Đề nghị unban cho nick Kaitokid và Alienware

Status
Not open for further replies.

pokersss

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em sẽ refund lại hết tiền đã nhận của các bác ,yêu cầu post proof đầy đủ trong topic này giúp em . ai fake proof nhờ admin và mod check band hộ nick . nghiêm túc chứ không đùa

:m000: sự kiện hot nhất tháng này

Upvote 0
và e đề nghị bác sent tiền stp về cho e sớm cái
gd cách đây 20p mà chưa giải quyết xong kìa

Upvote 0

sáng mai em send cho quên cái pass 2 của STP rồi . yên tâm nhé

Upvote 0
=)) Chưa lo chuyện mình xong đã lo chuyện thiên hạ =)) Mà có trả cũng làm éo gì dc unban, unban lại làm vài cú nữa à :))

Upvote 0
sáng mai em send cho quên cái pass 2 của STP rồi . yên tâm nhé

cái gì cũng phải báo cho e 1 tiếng chứ
sao lại im re yahoo lẫn topic gd vậy
đề nghị vào topic gd và ghi lại vài lời

Upvote 0
=)) Chưa lo chuyện mình xong đã lo chuyện thiên hạ =)) Mà có trả cũng làm éo gì dc unban, unban lại làm vài cú nữa à :))

thế mọi người tin người dễ thế chắc ? bị lừa 1 lần rồi mà để bị lừa lại người ta bảo là ngu đó

Upvote 0
thế mọi người tin người dễ thế chắc ? bị lừa 1 lần rồi mà để bị lừa lại người ta bảo là ngu đó
Tốt nhất thì tội phạm có tiền án tiền sự nhiều lần thì cứ nên nhốt 4rever, đã nhiều lần còn là lừa đảo có kế hoạch, đó gọi là "rắp tâm lừa bằng dc" đó, loại này ko nên thả, ban dc thằng nào ban hết, newbie còn nhiều, người nhẹ dạ cũng ko thiếu, đừng nói ng ta ngu, mình cũng có giỏi đâu, giỏi thì đã ko lừa đảo :) Vừa có topic bên kia anhhungvole nói songlong... là Kai thì giờ có topic này, chuẩn bị có chuyện hay đây ;))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
con Tó Kai hóa ra pokesss là mày à :D

Ai bị tó Kai vào post proof đòi tiền kìa : 1 số nick clone của tó Kai bị ban thì vào đòi luôn thể nha :D

Đếm sơ sơ cũng khoảng chục clone với ít nhất 5,7 vụ lừa đảo khác nhau =)) Đền quả này cũng khá tiền à nha =)) =))

Proof nào proof nào .

Đây sẽ là trò cá tháng 4 hài nhất từ xưa đến nay của forum (mỗi tội ko đúng ngày) =))

P/s: pokesss hóa ra là clone của Kai tó luôn.
Bác hoangtieubao: chia buồn trước với bác

À tiện thể Tó Kai liệt kê clone scam của mày để mọi người còn biết là có phải scammer scam họ trước đây ko , chứ mày nhiều vụ quá rồi ko nói rõ sao biết mà đòi tiền =))

Upvote 0
con Tó Kai hóa ra pokesss là mày à :D

Ai bị tó Kai vào post proof đòi tiền kìa : 1 số nick clone của tó Kai bị ban thì vào đòi luôn thể nha :D

Đếm sơ sơ cũng khoảng chục clone với ít nhất 5,7 vụ lừa đảo khác nhau =)) Đền quả này cũng khá tiền à nha =)) =))

Proof nào proof nào .

Đây sẽ là trò cá tháng 4 hài nhất từ xưa đến nay của forum (mỗi tội ko đúng ngày) =))

P/s: pokesss hóa ra là clone của Kai tó luôn.
Bác hoangtieubao: chia buồn trước với bác

tao đố mày tìm dc 1 nick pro màu xanh tao đang dùng đó :)) mặc dù nick langbiangx của tao bị band rồi nhưng tao vẫn còn đó 1 nick pro để dùng :)) mày còn chưa đủ tuổi để biết tao dùng nick gì đâu

Upvote 0
tao đố mày tìm dc 1 nick pro màu xanh tao đang dùng đó :)) mặc dù nick langbiangx của tao bị band rồi nhưng tao vẫn còn đó 1 nick pro để dùng :)) mày còn chưa đủ tuổi để biết tao dùng nick gì đâu
=)) Kai tó vl nhỉ =))

Đúng là mình chỉ bắt đc mấy nick clone mới giờ của tó Kai chứ nick nó clone từ xưa thì pó tay =))

Thể nào có vài nick ref 2012 ít post nhảy vào cắn mình mấy topic , mình nghi vcl mà sợ nói clone thì lại ăn chửi. Giờ mới biết ku cậu còn nhiều nick vãi.

- - - Updated - - -

Sau khi comment nick pokesss xong ku cậu thoát nick và vào lại nick songlongtt =))
chắc để cắn tiếp để "chứng minh với gà" 2 nick ko liên quan nhau đây =))

Vãi gà =))

Upvote 0
=)) Kai tó vl nhỉ =))

Đúng là mình chỉ bắt đc mấy nick clone mới giờ của tó Kai chứ nick nó clone từ xưa thì pó tay =))

Thể nào có vài nick ref 2012 ít post nhảy vào cắn mình mấy topic , mình nghi vcl mà sợ nói clone thì lại ăn chửi. Giờ mới biết ku cậu còn nhiều nick vãi.

- - - Updated - - -

Sau khi comment nick pokesss xong ku cậu thoát nick và vào lại nick songlongtt =))

Vãi gà =))

nick 2010 a còn cất dành 2 cái chưa spam chứ đừng nói đến nick 2011 và 2012
chú tuổi loz nhé

Upvote 0
thế cuối cùng mấy thím muốn gì đây , lập topic để người ta báo danh hay là ngồi war :m190:

Upvote 0
nick 2010 a còn cất dành 2 cái chưa spam chứ đừng nói đến nick 2011 và 2012
chú tuổi loz nhé
ok, cứ hổ báo đi =)) scam toàn bạc cắc, với lại scam toàn mấy ông hiền. Gặp phải thằng nào nó máu , thì nó đến tận nơi thiến dái mày cho mày thành Duy Biến Thái đích thực luôn khỏi phải qua Thái =))

Thôi chào biến thái. Tốn lời với mày làm lồng gì, cả đời chỉ biết đi scam, bao giờ mới biết quay đầu là bờ hả cờ hó. Thời MMO hưng thịnh tiền dễ kiếm scam thì cũng đã đành. Giờ khó khăn ai cũng phải kiếm từng đồng nhất là newbie mà loại cờ hó như mày vẫn ăn thì tao chẳng biết nói gì. Chỉ biết "cầu nguyện" cho mày là ngày nào xe tông thì ra đi thanh thản nhé ;)

- - - Updated - - -

sau khi bị bóc mẽ ku cậu ngay lập tức out nick songlongtt và đăng nhập lại nick pokesss để trả lời =))

Upvote 0
ok, cứ hổ báo đi =)) scam toàn bạc cắc, với lại scam toàn mấy ông hiền. Gặp phải thằng nào nó máu , thì nó đến tận nơi thiến dái mày cho mày thành Duy Biến Thái đích thực luôn khỏi phải qua Thái =))

Thôi chào biến thái. Tốn lời với mày làm lồng gì, cả đời chỉ biết đi scam, bao giờ mới biết quay đầu là bờ hả cờ hó. Thời MMO hưng thịnh tiền dễ kiếm scam thì cũng đã đành. Giờ khó khăn ai cũng phải kiếm từng đồng nhất là newbie mà loại cờ hó như mày vẫn ăn thì tao chẳng biết nói gì. Chỉ biết ngày nào xe tông thì ra đi thanh thản nhé ;)

uytinlagi chắc là biết quay đầu
đi đâu ai cũng bảo mày ngậm shit kìa =))

- - - Updated - - -

Thôi chào biến thái. Tốn lời với mày làm lồng gì, cả đời chỉ biết đi scam, bao giờ mới biết quay đầu là bờ hả cờ hó. Thời MMO hưng thịnh tiền dễ kiếm scam thì cũng đã đành. Giờ khó khăn ai cũng phải kiếm từng đồng nhất là newbie mà loại cờ hó như mày vẫn ăn thì tao chẳng biết nói gì. Chỉ biết ngày nào xe tông thì ra đi thanh thản nhé ;)

- - - Updated - - -

sau khi bị bóc mẽ ku cậu ngay lập tức out nick songlongtt và đăng nhập lại nick pokesss để trả lời =))

cái nick ghẻ songlongtt đó mà tao cần phải biện minh à
nick a còn khối cái uy tín gấp tỷ lần
veri more info nick pro màu xanh lè
mai anh làm cho quả BH nữa là xong

Upvote 0
=)) Kai tó vl nhỉ =))

- - - Updated - - -

Vãi gà =))
riêng nick songlongtt tớ dám khẳng định ko phải là MagicKaitokid?
Tớ sẽ điều tra thêm về nick này?;)

Upvote 0
pokersss: banned!

....

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads