phiếu .. 50$ trở lên là phải show được thu nhập và temwei cho mod để mod xem thu nhập .. hoặc là đóng bảo hiếm .. sau đó trình bày sơ xài về tut chứ .. viết cái câu ( bán tut 50$ ngày kiếm 10$ mà éo có 1 cái thông tin gì và còn nói bán song bạn làm được thì làm không làm được là do bạn thì y như cái bác kia hôm qua bán ạc new mà khi kiểm tra thì ạc no new khi tố cáo còn cái già cãi bướng vì có cái bằng chứng '' bác không mua thì thôi'') ghét nhất mấy bác gian thương như thế

Upvote 0
Ai từng mua tut-tool Ebesucher từ đầu vào comment xem thu nhập 1 ngày lúc đó bao nhiêu nào? Và bây gjo thu nhập là bao nhiêu?
ko phải cứ đem sell tut là tut nát! Chẳng qua là nhiều dự án quá làm ko hết nên sell bớt thôi!

Upvote 0
Hoan nghênh ý kiến của chủ thớt, mong Admin, Mod lưu tâm...

Upvote 0
Đồng tình ý kiến của thớt. TUT cũng chưa hẳn sell ra là nát. Nhưng ít nhất là phải chứng minh được TUT đáng với giá mà người mua bỏ ra. Chứ không phải là cứ treo tít là 10$ daily nhưng tới khi mua về thì chỉ là những tài liệu chung chung mà mọi người share trên mạng rồi về sell cho ae.

Upvote 0
tut tiếc gì giờ này :D
Giờ mmo khó kiếm ăn nên nghĩ ra cách để ăn thịt lẫn nhau chứ tut với chẳng tiếc >.<

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week