đề nghị dừng tất cả việc unband roxilia lại >>>> để site tồn tại

Status
Not open for further replies.
xin mod cho em vài hôm thank mod !
Mình đề nghị 1 số bạn lấy việc unband kiếm tiền dừng lại . Vì kiếm tiền riêng của các bạn mà site sẽ ngày càng nát hơn rồi ngày nào đấy sập site mất bát cơm của mọi người . để site tồn tại các bạn vẫn có tiền hàng ngày đúng vậy không
còn nếu các bạn không nghe xin nói thẳng các bạn cứ làm tranh thủ đi sáng mai mình share free cho tất cả mọi người cách unband
cảm ơn các bạn

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
site này là site gì thế các bác

Gôogle là ra ngay đó bác, site ngon site ngon

Upvote 0

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.530
Chat with me via Skype
mọi người cứ từ từ theo mình thấy cách bọn mình unband chưa trắc đã được đâu . để ngày mai nó PAY tiền về sẽ biết và mình sẽ unband cho các bạn free nhưng chỉ 1 lần duy nhất mong các bạn làm cẩn thận . nếu ban nhiều IP việt nam quá sẽ dẫn dến viêc cấm IP việt thì khổ cho tất cả anh em chơi roxilia .
đặt một vé trước nhé pro!!!!!!!!

Upvote 0

connhangheo9x

Newbie
Reactions
8
MR
0.001
thớt hốt nhiều ae đợi share hàng...

• muabuon717,
  • CongTuBuon,
  • connhangheo9x,
  • giathinh1993,
  • hoangvfu,
  • hocgiaodich,
  • huakiennb,
  • hyipall,
  • kechanvit,
  • kolovn,
  • lehuusang,
  • lytuanvt,
  • Master03,
  • mayman27k5,
  • nghiakvnvsdd,
  • phamducphivan,
  • philaden22,
  • shuchi,
  • tienlam2312,
  • tonyback,
  • trancongdoan216,
  • vclz,
  • violetlotous,
  • zennithsz,
  • zerocoolvn

ai nói bạn là mình ngồi đợi :) cần thì mình post chứ chả cần chủ theard post cách làm nhé :) quan trọng là unband xong liệu có đc $ nữa hay ko thôi

Upvote 0

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
mạnh ai nấy kiếm thui ...
share cũng nát , mà ko share thì nó vẫn nát ....
cho hỏi site này có zì hót mà thấy các bác cheat ref khí thế !@@

Upvote 0

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
site này là site j thế mấy bác :(

Upvote 0

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
1 reg choa mình đc 0.01$
không cóa min pay thế thôi
100 ref là ngồi chơi xơi nước chè PAY siêu nhanh click vào chữ PAY cái tiền về lun . vậy thì mới bị cheat nhưng VN sao cheat bằng bọn CHINA được , chúng nó cheat pro hơn . 1 ID chủ chỉ 20 ref và từ 20 ref đấy để ra 200 ref con nữa vậy là có hơn 2$ 1 ngày ko bao giờ sợ bị band . mình cũng đang làm như vậy

Upvote 0
100 ref là ngồi chơi xơi nước chè PAY siêu nhanh click vào chữ PAY cái tiền về lun . vậy thì mới bị cheat nhưng VN sao cheat bằng bọn CHINA được , chúng nó cheat pro hơn . 1 ID chủ chỉ 20 ref và từ 20 ref đấy để ra 200 ref con nữa vậy là có hơn 2$ 1 ngày ko bao giờ sợ bị band . mình cũng đang làm như vậy

làm zị rùi chứ cóa bị band lần nào chưa
à choa hỏi thêm câu giờ tạo mail nhanh web nào thế bửa làm cái 10minute mà check mail ko dc

Upvote 0
làm bằng 10 minmail 90% band . mình bị band 1 phát lúc chiều vì đăng nhập 2 ID bằng 1 IP nhưng gỡ band được ko biết có cho PAY tiền ko . từ từ chậm nhưng mà trắc , lập yahoo và gmail đi

Upvote 0
đúng rùi :) em cũng đang định tính thế :) nếu có band thì band 1 trong 20 nick con của chủ trì thôi
nhưng quan trọng là nó có cho ăn ref bậc 2 ko bác

- - - Updated - - -

làm zị rùi chứ cóa bị band lần nào chưa
à choa hỏi thêm câu giờ tạo mail nhanh web nào thế bửa làm cái 10minute mà check mail ko dc

pm tớ lấy soft dùng tạm nhé :) ko nhanh lắm đâu nhưng còn hơn ngồi reg web :) căn bản dùng free =))

Upvote 0
đừng có cố định 1 loại mail. mình toàn dùng 4-5 loại mail thì ko bị sao . dùng 1 loại nó biết ngay . yahoo,gmail.zing,hotmail, thi thoảng đá tý 10 minmail .net với 10 minmial .com

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week