Đề nghị Mod Captcha cho lời giải thích

Status
Not open for further replies.
Đề nghị Mod box Captcha vào giải thích là tại sao nick do_la01 lại bị banned never. Tôi chửi bậy, xúc phạm người khác hay scam ai ak?

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Vậy tại sao những người trong nhóm đình công chửi bậy, xúc phạm người khác thì không bị banned? Nếu không xử thì thôi, còn đã xử thì phải công bằng nhé. Mod mà làm việc thế ak?
Tại sao box captcha gây lộn, chửi nhau, gây mất đoàn kết Mod không close lại hoặc xử lý những người đó đi. Tại sao chỉ xử lý riêng về 1 phía?

Vậy e hỏi bác 1 câu thôi
Nhà ngta đag ngủ, bác vào chửi bới
Thế nên nhà ngta mới ném dép vào bác
Công An tới,họ sẽ bắt ai???

Upvote 0

do_la02

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Vậy e hỏi bác 1 câu thôi
Nhà ngta đag ngủ, bác vào chửi bới
Thế nên nhà ngta mới ném dép vào bác
Công An tới,họ sẽ bắt ai???

Bạn đọc lại hết tất cả các page xem tôi chửi bới gì? Nếu nghĩ tôi clone nick để chửi bới thì hãy để Mod chelk và xử lý nhé, không phải việc của mấy bạn. Nếu Mod không chelk được thì sẽ có Admin giải quyết Mod.

Upvote 0
Bạn đọc lại hết tất cả các page xem tôi chửi bới gì? Nếu nghĩ tôi clone nick để chửi bới thì hãy để Mod chelk và xử lý nhé, không phải việc của mấy bạn. Nếu Mod không chelk được thì sẽ có Admin giải quyết Mod.

Mod vs Admin cũng ko rảnh lội cả ngàn page xem chửi nhau đâu bạn à =)))))))))))))
MOD box nào có quyền quản lý sắp xếp box ấy cho hợp lí
Bạn nghĩ ko ko mà MOD đi close topic này,banned nick nọ,cảnh cáo nick kia à :|

Upvote 0
Mod vs Admin cũng ko rảnh lội cả ngàn page xem chửi nhau đâu bạn à =)))))))))))))
MOD box nào có quyền quản lý sắp xếp box ấy cho hợp lí
Bạn nghĩ ko ko mà MOD đi close topic này,banned nick nọ,cảnh cáo nick kia à :|
Tôi chỉ đòi lại quyền công bằng. Tôi làm gì mà Mod banned nick tôi? Tôi chờ Mod vào có lời giải thích, còn đây không phải việc của mấy bạn thì mấy bạn đừng có xía vào.

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,411
MR
6.380
Bắt tôi giải thích gì bây giờ, tạo 1 đống nick rồi mỗi chỗ chọt 1 câu, mọi người đang nóng vì mất miếng cơm manh áo bạn lại cứ đi xỉa xói chọc cho người ta điên lên người ta phải chửi, tôi đi "dọn dẹp" cho bạn cũng mệt, nên tôi phải ban , ko cần giải thích gì nhiều, nếu bạn vui vẻ đàng hoàng thì anh em box Catpcha vui vẻ đón nhận bạn ,thế thôi...:binhsua104:
@Hình như bạn cũng khá quen biết trong box Catpcha đó, cứ đường hoàng lấy nick quen ra mà sinh hoạt chung với anh em trong box nhé ,mấy cái nick do_la02,01... gì gì dẹp đi bạn !
Topic này closed nhé, nếu muốn tiếp tục kiện cáo gì thì lấy nick chỉnh ra và nhớ đưa thêm bằng chứng ra để cho BQT dễ dàng xử lý nhé !
Thân :) :binhsua119:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,476
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT