Đề nghị Mod Captcha cho lời giải thích

Status
Not open for further replies.
Đề nghị Mod box Captcha vào giải thích là tại sao nick do_la01 lại bị banned never. Tôi chửi bậy, xúc phạm người khác hay scam ai ak?

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Ặc còn hỏi nữa à :|
Hình như bác chửi bậy bên topic nhóm 18,xúc phạm chị Nguyên hay xúc phạm ai đó thì phải,nhớ là thế :|

Upvote 0

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
do_la3 rồi do_la4.clone nít mãi,vậy mà hôm qua nói ai clone nít là đồ xấu hổ,bác tự nói tự làm lun ,khâm phục quá :))
đồ la đa lô đô là đa lố
đồ la đá đa la=))=))

Upvote 0
Vẫn nhớ kái lời "trẻ trâu" của bác =))
E rất ấn tượng =))
Vì bên ấy có mình bác topic 18 mới ra là nhào vào canh nhà, nên gặp ai cũng cắn
Mà bên ấy thôi ko nói,còn bên topic đình côg bác cũng qua phá ngang ngược :|
XL nick bác e nhớ rõ mà :|

Upvote 0
Cậu clone nick sao ko nhận lỗi về mình?Đừng nói cậu là newbie mới vào ngày đầu nhé.Có hay có giỏi tại sao ko lấy nick chính mà nói chuyện như chúng tôi,làm gì phải clone nick như thế?Xin lỗi,4rum này có những thành phần như bạn làm hao tốn tài nguyên quá:)
Đề nghị Mod box Captcha vào giải thích là tại sao nick do_la01 lại bị banned never. Tôi chửi bậy, xúc phạm người khác hay scam ai ak?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Upvote 0
Clone nick là thuật ngữ để chỉ bọn hèn hạ,ko dám dùng nick chính của mình để nói chuyện,bàn luận 1 vấn đề,mà phải dki 1 nick mới khác để vô comment vớ đấy bạn,điển hình cụ thể nhất là bạn do_la01

cho mình hỏi, thuật ngữ "clone nick" là gì vậy mí bạn ?
thank !

Upvote 0

do_la02

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Những ai không liên quan thì đừng có command. Tôi bảo Mod xử lý chứ không khiến mấy bạn command nhé, nếu có clone nick thì để Mod chelk IP xem tôi là ai mà phải clone nick nhé. Còn nếu đã xử thì phải xử công bằng.

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Vẫn nhớ kái lời "trẻ trâu" của bác =))
E rất ấn tượng =))
Vì bên ấy có mình bác topic 18 mới ra là nhào vào canh nhà, nên gặp ai cũng cắn
Mà bên ấy thôi ko nói,còn bên topic đình côg bác cũng qua phá ngang ngược :|
XL nick bác e nhớ rõ mà :|

Tôi nói mọi người "trẻ trâu" hồi nào, bạn copy lại cái command đó cho tôi.
Tại sao topic update soft 18 các bạn vào command phá đám được mà topic của các bạn chúng tôi không được nói?

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Ặc còn hỏi nữa à :|
Hình như bác chửi bậy bên topic nhóm 18,xúc phạm chị Nguyên hay xúc phạm ai đó thì phải,nhớ là thế :|

Bạn copy lại lời tôi nói xúc phạm đến Chị Nguyên nhé?

Upvote 0

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
Hiện tại box captcha đang gặp nhiều khó khăn
Các post của bạn không có ích lợi hoặc đóng góp gì cho box captcha hiện tại cả, bạn muốn được theo ý bạn, không được mọi người ủng hộ, dễ gây ra tranh cãi với nhiều người, không đúng theo nội dung topic lập ra, vì tình trạng này kéo dài suốt ngày, cách tốt nhất mod phải làm để chấm dứt là BANNED! Bạn phải biết box captcha lập ra vì quyền lợi của tất cả mọi người chứ không phải riêng bạn. Quyền quyết định là ở mọi người chứ không phải chỉ riêng mod. Nếu có kiện cáo thì cứ lập poll để mọi người biểu quyết

Upvote 0
Những ai không liên quan thì đừng có command. Tôi bảo Mod xử lý chứ không khiến mấy bạn command nhé, nếu có clone nick thì để Mod chelk IP xem tôi là ai mà phải clone nick nhé. Còn nếu đã xử thì phải xử công bằng.

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Tôi nói mọi người "trẻ trâu" hồi nào, bạn copy lại cái command đó cho tôi.
Tại sao topic update soft 18 các bạn vào command phá đám được mà topic của các bạn chúng tôi không được nói?

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Bạn copy lại lời tôi nói xúc phạm đến Chị Nguyên nhé?

Nghĩ sao vậy :|
Topic đình công tập thể dưới sự hợp sức của ae trong box đã lên đến cả ngàn cm
Còn những người như bạn, ko ai chào đón, nhưg rất thích gây hiềm khích mất đoàn kết, hay nói tóm lại là gây sự :|
Để tránh xích mích và kéo dài sự dai dẳng của các bạn lì lợm này, cách tốt nhất là MOD bịt luôn cái mồm mấy bạn lại,thế cho sạch :|

Upvote 0
Hiện tại box captcha đang gặp nhiều khó khăn
Các post của bạn không có ích lợi hoặc đóng góp gì cho box captcha hiện tại cả, bạn muốn được theo ý bạn, không được mọi người ủng hộ, dễ gây ra tranh cãi với nhiều người, không đúng theo nội dung topic lập ra, vì tình trạng này kéo dài suốt ngày, cách tốt nhất mod phải làm để chấm dứt là BANNED! Bạn phải biết box captcha lập ra vì quyền lợi của tất cả mọi người chứ không phải riêng bạn. Quyền quyết định là ở mọi người chứ không phải chỉ riêng mod. Nếu có kiện cáo thì cứ lập poll để mọi người biểu quyết
Vậy tại sao những người trong nhóm đình công chửi bậy, xúc phạm người khác thì không bị banned? Nếu không xử thì thôi, còn đã xử thì phải công bằng nhé. Mod mà làm việc thế ak?
Tại sao box captcha gây lộn, chửi nhau, gây mất đoàn kết Mod không close lại hoặc xử lý những người đó đi. Tại sao chỉ xử lý riêng về 1 phía?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,476
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT

Most viewed of week