đề nghị dừng tất cả việc unband roxilia lại >>>> để site tồn tại

Status
Not open for further replies.
xin mod cho em vài hôm thank mod !
Mình đề nghị 1 số bạn lấy việc unband kiếm tiền dừng lại . Vì kiếm tiền riêng của các bạn mà site sẽ ngày càng nát hơn rồi ngày nào đấy sập site mất bát cơm của mọi người . để site tồn tại các bạn vẫn có tiền hàng ngày đúng vậy không
còn nếu các bạn không nghe xin nói thẳng các bạn cứ làm tranh thủ đi sáng mai mình share free cho tất cả mọi người cách unband
cảm ơn các bạn

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
còn bác nào biết unban giúp e mấy con. chia đôi số tiền nào ....
chưa biết là unband nó có PAY tiền ko hay lại band tiếp bạn có nhiều ref ko cứ từ từ mai mình xem PAY được mình unband free cho

Upvote 0
ko giám PAY chung LR sợ nó band , ref của mình lại pay vào LR của mình có mà tuyên bố với chúng nó mình cheat à . chơi vài chục cái LR đi có roboform rồi lo gi ko lưu được PASS . ở roboform đừng lưu LR mà lưu ID LR U142.... cho dễ nhớ

Upvote 0

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.054
site này có kd gì mà de tên cty dia chỉ số dt cua nó nói chung nó mạnh lắm , nếu ko check no cung tương đương như zeek chăng chơi
100% khoản 1 tuần sau all banned nick hết với tiêu chí tha giét lầm con hơn bỏ xót , sẽ up site lại sẻify = phone thì vỡ cả mồm chứ nó ko sập nỗi đâu :binhsua16:

Upvote 0

vietads

Banned
Reactions
106
MR
0.000
ko giám PAY chung LR sợ nó band , ref của mình lại pay vào LR của mình có mà tuyên bố với chúng nó mình cheat à . chơi vài chục cái LR đi có roboform rồi lo gi ko lưu được PASS . ở roboform đừng lưu LR mà lưu ID LR U142.... cho dễ nhớ

vẫn pay được bác ơi .....

Upvote 0

maxcovagaw

Banned
Reactions
32
MR
0.000
anh em ráng kiếm của nó chút đi đừng ai share cách unban

sau này nó mà đk bằng đt thì lấy tiền của nó chơi lại lợi nhuận ngon mà

Upvote 0
anh em ráng kiếm của nó chút đi đừng ai share cách unban

sau này nó mà đk bằng đt thì lấy tiền của nó chơi lại lợi nhuận ngon mà
uhm ý tôi cũng giống ông . kiếm được của nó sau rồi desp vào nó hix nhưng ko ổn ông ơi , thằng HYIP nào chẳng scam có điều là sớm hay muộn thôi , được tiền của nó rồi để đấy tiền có mất đâu mà lo , thiếu gì site ngon chơi , HYIP thì phải chơi site ngắn ngày và mới ra thôi , site của mình nó gần nat rồi , nó cũng chỉ đợi 1 số thằng đại gia desp vào nữa thôi đừng có dại mà chơi , free đã ,

Upvote 0
Chỉ sợ unband xong nó lại band tiếp , có 20 ref muốn kiếm hàng ngày mà bị band nên dừng thôi
unband mà nó đã cho PAY thì ko bao giờ band tiếp trừ khi bạn lại cheat ref tiếp . cứ từ từ đi sẽ unband free giúp bạn nhưng chỉ 1 lần thôi, đến tối mình sẽ unband cho , để xem nó PAY ko đã . tối sẽ lập 1 Thread về việc unband free , cái này 1 số bạn trong forum cũng biết unband nên mình cùng 1 số bạn ý chỉ unband cho các bạn bị band 1 lần duy nhất thôi, ko phải vì keo con voi mà vì sợ các bạn nghĩ có unband rồi làm ẩu . chịu khó ngồi lâu làm chi ly mà ăn trắc , ăn quả nào trắc luôn quả đấy

Upvote 0

ithongkhanh

Newbie
Reactions
217
MR
0.000
Sao lại phait sử lý nhau như vậy các bạn ! Mình thấy khó chịu khi đi đến đâu thì cũng bị Site đưa vào danh sách đen, chả lẻ dân ta chỉ chơi được với mấy Site Scam ???

Upvote 0
Sao lại phait sử lý nhau như vậy các bạn ! Mình thấy khó chịu khi đi đến đâu thì cũng bị Site đưa vào danh sách đen, chả lẻ dân ta chỉ chơi được với mấy Site Scam ???
à mình ko cheat thì bọn nước khác nó cũng cheat mà , nếu nó đưa ra black list thì CHINA là top 1 sau đó đến VN :D 2 nước chùm sò cheat .

Upvote 0
Nổi tiếng là dân Cheat thì chắc phải hãnh diện lắm nhỉ ???? :binhsua10:
nếu bạn ở trong xã hội nhà nhà cheat người người cheat mà bạn ko cheat thì mình phục bạn đấy .như vậy người ta gọi là có miếng ăn mà nhịn ngồi nhìn người khác , đã là HYIP cheat hay ko cheat nó cũng scam mình , vậy thì tạo sao ko cheat đê kiếm lại của nó ? hay là bạn thương nó vì nó scam mình :)) . trắc bạn ko cheat gì đâu nhỉ :D

- - - Updated - - -

unban dùm 1 account được ko bác thanks
unband rồi PAY nó lại band thôi bạn ơi , nghĩ làm ID khác trước đi bạn à

Upvote 0

QuocAnh

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
đa phần các site HYIP éo sống được lâu

Chắc gì việc dừng unbaned thì nó sẽ không die.
Để cho mọi người ăn được bao nhiêu thì ăn đi

Upvote 0
các bạn cheat đều độ là ko bị unban đâu tool mình còn có info free nữa nên không lo vụ ban hôm nay nhận 5$ rồi
chiều hoặc tôi nay để mình giúp bạn kia unban free cho mỗi bạn 1 lần

còn hệ thông tiền của roxilia đang tăng lên không nên làm site nát chừng nào cái bảng tiền của roxilia live forex rates giảm thì hẵng làm nó nat site

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week