Suggest Đề nghị xiết chặt buôn bán tut .

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Service Details
1|decerte|Tăng Ranks|https://mmo4me.com/threads/tang-rank-alexa-us-real-traffic-gia-tren-troi-day.288456/|0||0|5
Mình xin đề nghị BQT xiết chặt hơn việc buôn bán tut . Dạo gần đây xuất hiện kha khá trường hợp lợi dụng sự lỏng lẻo trong việc mua bán tut để trục lợi ( scam , tut đểu , . . . . .)

Topic không có bất kì 1 info gì về tut cũng gọi là " bán tut " . buôn bán theo kiểu " niềm tin " . thỏa thuận theo kiểu " ai làm được thì làm " . . . . .. . .

Mình biết là ko thể cấm buôn bán tut , nhưng đề nghị forum xiết chặt hơn việc buôn bán tut .
Kiến nghị của mình :
Trao nhiều quyền xử lý các topic buôn bán tut cho các mod . Có thể close topic khi chủ topic không chứng minh được tut đó là thật .

Hãy để diễn đàn là nơi kết nối mọi người làm việc với nhau , ( chỉ bảo newbie thì cũng đủ tut hướng dẫn cơ bản , đủ các group hướng dẫn rồi ) . Đừng để 4rum thành nơi buôn bán nước bọt .

Từng bước ngăn cản việc : " Mmo4me - diễn đàn scam hàng đầu Việt Nam " .

Last edited:
:D bán cách làm ABC 1 ngày kiếm được 10$
chú ý : đây không phải là tut
VD : có các trường hợp thế thì thốn nhì
hoặc là : nhận hướng dẫn cách làm ABC lấy công XYZ

Upvote 0
Chỉ gà mới đi mua tut thôi. Thực chất tut là do đầu mình ra cả ( hãy tìm hiểu chuyên về lĩnh vực của mình rồi ti các công cụ hỗ trợ )

Upvote 0
Chỉ gà mới đi mua tut thôi. Thực chất tut là do đầu mình ra cả ( hãy tìm hiểu chuyên về lĩnh vực của mình rồi ti các công cụ hỗ trợ )
:confused: thì có 1 số bạn không muốn và không chuyên sâu
ai chịu khó thì sẽ có thành quả còn không thì phải bỏ tiền ra
như ngưòi có học vs không học thui
muốn có vị trí thì phải có $ với ko học

Upvote 0
:D bán cách làm ABC 1 ngày kiếm được 10$
chú ý : đây không phải là tut
VD : có các trường hợp thế thì thốn nhì
hoặc là : nhận hướng dẫn cách làm ABC lấy công XYZ

Cho tớ mạn phép hỏi cậu có biết tiếng anh không ? và có biết chữ tut nghĩa là gì không ?

Upvote 0
Mình phải login để like cho thớt.

Đề nghị những thằng bán tut chứng mình thu nhập như đã rao. Không thì cứ baned gãy cổ nó

Upvote 0
Nên cấm bán tút.
Kể cả nó show đc thu nhập nhưng mà nó ko dạy hết thì sao.
Nó dạy dang như 50-50 bảo là chỉ dạy thế còn làm đc hay ko là do khả năng của người mua thì bó tay.

Đây là vấn đề nhạy cảm, phải xin ý kiến các cấp, chính quyền địa phương phải vào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền và giáo dục, cần có những biện pháp cứng rắn là răn đe, như thế mới hiệu quả. HIỂU CHƯA!

Upvote 0
Có tut thật ăn ngon chã t nào sell , chỉ khi .............. :p
P/s : cấm luôn đi

Upvote 0
Đây là vấn đề nhạy cảm, phải xin ý kiến các cấp, chính quyền địa phương phải vào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền và giáo dục, cần có những biện pháp cứng rắn là răn đe, như thế mới hiệu quả. HIỂU CHƯA!

Uống thuốc chưa

Upvote 0
Theo mình thi dùng từ xiết" cũng không sai
Demo: khampha.vn/tin-nhanh/xiet-chat-an-ninh-chan-nan-con-do-tan-cong-benh-vien-c4a173873.html
Hiện nay thấy đa số dùng "siết" do đó từ nào cũng đúng
Tiếng Việt mình có rất nhiều từ dễ gây bối rooid như : nội qui vs nội quy,...
Tiếng Anh có từ seo, phát âm thì kéo theo cả đám: sale, ceo, seo.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,981
Latest member
hb88comhost

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week